Kinh nghiệm: Mẹo Mua Sắm Giúp Các Mẹ Tiết Kiệm Được Rất Nhiều Tiền

Thảo luận trong 'Nội trợ, Mẹo vặt' bởi tinus, 18/9/2017.

1. tinus

tinus sinhviencfs.com

Các mẹ ở đây bình luận xem 1 tháng các mẹ chi hết bao nhiêu tiền cho sinh hoạt gia đình. Dù con số đó là bao nhiêu thì chắc chắn các mẹ vẫn muốn giảm bớt số tiền đó xuống nữa đúng không. Ở bài này em sẽ không nói đến các vấn đề quen thuộc mà trên mạng vẫn hay khuyên để tiết kiệm chi phí mà em sẽ mách các mẹ 1 mẹo để trở thành người nội trợ thông minh.

Đến đây, em muốn hỏi các mẹ thường xuyên mua sắm ở đâu? Có hay mua sắm online không? Trong thời buổi công nghệ hiện nay thì mua sắm online đang là 1 xu hướng và ngày càng trở nên tích cực hơn. Các mẹ có bao giờ nghĩ rằng hàng online sẽ kém chất lượng không? Đó là do các mẹ chưa biết lựa chọn thị trường mua sắm phù hợp. Hiện nay những nơi mà em vẫn thường mua đó là Lazada, tiki, Adayroi, lotte, AeonEshop... Đây là những trang thương mại điện tử hiện đang đứng đầu tại Việt Nam với chất lượng hàng hóa qua kiểm duyệt rất kỹ mới được đem bán, và tất nhiên giá cũng vậy.

Tuy nhiên, vẫn chưa hẳn là thông minh nếu các mẹ vẫn chưa biết cách săn các chương trình khuyến mại của nó. Mấu chốt ở bài này là em sẽ hướng dẫn cho các mẹ săn các chương trình khuyến mại ấy chỉ mất 10p và các mẹ sẽ tìm thấy thứ mình cần mua với giá siêu khuyến mãi.

Em đã chuyển hẳn sang hình thức mua hàng kiểu này được 2 năm rồi và kể từ ngày đó em tiết kiệm được rất nhiều tiền cho gia đình.

Để xem các chương trình khuyến mại của các trang thương mại điện tử hot nhất hiện nay thì các mẹ bấm vào đây ( nếu không bấm được thì các mẹ vào link này: http://sinhviencfs.com/category/ma-giam-gia/ ), tất cả chương trình sẽ được cập nhật thường xuyên, đặc biệt đang là mùa trung thu nên đồ cho bé đang được khuyến mại rất nhiều.

Bây giờ công việc của các mẹ chỉ ngồi xem chương trình khuyến mại nào phù hợp với mình thì bấm vào nhận khuyến mại hoặc là cái mã coupon và đặt mua thôi. Có những chương trình có coupon thì các mẹ nhập coupon nữa thì sẽ được giảm thêm tiền đó. Ở dưới mỗi bài viết đều có hướng dẫn nhập coupon nhé.

Chúc các mẹ mua sắm vui vẻ và trở thành người nội trợ thông minh và tự hào với gia đình.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tinus
    Đang tải...