Mình k trị hết sẹo nhờ nghệ hay rau má, mật ong đã có mẹ nào hết sẹo= cách dân gian chưa?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi letecnen, 5/6/2014.

1. letecnen

letecnen Thành viên tích cực

Có bạn nào bị sẹo mà dùng nghệ hay mật ong pha nghệ, rau má mà trị đc hết sẹo không, mình từng thử rồi kể cả là vết xước da rất nhẹ vẫn thấy còn sẹo dù đã dùng nghệ cả tháng vàng khè quần áo, chỉ là theo năm tháng nó tự mờ dần vết thâm nên k nhìn rõ nữa thôi.

Ai sử dụng các phương pháp dân gian mà khỏi thì vào đây comment cho mọi ng biết cơ địa và cách dùng ntn mà hết đc nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi letecnen
    Đang tải...

2. bumbum1612

bumbum1612 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Mình k trị hết sẹo nhờ nghệ hay rau má, mật ong đã có mẹ nào hết sẹo= cách dân gian ch

m ko có pp mà cứ kệ rùi tự mờ đi thôi

3. letecnen

letecnen Thành viên tích cực

Ðề: Mình k trị hết sẹo nhờ nghệ hay rau má, mật ong đã có mẹ nào hết sẹo= cách dân gian ch

Tức là bạn cũng k dùng tới nghệ hay mật ong hay rau má hay những sp khác mà sẹo tự mờ đc à, thế thì da bạn tuyệt nhỉ.
    Mình bị vết mổ mà dùng đủ cách k đc

4. xuanpt

xuanpt Thành viên đạt chuẩn

Vừa kết hợp dưỡng da vừa kết hợp ăn uống nữa chị nhé. Da e mặc dù ko trắng nhưng hoàn toàn ko có mụn luôn, trước cằm e có vết sẹo do ngày trước nghịch bị mảnh sành đâm vào giờ cũng gọn hết rồi. Hàng sáng e vẫn uống mật ong pha chanh. Trong ngày thì uống sinh tố rau má sữa tươi. Tối về thì lấy bã rau má sáng xay để trong tủ lạnh và đắp mặt. Chị chủ top thử kết hợp xem ah, làm đều đặn thử 1 tháng và xem kết quả thế nào rồi chia sẻ nhé chị ^^

5. CherryJimy

CherryJimy

Hjc, e cũng đang thử dùng nghệ đây mà ko biết có ăn thua ko :3 hjc hjc, chắc pải kiên trì vài tuần đã, chứ mới đc vài ngày ạ :3