Thanh lý: Mình lập TOPIC MỚI do TOPIC CŨ đã QUÁ TẢI MỜI CM! Thanh lý QUẦN ÁO NEW VÀ LIKE NEW GIÁ RẺ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi fairy bird, 19/2/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. fairy bird

fairy bird Mẹ Kem Cốm

Topic này đã quá số trang quy định nên mình dọn nhà sang topic mới, các mẹ đã đánh dấu topic này vui lòng chuyển sang topic mới giúp mình nha, mình còn rất nhiều đồ thu đông vài hôm nữa rảnh sẽ update ^^. Link đây mời các mẹ CLICK HERE

Trường hợp ko xem đc hình cm vào link này nhé. Click CLICK HERE

Xem thêm đồ ở trang 2 mời CLICK HERE

Đồ bầu ở trang 3 mời CLICK HERE

Như tiêu đề mình cần thanh lý ít đồ, cho bé sơ sinh và cho mẹ, mình đã từng thanh lý nhiều và uy tín, mình cũng biết chỉ nhìn qua ảnh khó mà xác định chính xác chất liệu, chất lượng đồ nên mình luôn cố gắng mô tả chất liệu, nguồn gốc nhiều hết sức có thể, đồ có sao mình nói vậy, không thêm bớt, giá thanh lý, ko nói thách nha. Nên cm vui lòng ko mặc cả, mình sẽ bớt chút nếu mua nhiều hoặc fix tiền xăng xe nếu các mẹ qua lấy.

Đồ đã bán rồi thì mình sẽ xóa hình luôn nhé. Còn hình là còn đồ nha cm. Mình cũng định lập 1 danh sách những đồ đã bán nhưng vì quá nhiều, lười, nên...thôi nha cm, mn quan tâm có thể lục lại những cm trong topic này để thấy rằng đồ của mình toàn đồ chất lượng và mình thanh lý giá bèo ntn :D

Mình đang bận con nhỏ, welcome các mẹ qua nhà mình chọn đồ nhé, nếu phải ship mình sẽ share với các mẹ, ví dụ các mẹ nội thành mình share 10k, cm trả 10k ship nhé.

_ LH : 01683.380.388
    _ Khương Đình, Thanh Xuân

Đồ cho bé :

1. Mình thanh lý luôn cả set này là 120k -> sold

2. 1. Bộ hút sữa bằng tay Farlin, ko có BPA, hàng chính hãng, 200k -> sold

3. Bình Momma 150ml, ko chứa BPA, bé nhà mình hầu như ko bú bình, mua để dự trữ mà ko dùng đến, híc, đầu ti mềm lắm, bình này được rất nhiều bé yêu thích và FB tốt của rất nhiều mẹ nhé, "chuyên trị" các bé ko chịu ti bình, ko hiểu thiết kế ntn mà bé nào khó tính đến đâu gặp ti này thì cứ thun thút chứ :D. Mua của 1 mẹ uy tín trên diễn đàn, 270k cả ship, trong quá trình sử dụng nếu muốn mở rộng size núm ti (khi bé lớn hơn bé sẽ bú nhiều hơn) thì các mẹ có thể mang qua mẹ ấy kích núm ti free nhé. Bình chưa sử dụng, đã tiệt trùng vài lần vì thỉnh thoảng mình đi vắng mình sẽ tiệt trùng sẵn 2 bình để phòng khi bé ko ti bình kia sẽ cho ti bình này mà trộm vía bé nhà mình dễ tính nên bình momma ko sử dụng. Bình vẫn thơm mùi nhựa mới nhé. Mình tiệt trùng bằng cách luộc trong nước sôi 15', khi gắp ra dùng dụng cụ gắp nên ko tránh khỏi bị xước nhẹ bên ngoài (nếu cm chỉ tráng qua nước sôi hoặc ngâm trong nc sôi mà ko luộc đủ 15' thì cũng ko chết hết vi khuẩn đâu nhé) , điều này mẹ nào hay tiệt trùng bằng cách luộc bình sẽ biết nha, xước chút bên ngoài ko ảnh hưởng gì cả, bình kia nhà mình cũng thế, bé ti từ lúc mới sinh nhé, bác sĩ cũng bảo chẳng sao cả. Thanh lý 150k. -> sold

Đồ cho mẹ :Đồ new chưa mặc bao giờ mình sẽ note bên cạnh là new, còn lại là like new mặc vài lần, đồ đẹp và mới. Các mẹ lưu ý là đồ mình mua để dùng nên mình khá kĩ tính khi chọn, hoàn toàn ko bao giờ mặc đồ kém chất lượng, đồ mua về 1 cái là mình giũ qua nước xả ngay nên ko có đồ nguyên mác, nhưng nhiều cái vẫn còn mùi vải mới thoang thoảng (híc, chết vì cái tội nghiện shopping :( )

3. NEW Kem tẩy lông số 1 của Mỹ EZ Wax, tem đàng hoàng, loại kem này dùng rất thích, dễ sử dụng, mùi thơm nhẹ nhàng, da mềm, và lông mọc ít đi hẳn. Mình chuộng em ý mấy năm nay rồi, khi sử dụng chỉ cần cho vào lò vi sóng quay 1', sau đó dùng thìa gỗ phết lên vùng da cần tẩy, chờ 1 chút cho kem nguội rồi lột ra là xong, tais sử dụng đến 20 lần. Bây giờ lông nhạt màu và thưa nên mình ko dùng mấy nữa (các mẹ có thể kiểm chứng tay mình luôn hihi), thanh lý 1 hộp nguyên. Mình tặng kèm 2 thìa gỗ (khi mua ko kèm thìa gỗ mình phải tìm mua riêng), giá mua 265k thanh lý 200k

4. NEWCombo 6 thắt lưng bản nhỏ corlour block, xinh xắn, kết hợp với nhiều màu sắc quần áo và phụ kiện, new, mình chưa dùng lần nào, có cái vẫn nguyên trong túi nilon.

Mình chụp hơi xấu, các mẹ nhìn ảnh này cho rõ nhé, của mình là đen, đỏ, cam, nâu tây, nâu đậm, và xanh coban

Các mẹ có thể xem thêm hình ảnh cụ tỉ click here

Giá mua 20k/c, thanh lý 15k/c, lấy cả set là 60k (mình ko muốn bán rời vì trị giá nó cũng nhỏ lại rất dễ phối đồ với váy, chân váy, quần)

5. Quần soóc kim sa F21, hàng xuất chuẩn, sz S, bụng mi nhon cho tới 70 vừa, hàng chuẩn nó hơn hàng lên ở chỗ chắc chắn, đẹp phom, cạp cao vừa phải giấu bụng nha cm. Quần này cm mặc đi chơi, đi tiệc đều rất xinh và sang nhé, có thể mix nhiều phong cách khác nhau : dịu dàng hay hổ báo, thẹn thùng hay hiện đại chứ ko khó mặc như mình tưởng. Trời mát thì mặc không, lạnh 1 chút thêm quần tất, vì đính kim sa nên ko hề đơn điệu, hihi. Mặc 1 lần. Mua 350k thanh lý 150k.

6.NEW Quần skinny kaki chun có cạp, co dãn 4 chiều, new 100% ,chất vải đẹp tốt không bị xù lông hay biến dạng trong nhiều lần giặt , quần có cạp để thắt lưng , mùa hè mát mẻ, dễ thở , mặc rất gọn ôm dáng thích hợp cho mẹ nào từ 40-55kg , cạp quần cao như 1 chiếc gen bụng giúp cho vòng 2 của các mẹ trông thon gọn hơn, mình thanh lý 2 màu vàng đất và đỏ đun nhé. Thậm chí mình còn chưa cắt cả chỉ thừa. Ảnh mang tính chất dìm hàng kinh khủng, màu sắc và lên dáng ôm gọn giống hình phía dưới nhé. Thanh lý 100k/c

7. NEW Legging kẻ sọc xuất xịn, sz M, em này vẫn đang làm mưa làm gió đấy ah, nổi bật nhất khi kết hợp với áo đen các kiểu, và dịu dàng khi kết hợp cùng áo trắng, chưa mặc lần nào, mua 350k thanh lý 150k

8. NEW Legging hàng nối chuyền - tức là vải xịn của hãng còn dư sau đó nhà máy may theo hàng xuất, đường may, chất vải dày dặn, đẹp, ko bai dão, bền, cạp chéo lạ mắt nên khi sơ vin nhìn vẫn lịch sự. Phải cái tội mình mua nhiều quá bị trùng màu (he he máu colour block quá), tiễn 1 em xanh coban và 1 em nude. Mua 250k/c thanh lý chỉ 100k/c

9. NEW (lại new, huhu) Áo sơmi trắng dáng dài made in Thailand vẫn đang làm mưa làm gió, mà mình bị thế nào mua tận 2 cái :(, vải cotton pha poly ko nhàu, với chiếc áo này thì tủ đồ chị em mình rất phong phú nhé, nổi loạn thì mặc cùng quần soóc, quần tất, lịch sự thì mặc cùng jeans, legging, chơi chơi thì buộc vạt rồi tung tẩy, mà sexy làm xã mê ly thì a lê hấp biến thành váy ngủ, he he. Mua 220k thanh lý 120k

10. NEW : Áo thun Mango màu đỏ, hàng xuất, vải của hãng, mác của hãng, là hàng đầu mùa nên chất lượng hơn hẳn loạt hàng lên về sau này, chất thun mát rượi, lên phom đẹp y như hình mà chất đanh, ko bai dão, nói chung là chất lượng xứng đáng giá thành ạ, mua 150k thanh lý 80k

Lên dáng ntn :

11. Jeans CK chuẩn, bị thay mỗi cái cúc quần để tuồn ra ngoài nên giá mềm hơn hẳn hàng xuất dư, jeans CK chuẩn mà rẻ như thế này khá ít, chất jeans mềm, vẫn dày dặn mà co dãn rất thoải mái, cạp cao vừa phải, ống côn vừa phải, nói chung đây là 1 chiếc quần jeans cơ bản, lịch sự mà chị em nào cũng nên có 1 cái trong tủ đồ của mình :), mình vừa xuống cân mặc bị rộng, không cũng tiếc của lắm :(, sz 27 tương đương với mẹ nào tầm 52kg - 57kg. Mua 550k thanh lý 200k

12. Đồ bơi 1 mảnh, made in Japan nhé, mình mặc đi biển năm ngoái thôi, thích hoa lá cành hơn nên thanh lý em nó, rất mới luôn, co dãn thoải mái, dành cho mẹ nào tầm 52kg đến 60kg, họa tiết này các mẹ bụng bếu chân ngắn cũng cảm giác thon thả và dài ra hihi. Mua hơn 1tr thanh lý 200k

13. NEW Sơ mi Newyouk and Company (NYC) tay dài, vải 100% cotton đã qua xử lý enzim. Rất mềm, nhẹ và mát. Mặc như khoác mây vào người. Kể cả mặc nó vào những ngày hè nóng bức cũng thích chứ chả phải chờ thu đông. Có tay đỉa xắn. Khuy cực đẹp, áo màu gì khuy bọc viền crom và lòng trong màu đó. Cổ đức 2 túi ngực đẹp tuyệt. Mình chụp hình xấu nên up thêm ảnh của shop chụp thực tế. Sơ mi xuất chuẩn, bị cắt mác tuồn ra ngoài, màu vàng rất tôn da, rất dễ mặc, mình mua 205k cả ship, chưa kịp xỏ thì đã bị rộng, sz S nhưng phải tầm 52kg - 55kg mới mặc đẹp nhé, thanh lý 120k

Màu ảnh trên là màu chuẩn

[​IMG][/URL][/IMG]

14. NEW Áo thun lạnh màu rêu, mình thanh lý hộ mẹ, ảnh có tính chất dìm hàng, ở ngaòi nhìn đẹp hơn, để giá 50k

15. NEW : quần lanh alibaba họa tiết, hàng may nội địa, nhưng ko phải loại lanh mỏng tang hàng chợ nhé, 48kg đến tầm 52kg vừa, thoải mái, mua 150k thanh lý 80k nhé

16. NEW : quần lanh Mng suit, mua trong shop made in vn ở Thái Hà, tính mình buồn cười thế đấy, cứ hứng lên là mua cả đống na ná nhau, thôi thanh lý bớt vài em vì chẳng mặc hết đc, híc, các mẹ có thể check tại Thái Hà vì hình như mẫu này vẫn còn, hàng xuất, chất lanh sờ khác hẳn, dày dặn, mềm, mịn mà mát tay. Thanh lý 100k

17. Jeans sz 29, ống đứng cổ điển, cạp vừa phải, chất jeans ko co dãn, cái này mặc ít mà xếp tít bên dưới tủ giờ mới thấy, mua cũng tầm trên 400k nhé, mình ko nhớ rõ nữa vì cũng lâu rồi, thanh lý nhanh 100k luôn vì cái tội ko nhớ giá T_T

18. NEW Bộ vest tay lỡ SGC (nhãn hiệu may mặc nổi tiếng nhất Sài Gòn, chuyên may xuất khẩu nên sz số khá to), áo cổ vest cách điệu sang trọng, quần ống suông, sz XXL cho mẹ gấu bự nhé, tầm 60kg trở lên, chất mát, mà sang trọng lắm ạ. Bộ này mình thanh lý hộ mẹ, hì hì, mua cũng vài triệu mà hỡi ôi chẳng mặc đến phí quá phí quá (mẹ nào con nấy, hức), thanh lý cả bộ cực kì rẻ 600k

Còn nhiều lắm mình sẽ up từ từ, quần áo, váy vóc mới chưa mặc lần nào, các mẹ theo dõi nhé, thank các mẹ. Các mẹ sang trang 2 xem tiếp nha!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi fairy bird
    Đang tải...

2. MECUONGTHANH

MECUONGTHANH Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Sinh xong t.lý đồ bầu + quần áo còn rất mới : công sở, dạo phố, đi biển. IVY, NEM, VNX

Quần ngố nem bao nhiêu kg mặc vừa hả b

fairy bird thích bài này.
  3. ngocmai1289

ngocmai1289 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Sinh xong t.lý đồ bầu + quần áo còn rất mới : công sở, dạo phố, đi biển. IVY, NEM, VNX

váy maxi vàng 200k để em nhé, gần giống váy hồng của em. ok thì pm em ạ

4. immortelle_pa

immortelle_pa Super Member - Nước hoa mini auth Pháp

Thích quaần be mà e m5,bắp chân hơi to. Bon chen đc ko ạ

5. fairy bird

fairy bird Mẹ Kem Cốm

đã xóa hết hình...................

Sửa lần cuối: 20/7/2014
  6. fairy bird

fairy bird Mẹ Kem Cốm

em ơi váy mới chưa mặc lần nào nên c ko fix nhiều thế đc, 250k em qua c lấy nhé!

7. fairy bird

fairy bird Mẹ Kem Cốm

huhu biết trả lời em thế nào bây giờ nhỉ, em ko nói là bắp chân em khoảng bn, quần này dáng ôm em ạ mà vải ko co dãn nên em qua chị thử cho chuẩn nhé

8. fairy bird

fairy bird Mẹ Kem Cốm

sz to lắm tầm 60kg trở lên mn ạ, mà quần này mình tặng, hì, mình sẽ up ở phần sau (quên mất up nhầm phần bán)

9. phuonglienle

phuonglienle

thích áo KAM voan nhưng XL thì toa quá.

10. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

Mẹ nó tl toàn quần áo đẹp. Chụp ảnh cũng đẹp. :)

11. fairy bird

fairy bird Mẹ Kem Cốm

19. 17. Kam voan hoa, sz XL, 100k

20. NEW : Sơ mi Ivy sz L, Ivy thì lúc nào cũng điệu, xinh mà lại sang :D, sơ vin hoặc thắt nơ, pic 3 là em mô phỏng thắt tạm cái nơ, chứ màu pic 1 và 2 mới chuẩn nhé, tly 150k

21. Váy voan hoa hồng, sz S, M, ngực có lót ko cần mặc bra, lót đẹp, dáng xòe xinh và tôn v1, đi tiệc, đi chơi đều rất đẹp, 2 dây có thể điều chỉnh đc phù hợp mọi dáng người, thanh lý 150k

22. Váy voan xòe, 1 hãng của Nhật sản xuất tại Hàn, cổ đính cườm, đi chung với 1 đôi giày đen và 1 chiếc vòng tay đen kiểu đơn giản nữa thôi là rất bắt mắt rồi, dáng suông đang mốt nhé, có thể túm eo, hoặc thả eo thướt tha. Mua trên 1tr, thanh lý 250k

26. Váy cúp ngực made in HongKong, mua ở 1 shop trên Hàng Gà 1tr1, sz M nhưng hồi gầy vì tiếc quá nên mình đã sửa thành sz S, sau đó sinh xong bé thứ 2 lại béo quay, hức, mẹ nào tầm 48kg đổ lại mới vừa nhé, tly 200k

27. Váy đỏ mận fake chanel, chất thun mịn, mướt, mát tay cực kì. Kẻ kiểu này khiến ng mặc như cao lên, chân dài ra ấy ạ. Sz S nhưng chất thun hịn co dãn tốt nên M cũng mặc đẹp. Mua 320k thanh lý 150k

28. Váy voan xuất xịn, voan dập nổi hoa, có lót, tay cánh dơi, từ người đậm đến người vừa mặc lên đều thấy đẹp, kết hợp với belt bản to 6 hoa hồng thì lên dáng rất sang, em diện đi ăn cưới đc 1 2 lần, ai cũng khen, tiếc lắm nhưng giờ em đang cho con bú chịu ko mặc đc váy chui đầu nữa, thanh lý kèm cả belt (belt này khá hiếm đấy ạ, em mua riêng belt đã 150k rồi), thanh lý 320k cả set

29. Váy hàng may nội địa, vải thô hoa hồng, loại thô đẹp, mát, hoa màu này rất tôn da, lên dáng xòe đẹp, 80k

30. Quần âu vải Hàn Quốc, made in Korea, nude phối đen quyến rũ mà sang, ko bao giờ lỗi mốt, xã em khó tính vậy mà cũng khen lắm nhưng bây giờ em chịu ko nhích nổi nữa, quần này lên dáng cực yêu luôn, chất hịn ko nhăn, ko xù, ko bai dão, mẹ nào tầm 46kg đến 48kg, eo tối đa 62cm, mông tối đa 90cm là mặc đẹp nhất. Em đảm bảo. Mua trên 600k thanh lý 220k (ôi tiếc!)

LH : 01683380388
    Khương Đình, Thanh xuân

Mình còn nhiều đồ thu đông sẽ up sau vài ngày nữa nhé, điểm danh 1 chút thì có Adidas, váy hàng hiệu, áo đại hàn áo gió đủ cả, các mẹ theo dõi topic để cập nhật nha!!! Love U so much!

Sửa lần cuối: 20/7/2014
  12. fairy bird

fairy bird Mẹ Kem Cốm

hiu hiu tiếc quá mn ạ, mn thích gì nữa đi :D

13. fairy bird

fairy bird Mẹ Kem Cốm

Mình giữ đồ mà mn hơn nữa đồ cũng mới nên chụp cũng đẹp hơn đồ cũ mà hihi

14. fairy bird

fairy bird Mẹ Kem Cốm

Tặng

39. Ngố N&M sz 8, em mặc khá rồi, quần vẫn mặc đẹp ạ, đem bán thì ngại quá nên em tặng ạ

40. Ivy sz XL mà em thích quá nên lúc gầy cũng đi sửa thành sz S, bây giờ lại béo, chán :D -> đã tặng

41. Ivy sz L, em mặc khá nhiều ạ nhưng áo vẫn đẹp ạ

42. Mấy cái này toàn đồ mặc ở nhà, hàng lên của zara, f21... cm ạ, jumpsuit thì là hàng TQ thôi, em mua online mà khi nhận hàng ko đc như ý muốn. tất cả sz S và M

43. Áo lót dán này em cũng mua thử trên hot deal, 70k, dán thử 1 lần sau đó thấy cũng ko hợp lắm nên lại cất đi, chính ra chưa mặc đi đc lần nào đâu ạ

Sửa lần cuối: 27/2/2014
  15. fairy bird

fairy bird Mẹ Kem Cốm

em up xong rồi đấy ạ, mời cm xem, bây giwof bé lớn nhà em đi học về rồi nên em rất bận ko ol đc, mn quan tâm hỏi gì sms giúp e nhé. tk các mẹ ạ.

16. fairy bird

fairy bird Mẹ Kem Cốm

21. Váy dạ sz S, M của đứa em ạ, cũng hàng Quảng Châu đẹp mua của Hạnh QT, 99k - sold

váy này đã bán rùi ạ

17. o.oanh

o.oanh Thành viên rất tích cực

Fix váy voan vàng vào box giúp tớ nàng nhé

18. ga nam

ga nam Thành viên rất tích cực

c oi c ib e so do cua vay so 30 nhe ^^!

19. 294 hồ ba mẫu

294 hồ ba mẫu MỸ PHẨM XÁCH TAY ĐỨC

Lại muốn mua đồ tặng của mn có đc ko ạ ???

20. fairy bird

fairy bird Mẹ Kem Cốm

hihi đc quá chứ mn, lần trc m sr nha bg m rút kn đồ hơi cũ 1 tí m tặng. mn chọn đi m sẽ fix cho, m nhớ ko nhầm thì sz của mn vừa rất nhìu đồ của m đấy.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.