Mình rất cần sự hỗ trợ của ban quản trị

Thảo luận trong 'Hỏi đáp với BQT' bởi thangtu, 16/4/2014.

1. thangtu

thangtu Banned

Xin chào các MOD!
    Mình là nick mebexu2013 mình tham gia diễn đàn này đã mấy tháng đã là SUPER LEADER MEMBER, lúc đầu khi chưa rõ quy định mình cũng đã từng đăng bài sai mục, Mod nhắc nhở thì mình biết và đã khóa đề tài và không đăng sai mục nữa và cố gắng tìm đúng mục để đăng bài.
    Mình biết việc lập nick tiếp theo là sai quy định nhưng không có cách nào khác mình có thể xin đc hỗ trợ từ BQT
    Nhưng hôm qua mình thấy có topic bên mục thanh lý nói xấu các Mod mình có vào comment. Mình không nhớ chính xác nội dung hôm qua đã viết nhưng mình khẳng định là mình ko hề có lời nào cổ vũ cho hành động của Chủ Top và các thành viên khác. Mình không thấy có quy định là không được comment trong topic như vây.
    Vậy mà sáng nay mình đã nhận đc thông báo khóa nick không thời hạn vì ủng hộ toppic đó, mình thật sự thấy buồn và tuyệt vọng.
    Mình mong BQT và các MOD xem lại comment của mình và giải thích cho mình, rất mong BQT mở lại nick cho mình và giúp mình khóa nick này lại
    Cảm ơn BQT

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thangtu
    Đang tải...

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Ðề: Mình rất cần sự hỗ trợ của ban quản trị

Trường hợp của bạn bọn mình đã xem lại và đã mở lại nick cũ.

Trong trường hợp trên khiến bạn bị khóa nick là có trường hợp đăng thông tin không đúng quy định, khi được nhắc phải đăng đúng quy định và xóa bài cũ thì người đó đã tung tin không đúng về mod, nhiều người không rõ đầu cua tai nheo thế nào nhưng lại vào comment, trong đó có bạn.

Trong những trường hợp như vậy rất dễ bị khóa vì diễn đàn đã có quy định rất rõ ràng về những trường hợp bị khóa nick như sau:

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/435906

Sửa lần cuối: 16/4/2014
  3. mebexu2013

mebexu2013 GIÀY VNXK RẺ ĐẸP ->0936 456 836

Ðề: Mình rất cần sự hỗ trợ của ban quản trị

vâng cảm ơn BQT mình sẽ chú ý, nhờ BQT khóa nick này giúp mình