Mỡ Bụng Trùng Nhão Sau Sinh - Giải Quyết Đơn Giản Bằng Nguyên Liệu Thiên Nhiên

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi BaoNgoc22, 5/11/2020.

1. BaoNgoc22

BaoNgoc22 Thành viên tập sự

Mọi người có ai bị áp lực vì mỡ thừa sau sinh không?

Chào mọi người, năm nay mình 34 tuổi và xin phép xưng mình cho dễ nói chuyện. Mình sinh bé thứ 2 được hơn 2 năm rồi. Sau khi sinh bé thứ 2 thì mình bị băng huyết nên người rất yếu, con mình thì sinh thiếu tháng được hơn 2,3kg. Hai mẹ con gồng gánh nhau vượt qua, may mà có gia đình và chồng bên cạnh.

Lúc đó vì cần sữa cho con ti và cơ thể mình cũng quá yếu nên chồng mình nấu cho mình ăn rất nhiều món bồi bổ, mình cũng gắng ăn và thật sự khoảng thời gian cho con ti mình ăn uống rất nhiều đồ bổ. Kết quả thì chắc đa số các mẹ bỉm sữa đều đã từng, đó là thừa cân. Cân nặng mình tăng theo số ngày con lớn lên và khi cai sữa cho con mình nặng tới 78kg.

Lúc đi làm lại ai cũng bảo sao sinh con xong mập thế, mình chỉ cười trừ rồi cố gắng giảm cân bằng cách ăn rau củ quả, hạn chế tinh bột những mình không đi tập gym vì thật sự quá bận rộn không có thời gian.

Đi làm về lại lo cho 2 con nhỏ, loay hoay xong khi 2 con đi ngủ thì cũng khuya, mình cũng nghỉ ngơi để mai đi làm. Rồi ngày qua ngày vẫn không giảm được cân. Khi đi ra ngoài với chồng, mọi người cứ bảo mập quá, nhìn già hơn cả chồng làm mình buồn vô cùng.
    (Áp lực cân nặng khiến mình cảm thấy stress và mệt mỏi)

Rồi mình bắt đầu tìm kiếm các thực phẩm hỗ trợ giảm cân trên mạng, thấy loại gì nổi nổi nhiều người mua là y như rằng sẽ có ngay trong nhà. Mình cũng uống nhiều loại, có thuốc, có trà nhưng vẫn không thực sự giảm. Khi uống thì thấy cơ thể mệt mỏi, xanh xao hơn, có giảm cân nhưng mình nghĩ là giảm nước chứ không phải giảm mỡ vì mình đi ngoài nhiều, miệng lúc nào cũng khô đắng, da cũng nhăn nheo hơn nữa.

Sau này bạn mình giới thiệu sủi giảm cân Bora Slim cho mình, nghe bạn bảo là công nghệ bóc tách chất béo Hàn Quốc, vì nghe công nghệ cao với lúc đó rất bế tắt nên mình tiếp tục liều mua 3 lọ sủi về dùng thử.

(Sủi trái cây hỗ trợ giảm cân Bora Slim an toàn cho sức khỏe)

Khoảng tuần đầu thì mình chỉ giảm được 0,8kg thôi nhưng thấy người nhẹ nhàng thoải mái, cũng không thấy mất nước hay mệt mỏi gì. Thế là mình tiếp tục kiên trì, qua lọ thứ 2 thì bắt đầu giảm nhanh hơn, trong vòng 10 ngày tiếp theo mình giảm đến 5kg, và sau khi uống hết 3 lọ thì mình giảm tổng cộng là 11kg mọi người ạ

Lúc đó mình vừa ngạc nhiên vừa vui mừng, thật sự giống như được tiếp thêm sức mạnh vậy mọi người, mình cảm thấy đã tìm được ánh sáng trên con đường giảm cân tối tăm, dù lúc đó vẫn còn mập lắm, 67kg

Thế là mình tiếp tục sử dụng sủi giảm cân Bora Slim, và bây giờ mình chỉ còn 53kg. Mình uống khoảng 2,5 tháng và ngưng tính đến thời điểm hiện tại là hơn 4 tháng rồi. Và mình không hề tăng cân trở lại dù mình ăn uống bình thường, không kiêng khem gì và cũng không tập thể thao nhiều.

(trước và sau khi mình giảm cân)

Vị sủi thì thơm ngon dễ uống, thơm thơm ngọt ngọt uống thích lắm. Sủi Bora Slim như là cứu tinh của cuộc đời mình vậy. Bây giờ mình rất tự tin khi đứng cạnh chồng, mọi người cũng khen mình trở về dáng đẹp như xưa

Mọi người ai bận rộn mà muốn giảm cân nhanh chóng, an toàn thì cứ gõ Bora Slim trên Google nhé, mình thấy có rất nhiều bài báo và review của mọi người khen ngợi sản phẩmnày

Xem thêm các chủ đề tạo bởi BaoNgoc22
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. MyMax

MyMax Thành viên tập sự

Sản phẩm hay như vậy mà đến nay mình mới biết. Cảm ơn chia sẻ của bạn nhiều

3. Mỹ Nguyệt

Mỹ Nguyệt Thành viên tập sự

Chị giống tình trạng của em luôn, mới nghe bà chị giới thiệu sản phẩm này tốt lắm, đang chờ hàng về sử dụng nè

4. Hồng_Liên

Hồng_Liên Thành viên mới

Mình đang dùng viên sủi này nè, nay giảm từ 55 còn có 47 ký thôi, kết hợp với luyện tập nữa giảm càng nhanh nhé!

5. Quỳnh_Trần 2020

Quỳnh_Trần 2020 Thành viên tập sự

Sủi này thơm ngon với dễ uống, giảm cân cũng nhanh nữa

6. MinhThanhHoang

MinhThanhHoang Thành viên mới

bạn lên google có nhiều review về sp này lắm, chúc bạn giảm cân thành công

7. MinhThanhHoang

MinhThanhHoang Thành viên mới

mình cũng đã sử dụng sp này, thấy hiệu quả mà lười review. nay lên thấy bài bạn như tìm được cố hương hihi

8. ChuyenTinh.Vn Store

ChuyenTinh.Vn Store Cho đi nhiều hơn là nhận lại

9. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

Sản phẩm hay như vậy mà đến nay mình mới biết. Cảm ơn chia sẻ của bạn nhiều