Mở công ty thám tử cho các mẹ có nhu cầu giám sát ông xã thích phiêu liêu....HOT!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi hagiavuong, 4/8/2012.

1. hagiavuong

hagiavuong Thành viên tập sự

chào các mẹ !Từ nhu cầu của bản thân khi có gd, có con....và muốn nhận định 1 cách thực tế về người làm chồng- người làm cha trong gd của mình tốt hay xấu.Em luôn ấp ủ mở 1 công ty thám tử toàn là nữ thôi để giám sát chồng hay vợ có biểu hiện sống tiêu cực.Thậm chí là cả đối tượng đang gây phá hoại hp gd các mẹ.Mẹ nào có chung ý tưởng như em xin vào đây trao đổi kinh nghiệm nhé.
    ĐỪNG NGẠI NÓI RA NHỮNG ĐIỀU KHÓ NÓI.VÌ NÓI RA ĐƯỢC ĐỂ BẠN TỰ CHÚT ĐI GÁNH NẶNG CHO MÌNH!..;)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hagiavuong
    Đang tải...

2. BesHoai

BesHoai Tài sản vô giá !

Ðề: Mở công ty thám tử cho các mẹ có nhu cầu giám sát ông xã thích phiêu liêu....HOT!

Hóng, thu thập kinh nghiệm phòng lúc cần :D

3. golddragon

golddragon 0975.207.622.

Ðề: Mở công ty thám tử cho các mẹ có nhu cầu giám sát ông xã thích phiêu liêu....HOT!

Tớ cũng thấy rất hay nhưng cũng hơi khó thực hiện bạn nhỉ/

4. hagiavuong

hagiavuong Thành viên tập sự

không có gj là khó các mẹ ạ.trước đây mình bị cản trở k thực hiện dc là vì có con nhỏ...nhưng đàn ông thì hầu như lúc nào cũng nuôi tư tưởng ấy.Vậy các mẹ phải cách để triệt tiêu chứ.Công ty của mình sẽ là lời mời trong tương lai cho các mẹ.Lúc ấy nhớ nhập bọn với hội thám tử nữ mình nhé.he he