Toàn quốc: Mơ Thấy Quả Chôm Chôm Có Điềm Báo Gì?

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi phamthanh10403, 5/5/2021.

1. phamthanh10403

phamthanh10403 Thành viên chính thức

Mơ thấy quả chôm chôm có điềm báo gì, tốt hay xấu, đánh lô đề con số nào? Tất cả sẽ được ketquaall.com giải mã giấc mơ dưới đây nhé!

1.Mơ thấy quả chôm chôm điềm gì?
    Nguồn : xsmt kubet

Trong giấc mơ, bạn mộng thấy chôm chôm vẫn còn xanh thì điềm báo này đang báo hiệu rằng người mơ khó có được những mục tiêu của mình và sẽ phải trải qua nỗi thất vọng chán nản. Giấc mơ này cũng đang nhắc nhở người mơ cần phải có sự chăm chỉ, cố gắng và nỗ lực hơn nữa dù cho mất khá nhiều thời gian để có thể làm được.

Chiêm bao thấy chôm chôm chín đó, giấc mộng này đang báo hiệu điều may mắn, bạn sẽ nhận được kết quả tốt đẹp với những việc mà bạn đã bỏ nhiều công sức ra làm.

Chiêm bao thấy có người cho bạn quả chôm chôm điềm báo bạn sẽ gặt hái được nhiều thành công. Nếu bạn là nam và chưa kết hôn thì giấc mơ này còn mang tới điềm báo tốt lành về tình yêu cho bạn.

Mộng thấy quả chôm chôm bị hỏng thì bạn nên dành thời gian quan tâm hỏi han người thân bên cạnh mình, đừng quá mải mê công việc mà không có thời gian dành cho gia đình của mình bạn nhé!.

Nếu mơ thấy mình đang ăn chôm chôm thì bạn cần chú ý thay đổi tính cách của mình, bởi giấc mơ này ám chỉ rằng sự vội vàng là nguyên nhân dẫn đến những sai sót trong công việc.

Mộng thấy quả chôm chôm bị thối là điềm báo bạn nên cẩn thận hơn trong công việc của mình, tránh lơ là rồi hỏng việc đó.

Chiêm bao thấy quả chôm chôm không có lông, nếu bạn gặp phải giấc mơ này điềm báo bạn đang cảm thấy cô đơn, bạn muốn có người bạn tin cậy để tâm sự nhưng chưa tìm được, bạn nên mở lòng mình ra chia sẻ với mọ người thì bạn sẽ cảm thấy tốt hơn đó.

Mơ thấy mình đi bán chôm chôm là dấu hiệu cho thấy công việc làm ăn của bạn đang gặp phải một số trục trặc nhỏ, nhưng không sao chỉ cần bạn cố gắng bình tĩnh thì mọi việc sẽ nhanh chóng được giải quyết ổn thỏa thôi.

2.Mơ thấy quả chôm chôm đánh số mấy?
    Nằm mơ thấy quả chôm chôm đánh số 34,17

Chiêm bao thấy quả chôm chôm xanh đánh số 20

Chiêm bao thấy quả chôm chôm chín đánh số 18

Chiêm bao thấy quả chôm chôm hỏng đánh con 76

Chiêm bao thấy quả chôm chôm không có lông đánh con 79

Chiêm bao thấy quả chôm chôm đè mình đánh con 88

Mộng thấy quả chôm chôm bị ăn một nửa đánh số 65

Trên đây là những giải mã giấc mơ thấy quả chôm chôm mà bài viết chia sẻ đến bạn, hy vọng bạn sẽ hiểu được ý nghĩa và chọn cho mình những con số may mắn nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phamthanh10403