Mod Cho Em Hỏi Về Việc Chữ Ký Ạ

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi chito.shoe, 26/3/2017.

1. chito.shoe

chito.shoe San Sẻ Lỗi Lo - Tiếp Sức Thành Tài

Mod cho em hỏi, e mới tham gia diễn đàn được một tháng ạ, e thấy diễn đàn có mục cõng chữ ký thấy rất thích ạ
    E đang học online bên hellochao, e thấy học khá ổn, bên đó có mục giới thiệu khoá học cho mọi người nên e muốn đặt banner của hellochao ở phần chữ ký của em
    Vậy e có cần tuân thủ quy định về thời gian không ạ, vì cái này là e tự làm ko phải là đc thuê ạ. E muốn hỏi kỹ vì cái này cũng ko quan trọng nên cũng ko muốn bị khoá nick oan ạ. Mong mod hỗ trợ ạ
    • Người thuê và người đi cõng chữ ký phải có thời gian tham gia diễn đàn tối thiểu là 4 tháng và có tối thiểu 100 bài trở lên.
    E cũng muốn hỏi thêm, hiện phần đặt chữ ký có cần bắt buộc kèm theo link về bài viết đi kèm ở diễn đàn nữa ko ạ, hay là chỉ có 1 link tới web khác thì vẫn đc ạ. Vì e ko phải nhân viên của hellochao nên chắc chắn bên đó đã có người viết bài trên diễn đàn rồi ạ, e ko muốn bị viết bài trùng lặp dẫn tới khoá nick ạ
    Thanks mod ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chito.shoe
    Đang tải...

2. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Chào bạn,
    Trường hợp của bạn không thuộc quy định áp dụng cho việc thuê và cho thuê chữ ký nên bạn vẫn đặt chữ ký bình thường mà không bị giới hạn về thời gian nhé. Phần đặt link cũng không nhất thiết bạn phải đặt link về diễn đàn.

3. chito.shoe

chito.shoe San Sẻ Lỗi Lo - Tiếp Sức Thành Tài

Cảm ơn mod ạ