Mod cho mình hỏi về việc mất tích của mấy bài viết

Thảo luận trong 'Hỏi đáp với BQT' bởi Home Stuff, 29/10/2012.

1. Home Stuff

Home Stuff Thành viên chính thức

Hi. xin chào toàn thể BQT

mấy hôm trước mình có up mấy bài , nhưng sao hôm nay không thấy đâu a. hình như là bị xóa hay sao ạ????
    cho mình xin đính chính lại là mỗi threat là mỗi sp khác nhau đấy ạ. chắc tại mình lấy tên chủ đề giống nhau lên mod tưởng là làm nhiều threat mà cùng 1 nội dung lên xóa của mình rùi đúng không ạ??
    Mong mod giả thích và tư vấn giúp mình nhé. hic hic...lọ mọ làm mãi mới post được mấy mục lên đấy ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Home Stuff
    Đang tải...

2. support7

support7 Super Moderator

Ðề: Mod cho mình hỏi về việc mất tích của mấy bài viết

Chào bạn!

Bạn đã có topic về đồ gia dụng IKEA, sau đó bạn lại tạo liên tiếp 3 topic khác cũng về chủng loại này.

Theo quy định bạn đã vi phạm lỗi tạo nhiều topic cùng chủng loại.

Mod đã di chuyển những topic mới tạo và để lại topic cũ đồng thời nhắn tin nhắc bạn.

Mong bạn chú ý, sản phẩm IKEA làm bếp, nấu ăn, đồ dùng... đều phải để chung trong một topic vì đều là đồ gia dụng.

Trân trọng!

3. Home Stuff

Mod & các mẹ có thể chỉ giúp mình cách tạo các tầng (phần) giống các mẹ trên diễn đàn. chia từng tầng để các mẹ trên diễn đàn tiện theo dõi. Many thanks

Mod cho hỏi lun, 2 mục của mình mod move đi đâu rùi ạ. mình tìm mãi cũng không thấy?

4. Home Stuff

hic hic hic. Mod cho mình hỏi, có phải topic: update đồ gia dụng ikea..... trong mục đồ dùng gia đình của mình bị khóa rùi không? có phải là do mình lập thêm 1 topic: đồ lock & lock nên bị khóa không? (nếu vậy mình xim phép được giả thích tình hình là như này ạ. Mình muốn cut mục lock & lock ra riêng khỏi topic :ikea. nhưng chưa kịp xóa đi vì máy tính bị hết pin. sáng nay vào chỉnh sửa thì đã thấy topic bị khóa). Mà sao mình không nhận được tin nhắn nhắc nhở của BQT nhỉ?
    Cho mình hỏi số phận topic: đồ gia dụng ikea của mình thế nào ạ??? có mở lại được không? bao lâu nữa thì được mở lại ạ?
    Thanks mod

Sửa lần cuối: 31/10/2012