Mod ơi em đã xóa nick cũ lập nick mới nhưng sao không dùng email cũ được ạ?

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi chicken81, 13/9/2012.

1. chicken81

chicken81 Thành viên rất tích cực

Chào Mod! hôm qua em nhờ Mod xóa nick hoangkhuong giúp em, Mod đã đồng ý xóa rồi thì em tưởng đã hết thông tin cũ nên nay em lập nick mới là chicken81, khi vào mục địa chỉ email, em vẫn gõ địa chỉ email cũ giống như khi em lập nick hoangkhuong vì em chỉ hay dùng email này thôi: h.khuongtb@yahoo.com.vn nhưng diễn đàn nói email này đã được dùng rồi, đúng là em đã dùng khi lập nick hoangkhuong nhưng giờ xóa hết rồi cơ mà, sao vẫn không được hả Mod? Mod giải thích giúp em và cho em biết có cách nào để em vẫn dùng địa chỉ email yahoo này khi lập nick khác không nhé, em cảm ơn Mod nhiều ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chicken81
    Đang tải...

2. support2

support2 Guest

Ðề: Mod ơi em đã xóa nick cũ lập nick mới nhưng sao không dùng email cũ được ạ?

Chào bạn!

Mỗi email chỉ được dùng để tạo 1 nick trên diễn đàn. Nick của bạn được khóa lại nhưng không xóa hẳn được nên email đó bạn không dùng lại để tạo nick khác được mà phải có 1 địa chỉ email mới.

3. chicken81

chicken81 Thành viên rất tích cực

vâng, em cám ơn Mod ạ, vậy nếu em muốn đọc lại những topic thanh lý của em ở nick cũ thì có cách nào không ạ?

4. support2

support2 Guest

Bạn có thể tìm các topic đó bằng cách tìm số điện thoại mà bạn đăng trên topic đó hoặc tìm theo tên topic trước đây của bạn.