Mod Xem Chuyển Bàu Viét Về Mục Thanh Lý Giúp Em

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi Buihuong8586, 1/10/2016.

1. Buihuong8586

Buihuong8586 Thành viên chính thức

Em không có thời gian kinh doanh và buon bán ko suôn sẻ nén hiện ngừng kinh doanh, còn ít hàng em mang thanh lý cho hết, giá lỗ vốn lớn chỉ bằng 1/2-1/3 giá trước đó bán, mong mod xem xét chuyển em về mục thanh lý để thanh lý hết số hàng đang tồn nửa năm nay, em thanh lý hàng thật sự mod có thể kiểm chứng mọi Thông tin, 0937198685 e Hương, hiện để tất cả đò cần thanh lý tại nhà số 75 ngõ 343 đội cấn,ba đình,hn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Buihuong8586
    Đang tải...

2. support7

support7 Super Moderator

Chào bạn!

Theo quy định mục thanh lý, mặt hàng của bạn không thuộc mục này. Topic thanh lý của bạn Mod đã di chuyển về đúng mục và gửi thư nhắc bạn.

3. Buihuong8586

Buihuong8586 Thành viên chính thức

Mod xem lại cho em vì hàng của em là hàng tồn, em nghỉ hẳn ko kinh doanh nữa, hàng này em ko bán được nén bắt buộc ngừng bán vì ko kinh doanh dược nữa vì ko có lợi nhuận và hiện không có thời gian bán hàng nữa
    - Những mặt hàng giảm giá do lỗi mốt, hết mùa, hàng tồn lâu... hoặc các nguyên nhân khác trong khi vẫn tiếp tục kinh doanh thì không được coi là "Đồ thanh lý" do vậy bạn không được bán trong mục ĐỒ THANH LÝ (trừ trường hợp thanh lý những đồ cũ đã qua sử dụng của cá nhân).

4. support7

support7 Super Moderator

Bạn vui lòng xem kĩ lại quy định nhé!
    - Những mặt hàng giảm giá do lỗi mốt, hết mùa, hàng tồn lâu... hoặc các nguyên nhân khác trong khi vẫn tiếp tục kinh doanh thì không được coi là "Đồ thanh lý" do vậy bạn không được bán trong mục ĐỒ THANH LÝ (trừ trường hợp thanh lý những đồ cũ đã qua sử dụng của cá nhân)