Mọi người cảnh giác nick vinhbietmauxanhlad

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi gavachuot, 16/4/2010.

1. gavachuot

gavachuot Thành viên tập sự

Chào cả nhà ,

Nick vinhbietmauxanhlad và nhock0r3an@yahoo.com cũng là 1 , nó wa web trẻ thơ chuyên vào mục dành châu mỹ , nó co nhờ em giúp nhận hàng ở bên mỹ gửi về Vn cho nó , em giúp nó từ tháng 12/09 đến giữa thang 1 /10 . giữa tháng 1 thi em phát hiện thẻ bank em bị ăn cắp toàn là mua đồ hãng vi tinh , trong số cty đó giống những món hàng nó đã mua . Đến tháng 4 thì bill đôi boot nó đã mua gửi về nhà em kêu em thanh toán , họ nói nó đã dùng thẻ ăn cắp thanh toán online . . Trời vậy em bị thằng khốn nạn lừa rồi vì tướng nó là thằng tội nghiệp biết thương gia đình nào ngờ giúp thằng lưu manh , em có liên lạc mà now nó trốn mất tiêu . trong những mấy lân em gửi hàng về VN cho nó là

Bùi QUỐC TÚ
    NGỌC ĐẠI , ĐẠI MỖ
    TỪ LIÊM , HÀ NỘI

OR

LE ANH DŨNG
    XÓM 1 KHỐI 2 THỊ TRẤN TÂN KỲ , NGHỆ AN
    Số dt : 16085400598 , 1204062992
    những số dt này cũng khóa máy luôn sau khi nó biết bại lộ .

qua đây tao nhắn nhủ tới mày , mày có trốn kg liên lạc tao but mày cũng sẽ đọc tin này , thật xót xa cha mẹ sanh ra mày để mày làm những trò lừa gạt như vậy , thà sanh mày là con thú thì tốt hơn .

@ Mod : cho em đăng tin này để mọi người cùng đọc thanks mod nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi gavachuot
    Đang tải...

2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Mod đã yêu cầu vinhbietmauxanhlad vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu vinhbietmauxanhlad không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này. Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng mở topic để BQT yêu cầu đối chất.

Cảm ơn các bạn.

3. gavachuot

4. ha hoa

ha hoa Guest

bạn có địa chỉ nhận hàng của nó vậy hãy thưa công an đi, kiểu j chỗ nhận hàng của nó cũng bít it nhìu chớ

5. Zin Zin Baby

Zin Zin Baby Đài Trang - 0918 139 240

nghe câu chuyện bạn kể mfinh chưa hình dung lắm bạn kể chi tiết được hun cho mọi người còn chia sẻ với bạn.

6. doanthinh81

doanthinh81 Uy tín - thân thiện

Bạn nhờ chính quyền địa phương can thiệp giúp, vì có địa chỉ cụ thể nó k thoát được đâu, đò lừa đảo đáng ghét

7. dkhangnguyen

dkhangnguyen Bắt đầu nổi tiếng

Hình như bạn này ở "bển" ?

8. gavachuot

nó biết mình ở webtretho , mình ở mỹ nó nhờ mình giúp nhận hàng tại mỹ và gửi về VN , nó liên lạc với cty vận chuyển hàng hóa về VN email tới họ , họ sẽ gửi cho nó label rồi nó email tới mình , mình dán vào thùng bỏ đi tới Fedex sẽ gửi tới cty vietlink vận chuyển tới vn cho nó , nó sẽ thanh toán tax và cước phí . Trong những món hàng nó order có dùng thẻ ăn cắp gửi về kêu mình thanh toán , và tk acc của mình tụi nó cũng ăn cắp nó mua hàng .

mình có tất cả địa chỉ ở trên đó nếu bạn nào gần khu vực nó ở xin chú ý dùm mình nha , cám ơn các bạn nhiều , thật đáng tiếc trang web rất hay vậy mà có kẻ lợi dụng lòng tốt con người ,

9. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Khóa nick vinhbietmauxanhlad vĩnh viễn bởi lý do: Mua hàng không trung thực, nhận hàng nhưng không thanh toán. Không vào đối chất theo quy định của diễn đàn.

Bùi QUỐC TÚ
    NGỌC ĐẠI , ĐẠI MỖ
    TỪ LIÊM , HÀ NỘI

OR

LE ANH DŨNG
    XÓM 1 KHỐI 2 THỊ TRẤN TÂN KỲ , NGHỆ AN
    Số dt : 16085400598 , 1204062992

Các bạn vui lòng thông báo tới BQT nếu thấy thành viên trên lập nick mới để BQT xử lý kịp thời. Cảm ơn các bạn.