Cần giúp: mọi người cho e hỏi về seoul garden/ sumo bbq/ kichi kichi

Thảo luận trong 'Nội trợ, Mẹo vặt' bởi hieungochappy, 1/2/2014.

1. hieungochappy

hieungochappy Olive làm đẹp-Wax lông

mọi người cho e hỏi về seoul garden/ sumo bbq/ kichi kichi
    e chưa ăn ở sumo với seoul garden bao giờ, mọi người cho e hỏi đây là ăn buffet kiểu lẩu nướng hay thế nào, là buffet tự chọn đi lấy như ở sen hồ tây hay là buffet kiểu mình gọi thực đơn món gì thì nv mang ra món ý
    à lâu rồi e chưa đi ăn kichi kichi, giá bây giờ thế nào ạ,chất lượng bây giờ thế nào ạ,
    e định mồng 5 đi ăn 1 trong 3 chỗ này:p

chúc mọi người năm mới an khang thịnh vượng:p

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hieungochappy
    Đang tải...

2. Mebepdi

Mebepdi Thành viên sắp chính thức

Ðề: mọi người cho e hỏi về seoul garden/ sumo bbq/ kichi kichi

seoul garden thì m ra lấy thoải mái bạn ah, còn sumo bbq thi họ đưa cho mình tớ menu, bạn tích vào những món bạn chọn rồi đưa cho nhân viên, họ sẽ mang đồ ra tận bàn cho mình, có điều phải chờ hơi lâu chút nếu hm đấy nhà hàng đông. Kinh nghiệm của mình là gọi mỗi thứ nửa đĩa thôi, vì gọi nhiều ngay lần đầu ăn sẽ rất ngấy và ko ăn được lẩu lúc sau nữa. Thêm vào đó, đồ ở Sumo tẩm ướp khá ngọt và đậm nên nếu người nào ăn nhạt thì sẽ nhanh ngấy lắm.

Còn kichi thì lâu lắm mình cũng ko ăn lại, vì nhân viên ở đấy cứ xin nước là lại xị mặt ra và phục vụ ko nhiệt tình. Bây giờ nhiều nhà hàng lẩu để mình lựa chọn mà.

Chắc giờ này thì bạn đi ăn rồi, có comment gì thì share để mng cùng biết nhé :)