Khác: Mới sinh 1 bé rùi,muốn 2 năm nữa sinh tiếp thì có được ko các mẹ ơi

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi bonbonkute, 1/5/2011.

1. bonbonkute

bonbonkute chó con nhõng nhẽo

em thì cũng ngán sinh đẻ lắm rồi,nhưng coi tuổi thì oố em và chồng khắc con,em sợ sau này con nó khổ(mình làm mẹ đâu muốn lúc nhắm mắt rồi mà con còn chưa có tương lai đúng ko các mẹ??),em biết mình mê tín,nhưng ko thể ko tin được vì ng coi là ba chồng em mà,hic hic...nên năm đẹp nhất để có đứa nữa là 2013,em thì thấy gần quá,mà em thì bị tụt huyết áp nữa,em sợ có sớm ảnh hưởng thai nhi,các mẹ ai có kinh nghiệm cho em ít lời khuyên đi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bonbonkute
    Đang tải...

2. huongmaibeautiful

huongmaibeautiful Mẹ Hương Mai

Ðề: Mới sinh 1 bé rùi,muốn 2 năm nữa sinh tiếp thì có được ko các mẹ ơi

theo em thì chị vẫn có thể có em bé.nếu như bé đầu của chị phát triển bình thường,và nhà chị có nhiều người để chăm bé,đc 2 năm thì bé cũng cai sữa rồi nên chị có thể yên tâm làm tập 2 mà ko pải lo lắng gì chị ạ,chúc 2 mẹ con chị khỏe,

3. sonyb8088

sonyb8088 neros

eo ui mẹ BB định sinh tập 2 á, em định 6n nữa mới sinh lại đấy, nhưng bà nội nói ox là canh thân, cu tí canh dần mẹ thì mậu thìn, 6n nữa là đinh dậu đã canh còn đinh nữa thì anh em ko ở với nhau, số đều sống xa nhà hết.nhưng sinh sớm thì nuôi luôn 1 lần chỉ là khổ đứa đầu vì còn bé ko chăm sóc đc
    Nhưng nếu nhà có người trông sức khỏe ổn định hợp tuổi hợp năm thì thuận ý ông bà sinh lun BB ạ ^^, em mà đẻ tiếp thì chẳng ai trông con jum khổ cả nhà thế nên chưa tính tập 2 vội
    Chúc 2 mẹ con BB vui khỏe nhá

4. bonbonkute

bonbonkute chó con nhõng nhẽo

uh,mà vấn đề là chả ai trông hết mẹ Tôm ơi,em tính 2t thì cho BB đi trẻ,tuy ở chung với mẹ ruột nhưng bà ít khi nào chịu ở nhà lắm,cũng 2 mẹ con trông nhau thôi,nản 3th đầu thôi,qua được thì vẫn có thể chăm 2 đứa

5. sonyb8088

sonyb8088 neros

vậy thì mẹ nó sinh lun tập 2 đi, khổ trước sướng sau nhỉ mẹ BB đảm đang mà lo j ^_^ cố lên mẹ bé nhá