Mong Admin và Mod vào xem xét sớm hộ em trường hợp này với ạ !

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi vhq193, 25/11/2014.

1. vhq193

vhq193 Music is my life....

Em chào Admin (mod) ạ !
    Trước hết em xin lỗi vì nhắn tin này làm phiền đến Ad, nhưng em có chuyện muốn nhờ ad(mod) xem giúp ạ. Chuyện là thế này:

Em mới tham gia diễn đàn 1 thời gian, lúc trước có đăng một Topic "Thanh lý sạc Xiaomi" - http://www.lamchame.com/forum/showth...%A3ng-10400-mA

topic này là em thanh lý hộ bạn 4 cái sạc thôi vì bạn ấy nhờ em đăng. Khoảng hơn 1 tuần sau, em có người quen, có nguồn sạc và phụ kiện điện thoại rẻ nên muốn bảo em làm topic bán cùng. Nên em đã đăng 1 topic bán hàng về " Sạc và phụ kiện điện thoại " - ( của hãng khác và không liên quan gì tới topic trên kia của em cả )-http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/1529265-S%E1%BA%A1c-d%E1%BB%B1-ph%C3%B2ng-Ti%E1%BA%BFt-ki%E1%BB%87m-nh%E1%BA%A5t-%C4%90%E1%BB%99c-%C4%91%C3%A1o-nh%E1%BA%A5t-%C4%90%E1%BA%A3m-b%E1%BA%A3o-ch%E1%BA%A5t-l%C6%B0%E1%BB%A3ng

Em không biết là đăng như vậy là trùng sản phẩm, và em cũng không biết là có thể closed topic, em tưởng mod mới có quyền đóng topic. Chiều nay em được Mod "support4" nhắn tin, em mới vào closed topic cũ. Nhưng topic mới kia của em đã bị xóa, em đã nhắn tin trình bày nhưng không được sự đáp lại của bạn "support4". (em đã tốn rất nhiều công sức với topic này, và cũng đã thuê đăng quảng cáo trên website, việc bị xóa như này,topic của em thực sự bị ảnh hưởng rất lớn , mong ad (mod) hiểu cho em ạ)

Trong chuyện này em biết lỗi là do mình, đã không đọc kĩ nội quy của diễn đàn. Nhưng đây là vi phạm lần đầu, và cũng là do 1 sự hiểu lầm nhỏ, nên em mong Ad (mod) xem xét trường hợp này và phục hồi Topic cho em càng sớm càng tốt được không ạ ? . Em xin chân thành cảm ơn ạ. !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vhq193
    Đang tải...

2. vhq193

Ðề: Mong Admin và Mod vào xem xét sớm hộ em trường hợp này với ạ !

Tại sao không ai có câu trả lời vậy ?
    Bạn "Support4" cũng đã xem chủ đề mà sao không có ý kiến gì ?

3. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Chào bạn
    BQT không thể trực 24/24h để trả lời ngay và luôn những thắc mắc của thành viên được. Về vấn đề bạn thắc mắc xin được trả lời bạn như sau:

Khi bạn đã đăng ký thành viên diễn đàn cũng có nghĩa bạn đã đồng ý với những quy định và bạn có quyền lợi cũng như nghĩa vụ đọc, hiểu những quy định và hướng dẫn của diễn đàn. BQT sẽ xử lý những vi phạm mà không nhất định phải thông báo trước. Cụ thể trường hợp của bạn đã đăng 2 topic bán hàng cùng chung chủng loại sản phẩm do đó theo quy định 2 topic của bạn đã được sát nhập lại ( chứ không phải bị xóa). Hiện tại topic đó đã được bạn khóa lại, bạn cần hỗ trợ tách topic này ra như ban đầu bạn vui lòng xác nhận lại tại topic này và sau đó bạn sẽ phải khóa topic cũ lại.

4. vhq193

Vâng, mình cũng biết lỗi là do mình chưa đọc kĩ, mong bạn tách topic ra hộ mình được không (và có thể xóa topic ở box thanh lý giúp mình luôn). Mình cảm ơn nhiều nhé !

5. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Ok, topic của bạn đã được tách.