Mong BQT xem xét trường hợp tài khoản bibomart.online

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi huruby, 17/1/2013.

1. huruby

huruby Banned

Chào Admin diễn đàn Lamchame.com !

Tôi là chủ của tài khoản bibomart.online. Tôi mới nhận được thông báo tài khoản bibomart.online của tôi bị khóa tại diễn đàn Lamchame. Đây là điều hết sức đang tiếc. Tôi đã đọc lại quy định của diễn đàn và hiểu được những lỗi mình đã mắc phải.

Tài khoản này tôi lập đại diện cho công ty Bibomart để nhờ vào sự lớn mạnh của diễn đàn Lamchame, tôi muốn quảng bá và giới thiệu sản phẩm tới khách hàng. Vậy tôi rất mong Admin có thể xem xét, châm chước để mở khóa lại tài khoản bibomart.online giúp tôi được không ạ? Điều này rất quan trọng cho việc kinh doanh của chúng tôi vì thực sự diễn đàn đang giúp chúng tôi rất nhiều. Tôi xin hứa sẽ không tái phạm những lỗi đã mắc phải. Xin chân thành cảm ơn Admin!

Thân mến!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi huruby
    Đang tải...

2. support2

support2 Guest

Ðề: Mong BQT xem xét trường hợp tài khoản bibomart.online

Chào bạn!

Nick bibomart.online của bạn và một số nick khác cùng quảng cáo cho website bibomart.com.vn. Theo quy định của diễn đàn thì chỉ có một nick quảng cáo cho một địa chỉ online hoặc offline. Vì thế chỉ một nick được hoạt động và quảng cáo cho website đó còn các nick khác sẽ được khóa lại.

3. huruby

huruby Banned

Chào BQT diễn đàn!

Rất cảm ơn BQT diễn đàn đã trả lời thắc mắc của tôi. Tôi đã hiểu rõ các quy định về tạo nick của diễn đàn, vậy tôi rất mong BQT có thể mở khóa cho tài khoản bibomart.online và tôi đồng ý khóa hết các tài khoản khác đã dùng để quảng cáo cho website bibomart.com.vn. Cảm ơn BQT diễn đàn rất nhiều!

Thân mến!

4. huruby

huruby Banned

Rất mong nhận được phản hồi của BQT diễn đàn!

5. support2

support2 Guest

BQT sẽ hỗ trợ mở lại nick bibomart.online cho bạn và sẽ khóa tất cả các nick khác lại, tất nhiên là cả nick huruby này nữa.