Mong Mọi Người Góp Ý Cho Em(tâm Linh)

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi meycon2014, 24/2/2016.

1. meycon2014

meycon2014 Thành viên tích cực

Chào mọi người hnay e lập toppic này vì trong em đang phân vân chưa biết nên làm như thế nào.vì thế e lập top tâm sự mong các mẹ thông thá i và mọi người cho e yk với ạ.e cảm ơn

Trả là 2 năm vừa rồi e bị đau ốm liên miên.người như bị giả vờ ấy.lần đầu tiên khi bắt đầu e bị ốm là năm kia.người e tự nhiên thấy rất lo sợ.mà thực ra chính em cũng không hiểu rõ ràng mình đang lo sợ điều gi.sau đó là cơn khó thở .tức ngực dồn lại.người e run lên bần bật .mặc dù đắp rất nhiều chăn.chồng e sợ quá gọi xe cấp cứu đưa e lên viện.lên tới viện e cũng rt sợ tưởng k thở dc nữa.năm giường cấp cứu mà e run rung hết cả giường.bsy cũng nhạc nhiên.đến sáng hôm sau e lại bt.bsy kết luận k rõ nguyên nhân.haz suốt viện thỉnh thoảng e cũng bị khó th.đổ h.ap vẫn bt.hic trả hiểu tn.ui e uống thuốc bắc .thuốc tây nhưng chỉ đỡ ui lại bị.lần vừa ui e đi viện là do khó thở và k nói dc.bsy kết luận k rõ nguyên nhân.hơ hơ có khi e nghĩ giả vờ nếu e chứng kiến ng khác bị ý chứ.rõ ràng e khó thở mà lại k có ng nhân....
    Tiếp....thế ui mẹ chônhf e đi xem bói và lễ.e cũng k khỏi haz.sau đó e lại về nhà tuy vẫn khó thở nhưng k đến lỗi nằm 1 chỗ.đầu năm vừa ui em đi xem xem cả năm nhà mình làm ăn vận hạn thế nào.đi cùng cg vì cg nảo thầy này xem phân âm đúng lắm .tổ tiên nhà.mìn về dạy bảo cho con cháu.đến lượt e xem thì cha mẹ ơi(đúng đến mức e sững sờ trả nói dc câu nào.mồm lắp ba lắp bắp)nào là tết nhà e cúng những gì.ui hóa vàng thiếu những gì.ui khấn ra sao .thầy nói y chang.ui thầy bảo bệnh của em trong người hay khỏ thở.có lúc còn lịm đi là do e căn cao sớ nặng và đã bị chấm hầu đồng.có đi viện cũng k ra bệnh.mà đi bốc thuốc bnhieeu cũng k khỏi.ui thầy nói bệnh e y hệt luôn.thầy bảo e là phải hầu đồng đi
    .vì. e sákt bóng
    quá. uilà các ngài k cho có con đâu.vì e sắt bonhs quá ui

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meycon2014
    Đang tải...

2. meycon2014

tiếp....thầy nói e phải ra hầu đi .vì e sát bóng quá ui.về vấn đề này thì e hiểu sơ sơ thui vì e cũng dự hầu nhiều mà cứ xem hầu là người e chỉ muốn múa may.nghiêng bên này.nghiêng bên kia.ui khóc tùm lum lên.mn bảo nt là bị các ngài nhập.hic..mà vc e lấy nhau đã 8 năm mà vẫn chưa có con.đi khám thì họ bảo chồng e k tinh trùng.đi chữa bnhieu nơi cũng k có kết quả.mà đến kì lạ e đi xem thầy nào cũng bảo sau này e có con tự nhiên k phải đi viện mà trai có gái có.e trả biết tn.mà đi xem thầy này thầy ý bảo e là hầu đồng đi ui mới có con.k là vớ vẩn năm nay cho đi viện.hic mà thầy nói đúng lắm thầy bảo e đi viện mấy lần là khi nào và khi nào ấy.liệu có phải mình bị ntn nên ngáng chồng.mình k có tinh trùng nên k có con k ạ.mà sau e đi xem mấy thầy đều bảo thế.

mong các mẹ và mn có kinh nghiệm gì cho e ý kiến với ạ.liệu e có nên hầu đồng k ạ.đã ai bị như e chưa ạ.e cảm.ơn mọi người

3. cogaitocxu2015

cogaitocxu2015 Bắt đầu nổi tiếng

k thấy các mẹ cho ý kiến gì nhỉ?e cũng không biết nói thế nào.nhưng mn nói thế thì mình cũng nên thử xem tn.chứ uống thuốc k khỏi bị nâu cũng khổ ạ.chúc mn mau khỏe ạ.

meycon2014 thích bài này.
  4. handi

handi chuyên lá thuốc tắm

có kiêng có lành.mik ko mê tín lắm nhưng hàng xóm mik nhiều người theo thầy mà khỏi bệnh b ạ.thầy của b phán đúng vậy thì nên theo b ạ.tìm đc thầy hợp mik đoán đúng là cái may của b đó

5. handi

handi chuyên lá thuốc tắm

chúc b có quyết định đúng và mau hết bệnh

6. mebetom.vp

mebetom.vp Thành viên nổi tiếng

trước mình cũng có nghe 1 bé em họ chỗ chị làm cùng mình. Buổi tổi nó đi chơi, xong tự nhiên bị sỉu. cơ mà xong tỉnh nó nhất định ở lì nhà bạn nó ko chịu về, sáng hôm sau tỉnh dậy nó nhìn thấy anh em họ hàng (mất rồi) nhà nó. Mà nó cũng k sợ
    Nó kể cho bme nó thì bme nó k tin, sau mẹ nó đi xem bói cũng bảo nó là có căn cô hay căn cậu gì đó, phải hầu
    Nhà nó cũng hầu 1 lần, xong giờ cũng gọi là yên ổn. Vì nó cũng mới đang học cấp 3 thôi

7. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

mình ko hay đi xem cái này mình ko rõ lắm. nhưng nhà bác mình đi xem cho 1 anh bảo anh có căn số hầu đồng nhưng còn trẻ nên xin khất 40 tuổi. nhưng giờ xem lại anh trai anh ấy tín phật mê tín nhiều hơn nên bảo do vậy nên đã sang anh trai. chẳng biết thế nào nên giờ đợi anh nhỏ đến 40 tuổi xem sao mới biết.

8. Yeumuathu1508

Yeumuathu1508 Thành viên tích cực

Bạn ơi bạn xem thầy ở đâu vậy, mình đang có việc cũng muốn tìm thầy.

9. mecuabongmai

mecuabongmai Thành viên tích cực

ui, cứ nghe mấy chuyện này là mình sợ, mình cũng quen 1 trường hợp như bạn, đang học lớp 10 mà phải bỏ học...

10. meycon2014

dạ
    em cảm ơn mn nhé

11. meycon2014

ui thế à mn?em thì cũng đang phân vân lắm ạ.hihi cảm ơn mn nhiều nha.

12. meycon2014

cảm ơn mn nhiều nhé hihi.e c.gang dder quyết định đúng ạ

13. meycon2014

ơ
    thế à mn?chuyện cũng ly kỳ quá mn nhỉ?e đang hư hư .thực thực chưa biết nên làm tn.hi cảm ơn bài viết của mn nha

14. MeNuages

MeNuages Bắt đầu tích cực

Nhiều chuyện ko lý giải được đâu mn ah, không tin ko dc. Mà chuyện bạn kể thì dự là 90% đúng. Chỉ có điều có thể xem thêm vài nơi để chọn phương án hợp lý.

15. meycon2014

hihi vâ
    ỵ à mn?tớ thì thấy 1 số người đi xem cũng bị chấm hầu.nhưng ngta bị nhẹ nên khất dc.tớ thì thầy bảo k khất nữa vì tớ đang bị ntn hic

16. meycon2014

hihi tớ xem thầy ở dưới quê mn ạ.hihi thầy nói về phần âm thì đúng lắm hi

17. meycon2014

vạy ui họ ý làm ntn hả mn?có đi hầu k?hihi hay chữa khỏi chưa mn?

18. meycon2014

hihi mn cũmg tin ạ?tớ xem thêm mấy chỗ đều bảo tớ phải hầu luôn.hic tớ hoang mang quá.k biết thực hư tn.k biết hầu xong sẽ tn hic có khỏi bệnh k

19. S2a

S2a Thành viên tập sự

Nhà t cũng có ng làm thầy,t cũng hay đi xem hầu đồng,cũng gặp nh người cứ thấy ngt hầu là múa theo hoặc khóc um lên rồi. T nghĩ bạn nên hỏi thầy kĩ xem rồi hầu đi. Nếu căn số của b k phải ngồi như các thầy thì b chỉ cần ra trình đồng mở phủ là đc,còn nếu phải ngồi thì k tránh đc b ak

20. S2a

S2a Thành viên tập sự

B ơi,b phải tìm đc ng thầy thật có tâm và hỏi kĩ về vấn đề của b rồi hãy làm. T đã nghe rất nh trường hợp tìm k đúng thầy,ngt k có tâm,hầu rồi cũng k đâu vào đâu cả,còn bị nặng thêm ấy