Mong mỏi từng ngày ....

Thảo luận trong 'Nhắn tin cho nhau' bởi dunginh83, 18/9/2009.

1. dunginh83

dunginh83 Thành viên tập sự

:p Chào cá chị , đây là lần đầu tiên em vào diễn đàn , nên có chút hơi bớ ngỡ , không biết mình viết vào mục này có đúng không , mong các chị thông cảm cho em nhé .
    Các chị ơi , có chi nào có kinh nghiệm về chữa vô sinh không , chỉ cho em với , hiện tại em đang rất hoang mang . Em lấy chồng được 1 năm rồi , và cũng đã đi chữa vô sinh cũng được 9 tháng rồi các chị ạ. Em bị bệnh buồng trứng đa nang , hàng tháng phải uống thuốc kích trứng cho trứng trưởng thành , khi nào đã ok rồi thì bs chỉ định ngày 2 vợ chồng xxx , hic nhưng mà chảng tháng nào đậu cả các chị ạ.
    Em có đi làm IUI 2 lần rồi nhưng vẫn chưa được, hiện tại em đang rất nản chí rồi , không biết bao giờ mới có được đứa con , vợ chồng em đang mong lắm . Có chị nào cũng đang trong trường hợp giống em không ? Em mong các chị cùng chia sẻ những kinh nghiệm cùng em để chúng ta sẽ cùng phấn đấu . Cám ơn các chị rất nhiều.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dunginh83
    Đang tải...

2. yeu ku bi nhat

yeu ku bi nhat Bắt đầu tích cực

mới có 1 năm thì cũng ko Sợ.Đứa em chơi với tớ vừa mổ u nang buồng trứng 1 tháng sau có bầu luôn.Công nhận mắn đẻ thật,Giỏi.Cứ từ từ mẹ nó à,Chuyện đo càng mong thì càng khó.Đấy là trời cho thôi.

3. hinchiphanoi

hinchiphanoi hinchip

Chao bạn
    Buồng trứng đa nang nếu chữa tich cực ở bênh viện hoặc gặp được bác sĩ giởi thì sẽ sớm có em bé thôi/ Bạn đừng quá lo ngai mà ảnh hưởng tới tâm lý và sức khỏe.
    Minh không biết bạn đang ở đâu, nếu ở hà Nội thì có Bác sĩ Phương Lan ở bệnh viện Phụ sản TW hiện đang làm ở khoa IVF co chữa được cho chị bạn mình. Bac sĩ Lan khám hàng tuần vào ngày thứ 4 tại Phòng khám 56 Hai Bà Trưng cua bệnh viện. Bạn thử tham khao xem sao . Chúc bạn sơm có em bé. Phải vững tâm và bền lòng sẽ nhất định thành công bạn a. Thân ái

4. chich bong xinh

chich bong xinh Banned. Cẩn thận người này không trung thực

Ðề: Mong mỏi từng ngày ....

:rock::rock:

Em đã từng khám ở đâu rồi, có thể đến bác sỹ Trí ở vạn bảo, chị cũng không rõ điạchỉ, e có thể saerch google vì có vài chị cũng hiếm muộn như e mà chị biết, đến Anh Trí theo dõi một thời gian ngắn là có bầu đấy, anh Trí nhẹ nhàng và mát tay lắm.
    Nhưng có một điều vô cùng quan trọng là tâm lsy cả hai vợc chồng phải cực kỳ thoải mái, mỗi lần XXX là phỉa thư giãn hoàn toàn thì cơ hội sẽ cao hơn(rúy từ kinh nghiệm của bản thân):rock::rock::rock:

5. HoaSữa

HoaSữa Guest

Ðề: Mong mỏi từng ngày ....

Bạn em sinh năm 82, lấy chồng hơn 6 năm, mà mới sinh em bé đầu năm nay nè, chị mới một năm không đáng lo ngại lắm đâu. Cứ để tinh thần thoải mái, rồi sẽ sớm có thôi.