Hà Nội: Một loạt túi Longchamps aut, giá cực rẻ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Me Minh-bi, 18/7/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Me Minh-bi

Me Minh-bi Bắt đầu tích cực

Mình mới đi ct về và đổi style túi. Mình muốn thanh lý 4 chiếc Longchamps với giá rẻ hết mức có thể. Lúc mua tại Pháp 2013, mình mua 6 chiếc nên được giảm còn 70eu/chiếc.
    1. Cặp túi Longchamps mẹ-con, bigsize và small size. Made in Tunisia. Cặp này dùng kha khá rồi, 4 góc túi đều hơi sờn. Riêng túi to mình mới phải thay khóa. Thanh lý vô cùng rẻ 300k-cả cặp. Ko mặc cả.
    2. Túi Longchamps size medium màu xanh Old Navy. Vì một lần bị mắc khóa, nên mình đã xé lớp lót bên trong. Khóa góc vẫn nghiêm chỉnh. Thanh lý 150k.
    3. Túi Longchamps small size y như cái túi đỏ-nhỏ, nhưng màu nâu. Thanh lý 100k.
    4. 1 balo da thật cực đẹp-Made in Italia, màu nâu, dùng ít, nhưng do mình nhiều túi quá nên thanh lý bớt. Giá thanh lý 200k.
    Riêng túi 3-4, mình để ở Bà Triệu. Cặp túi Longchamps số 1 và số 2 để ở Mỹ Đình. Bạn nào thực sự quan tâm, có thể liên lạc qua số 0983870655 (or viiber) đều được. Cảm ơn cả nhà.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me Minh-bi
    Đang tải...

2. Me Minh-bi

Một số mẹ nhắn tin trả giá. Mình thanh lý cho rộng tủ và giá quá rẻ rồi nên chắc ko thể bớt nữa.
    Mẹ nào nhiệt tình qua lấy mình sẽ fix thêm cho vui vẻ.

3. meGioTroi

meGioTroi Bắt đầu nổi tiếng

Cho em hình cụ thể qua viber số em mới nt cho chị được không chị? Em mua về xách đồ đạc cho con nên cần túi to và dùng tốt. Mua túi xk cũng được nhưng thấy chị bán túi này thì ham :D

Sửa lần cuối: 19/7/2015
  4. Me Minh-bi

Lát nhé. Mình đang mắc họp cb.

meGioTroi thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.