Thông tin: Ms. Hoàn English Class: Khai Giảng Lớp Tiếng Anh Dành Cho Các Bạn Nhỏ 3-4

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi thuhaly3107, 19/9/2017.

1. thuhaly3107

thuhaly3107 Thành viên tập sự

Em xin chào các anh/chị phụ huynh!
    Với mong muốn tạo ra một môi trường tiếng Anh phát triển tốt nhất dành cho các bạn nhỏ, trung tâm tiếng anh của cô giáo Hoàn đang mở 1 lớp dành cho các con ở độ tuổi 2-4 với sự tham gia của một thầy giáo người nước ngoài và được hỗ trợ bởi chính cô giáo Hoàn. Lớp học sẽ diễn ra trong 1 tiếng và bao gồm 2 buổi một tuần. Mục đích của lớp học là giúp cho các bạn nhỏ có cơ hội được tiếp xúc với tiếng Anh từ sớm để tăng phản xạ của các con cũng như là tạo cho các con một môi trường lành mạnh, vui vẻ để học tập và giao lưu với bạn bè.
    Đây cũng chính là lớp học dành cho bé Bon-con trai của cô giáo Hoàn tham gia, vậy nên cô dồn rất nhiều tâm huyết vào đó và cực kì hi vọng sẽ gặt hái thành quả to lớn sau một thời gian học tập đó ạ.
    CÁC BẠN NHỎ KHI THAM GIA SẼ ĐƯỢC TẶNG MIỄN PHÍ 100% BUỔI HỌC ĐẦU TIÊN CHO CON TRẢI NGHIỆM.
    Đây là một vài thông tin về lớp học:
    1. Lứa tuổi: 2 - 4 tuổi
    2. Chương trình học: My little island 1
    3. Quy mô lớp: dưới 8 bạn
    4. Giáo viên: 100% GV bản địa ở tất cả các buổi học.
    5. Thời gian: thứ 7 (9h-10h) và chủ nhật (17h30 - 18h30)
    6. KHAI GIẢNG: 10/9 - 17H30 ĐẾN 18H30
    Về trung tâm tiếng Anh của cô giáo Hoàn, mong muốn của trung tâm đó là đem tới các em học sinh tình yêu tiếng Anh và biến giấc mơ học tập thành công của các em thành hiện thực. Cô giáo Hoàn đã có 8 năm kinh nghiệm chuyên bồi dưỡng tiếng Anh cho các học sinh từ lớp 6 đến lớp 12. Tất cả các học sinh đều đạt được kết quả học tập xuất sắc và được cử đi thi học sinh giỏi các cấp. (Những thành tích này là nhờ giáo viên có được một phương pháp dạy học tư duy logic đặc biệt giúp học sinh nhớ lâu kiến thức).
    Để biết thêm thông tin chi tiết về lớp cũng như cách thức đăng kí tham gia cho các bạn nhỏ, phụ huynh vui lòng tham khảo qua:
    1. Địa chỉ: số 63 ngõ 25 Vũ Ngọc Phan.
    2. Tel: 0974 614 552 (Ms. Hoàn)
    3. Email: passionforenglish@yahoo.com
    4. Fanpage: https://www.facebook.com/passionforenglishclass/

Em xin chân thành cảm ơn các quý phụ huynh ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thuhaly3107
    Đang tải...