Kinh nghiệm: Mua bán quần áo

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi Hoa Dã Qùy, 13/7/2014.

1. Hoa Dã Qùy

Hoa Dã Qùy Guest

Chào các mẹ!
    Em vừa tham gia diễn đàn nên còn lơ ngơ quá có gì các mẹ chỉ bảo em nhiều với nhé,
    Tình hình là em học kế toán ra mà xin việc mãi không được. Giờ em muốn mở shop bán quần áo nhưng vốn và kinh nghiệm chưa nhiều nên em muốn bán online trước.
    Các mẹ ai có kinh nghiệm bán online thì chia sẻ em biết với. Có mối lấy hàng nào giả sỉ rẻ chất đẹp đẹp 1 chút thì bảo cho em biết với.
    Em cảm ơn nhiều nhiều nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hoa Dã Qùy
    Đang tải...

2. Hoa Dã Qùy

Hoa Dã Qùy Guest

kinh nghiệm bán quần áo

Chào các mẹ!
    Em vừa tham gia diễn đàn nên còn lơ ngơ quá có gì các mẹ chỉ bảo em nhiều với nhé,
    Tình hình là em học kế toán ra mà xin việc mãi không được. Giờ em muốn mở shop bán quần áo nhưng vốn và kinh nghiệm chưa nhiều nên em muốn bán online trước.
    Các mẹ ai có kinh nghiệm bán online thì chia sẻ em biết với. Có mối lấy hàng nào giả sỉ rẻ chất đẹp đẹp 1 chút thì bảo cho em biết với.
    Em cảm ơn nhiều nhiều nhé

3. Lequynh_lx

Lequynh_lx Bắt đầu tích cực

Ðề: Mua bán quần áo

Chào mừng mn gia nhập hội những người thích 8888 nhá! nhà e cũng kinh doanh quần áo mn ạ. E cũng mới kinh doanh nhưng nên cũng chưa có kinh nghiệm gì nhiều? mẹ nó vào đây hỏi nguyên cứu thêm nhá. Rảnh mn qua nhà e ủng hộ nhé!
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/1333290-H%E1%BB%99i-c%C3%A1c-m%E1%BA%B9-m%E1%BB%9Bi-t%E1%BA%ADp-t%C3%A0nh-kinh-doanh-v%C3%A0o-%C4%91%C3%A2y-chia-s%E1%BA%BB-kinh-nghi%E1%BB%87m-n%C3%A0o

4. thuthugbbn

thuthugbbn Mỹ Phẩm Handmade

mn cứ đi 888 cho nhiều người biết mn, thêm nữa, quần áo đẹp, hợp với gu thẩm mỹ nhiều người em nghĩ sẽ bán được thôi, chúc mn đông khách nhé!

5. Minh Anh nguyễn

Minh Anh nguyễn Thành viên rất tích cực

Mn nó cứ liên tục rẽ top này tạt top kia coment vài chữ là ai cũng biết đến tên tuổi và mặt hàng kd của mn ngay. Chúc mn thành công nhé.

Sửa lần cuối: 13/7/2014
  6. vaydamshop

vaydamshop sỉ lẻ quần áo mỹ phẩm

mn cứ siêng đi 88 trên diễnđàn mìh để các mẹ biết đến..luk đó các mẹ se ung hộ or PR giúp cho...:D

7. kagome

kagome

Mối hàng thì mình không biết ! Còn vụ bán hàng bạn phải bắt tay vào mới biết làm như thế nào ! Cũng giống các mẹ trên chia sẻ đó!