Toàn quốc: Mua Đèn Bắt Muỗi Loại Tốt Giúp Phòng Chống Bệnh Sốt Rét Cho Cả Gia Đình

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi Phan Ngọc Hân, 14/3/2019.

1. Phan Ngọc Hân

Phan Ngọc Hân Thành viên tập sự

Gia đình mình đang dùng nên hôm nay chia sẻ bài viết này cho các mẹ,các mẹ nào có những loại đèn nào với giá và chất lượng tốt thì đóng góp cho các mẹ khác cùng biết với nhé......
    Tham khảo trên mạng một vòng các mẹ sẽ thấy rất nhiều loại đèn bắt muỗi với giá dao động từ 100.000 - 450.000 đồng/cái với chất lượng và mẫu mã khác nhau tuy nhiên xưa em dùng mấy lần và nhận thấy 1 điều rằng
    -- Sau 2-3 lần là các mẫu đèn bắt muỗi đều giảm tác dụng vì đèn thì vẫn sáng mà muỗi thì vẫn bay
    -- Có quá nhiều loại đèn bắt muỗi nhưng chỉ ai đã dùng nhiều mới rút ra được loại tốt nhất
    -- Các mẹ không nên ham hàng giá rẻ quá nha vì các nhà sản xuất họ tính toán hết giữa chi phí làm đèn rồi mới quy định mức giá bán ra thị trường
    -- nên chọn hàng Việt Nam hoặc hàng của các công ty chính hãng, hàng lờ mờ trôi nổi tốt nhất không dùng
    Nhà em hiện đang dùng dòng đèn bắt muỗi hiệu con dơi - hàng Việt mình thôi. Em dùng một tuần nay rồi thấy ổn nhưng chưa biết về lâu dài thì như thế nào?
    Kết quả sau một đêm của nhà em đây: đèn bắt muỗi.jpg
    Để có hiệu quả thì các mẹ nên bật đèn vào buổi tối nhé,tránh ánh sáng đèn nhà vì khi trong bóng tối mới phát huy hết tác dụng của đèn
    Gía em mua là 350.000đ/ cái được miễn phí ship
    Các mẹ đăng kí mua hàng tại đây nhé:
    https://dienmay3tot.com/san-pham/den-bat-muoi-thong-minh/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Phan Ngọc Hân