Cần giúp: Mua sữa Aptamil ở đâu đảm bảo?

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi Hoadongtien68, 19/5/2010.

1. kucchang

kucchang Thành viên mới

đùng rồi đấy mẹ, bé còn nhỏ hệ tiêu hóa chưa phát triển hoàn thiện nếu mà đổi sữa nhiều dễ gây rối loạn lắm, hạn chế nhất có thể tới khi sau hơn 1 tuổi nhé

Đang tải...

2. sunsun12

sunsun12 Bắt đầu nổi tiếng

Hihi. Cám ơn mn ạ

3. jenifer92

jenifer92 THẢO DƯỢC QUÂN Y

nhà e bị 1 lần mua sữa glico. 2 hộp mua ở 2 chỗ khác nhau. vỏ ngoài giống nhau y changggggggggggg. bên trong thì sữa hoàn toàn khác nhau. sợ quá, chả bis đã cho con uống sữa thật hay sữa giả nữa. từ đấy toàn nhờ ng nhà gửi sữa bên đức về cho yên tâm. sữa càng nổi tiếng thì càng nhiều hàng giả các mẹ ạ

4. anhhuong894

anhhuong894 Thành viên sắp chính thức

em cũng đang tìm địa chỉ đây ạ

5. maichau2009

maichau2009 Thành viên chính thức

tớ chuyên aptamil Đức, Anh và các sữa xách tay kèm bill đây, mẹ nó cần thì tham khảo tại web hoặc facebook dưới chữ ký của tớ nhé!

6. ThanhHangHN

ThanhHangHN Thành viên chính thức

chị này nói quá chuẩn. Theo em thì mình cứ mua sữa công ty cho đảm bảo. Ít nhất cũng yên tâm đc cái khoản nguồn gốc xuất xứ, kể cả đắt hơn hàng xách tay 1 tí cũng đc. Chứ nói thật là nhiều khi em chẳng biết có phải hàng xách tay thật ko hay lại hàng gì ở tận đẩu tận đâu :-<

7. 2hrs

2hrs Thành viên tập sự

Người nhà mình bên đức mới gửi về cho sữa Aptamil 1+ và 2+ loại hộp giấy 600g, bạn nào có nhu cầu inbox mình nhé.
    Hạn sữa tháng 3 và tháng 4/2017.

8. huongnhi123

huongnhi123 Thành viên chính thức

Các mẹ bàn về Aptamil sôi nổi quá, hôm nay mới có dịp tham gia, cơ mà it thấy các mẹ dung Aptamil của Úc nhỉ, giá hơi cao nhưng chat lượng lại tốt, hầu hết các mẹ đã thử cho con dung là ưng ngay, thậm chí các bé kén sữa cũng khó từ chối :)
    Con nhà mình cũng thuộc loại kén sữa mà cũng KHÔNG THỂ NÓI KHÔNG với APTAMIL ÚC các mẹ ạ.

9. dauphunhp

dauphunhp Thành viên rất tích cực

Còn xem bạn muốn mua Aptamil của Anh hay Đức thì mới tư vấn được

10. kucchang

kucchang Thành viên mới

đồng ý kiến với mẹ, èo ơi sữa càng nổi thì càng thu hút người làm giả và sợ nhất vấn đề này đấy. Nhất là hàng xách tay, em nghe kể đâu các shop bán hàng xách tay đa số nói có người quen bên đấy nhờ mua gửi về nhưng thật có phải đâu, cũng toàn nhờ tiếp viên hàng không họ mua truyền tay nhau về nước, mà các ẻm tiếp viên thì đời nào chịu đùm đề ra mua cũng toàn alo tới cửa hàng nhờ nhân viên mang tới chỗ họ ở thôi, nguồn ở đẩu đâu cũng chả rõ

11. longhair98

longhair98 Thành viên tập sự

mọi người bàn về sữa cũng xôm tụ quá đi hen, hihi em cũng đang tìm hiểu qua giờ lót dép nghe mọi người thảo luận vừa lấy kiến thức vừa lấy kinh nghiệm nuôi con, cảm ơn cả nhà

12. nguyen_ngoc09

nguyen_ngoc09 Thành viên tập sự

Chị mình ở bên Đức nói mua sữa aptamil cho bé rất khó. mỗi người chỉ được mua 2 hộp mỗi lần. mà thấy nhiều nhà có nhiều sữa lắm không biết nguồn ở đâu ra. Đợt rồi mình cho con uống Beba của Đức cũng thấy rất tốt

13. còn em đây

còn em đây Thành viên tập sự

mua ở những cửa hàng của bán đồ cho mẹ và bé thế cũng uy tín ùi mẹ ơi chắc không sao đâu nè, sữa Aptamil mình thấy là có hàng nhập khẩu nguyên hộp về nước rồi nên đâu cũng có bán cả nhưng có điều cũng lựa đại lý uy tín lớn lớn mà vào mua cho đảm bảo hàng thật nha

14. escep

escep Thành viên mới

hằng ngày các mẹ chia bữa sữa và bữa ăn của bé như thế nào vậy, con bé nhà em dạo gần đây kén ăn quá đi thôi toàn chẳng chịu ăn chỉ thích bánh kẹo nên tới bữa thì ăn không được nhiều. Chắc em cũng phải cấm tiệt khoản đồ ngọt quá, hazzz

15. Nutrilon

Nutrilon Thành viên mới

Thật giả lẫn lộn nhưng không phải là không phân biệt được. Hãy xem cách thức họ đưa ảnh lên, hóa đơn mua hàng ở đâu, họ có thực sự có ở nước ngoài hay không...

16. Nutrilon

Nutrilon Thành viên mới

Nutrilon hay Aptamil chỉ là hai cái tên ở những thị trường khác nhau của cùng một nhà sản xuất là Nutricia. Cùng theo tiểu chuẩn chất lượng châu Âu nên em nghĩ chất lượng như nhau.

17. chaux

chaux Thành viên mới

Link công ty phân phối cho chị đây http://aptaclub.com.vn/dia-diem-mua-hang/
    "Tương lai bắt đầu từ hôm nay" Chị chọn Aptamil là đúng chuẩn rồi hehe đấy nhé, con em cũng đang uống thấy tốt lắm

18. ohmy

ohmy Thành viên mới

Tùy khẩu vị của từng bé và nhu cầu của từng bé thôi chị ơi, em thì đang cho bé uống của Anh do ngậy và hỗ trợ cung cấp canxi cho bé, có lần cũng đổi sang dòng Đức cho bé nhưng bé không ưng chắc do vị lạ

19. bmtduavoi

bmtduavoi Thành viên tập sự

Em nghe bảo Aptamil của Đức cung cấp rất tốt lượng Canxi cho bé mà lại dễ hấp thu, em còn đang lăn tăn vì bé nhà em bây giờ vẫn còn chưa ngồi được so với độ tuổi trung bình, em muốn đổi sang loại sữa bổ sung thêm cho bé Canxi song song với nguồn sữaa mẹ

cudem thích bài này.
  20. ngoinhahanhphu

ngoinhahanhphu Thành viên nổi tiếng

oánh dấu :)