Hà Nội: Mùa xuân này Tròn đi lái lợn :), lợn tên lửa cắp nách từ bản về! Có hình ảnh thật nhá!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi tronxinhxinh, 19/12/2012.

1. tronxinhxinh

tronxinhxinh

Hehe, Tròn mở topic hộ cho 2 vợ chồng nhà cô bé thuê cửa hàng nhà Tròn thôi :), lần trước mở hộ topic bán thịt lợn mán Phú thọ được các mẹ rất ủng hộ, đến mua nhiều nhiều, sau này nhiều khách quên nên vợ chồng e ấy chả khiến Tròn up topic nữa:cool:

Nay gần tết roài, theo không khí ngày tết, Tròn lại ra tay mở giúp vợ chồng e ấy 1 cái topic, 2 vợ chồng e ấy là dân lao động, ứ bit mạng mẽo là gì, chỉ bit thi thoảng có khách đến mua hàng, bảo là đọc trên LCM nên lần này dứt khoát bắt mở hộ topic này :)

Các mẹ quan tâm thì nhấc máy alo luôn nhá! Chứ tớ là tớ không rành về vụ lái lợn này đâu, chỉ ăn là giỏi thôi mà :)

Shown hình đàn lợn, mấy chú lợn này là hàng được order cho tết dương lịch. Ảnh chụp tại Phú thọ vào hôm qua, sau khi đón các em ấy từ Bắc Kạn về & chuẩn bị chuyển lên HN cho khách nha:

" Giàng A Tuấn" chủ nhân của topic lái lợn :cool:Bên mấy em lợn chuẩn bị bán cho khách

Lợn bắt tại Đông Diện, Chợ Đồn - Bắc Kạn. Toàn bộ lợn đã qua kiểm dịch, có tiêm phòng đầy đủ ngày 20/11/2012 ( Có giấy tờ đàng hoàng), ai cần xem thì ới tớ, tớ chụp nhé!

Hàng có sẵn & Nhận order từ nay cho đến 24 tết nhé!

Giá: 170k/kg (Chỉ bán cả con) - Giá có tăng giảm theo giá thị trường, các order đã đặt cọc sẽ đc giữ nguyên giá
    Nhận thịt & chế biến tại nhà: Công 400k/ con
    SDT nhận order của vợ anh chàng lái lợn: 0984 202 391

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tronxinhxinh
    Sửa lần cuối: 19/12/2012
  2. hoangmaihp

hoangmaihp Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Mùa xuân này Tròn đi lái lợn :), lợn tên lửa cắp nách từ bản về! Có hình ảnh thật nhá!

E cứ tưởng chị tron lại bon chen bán cả thịt lợn nữa cơ ạ,,,,hjhj, hóa ra là giúp hàng xóm ạ chị ơi,chị nhiệt tình thật ấy. E mở màn sẽ đắt khách lắm đó ạ

tronxinhxinh thích bài này.