Muốn Ăn Mặc Đẹp, Nhưng Thị Trường Quá Đắt Đỏ ?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi TrangVAML123, 18/11/2020.

?

Mọi người suy nghĩ như thế nào ?

1. Ý kiến của mọi người

0 phiếu
    0.0%
  2. Ý kiến của mọi người

0 phiếu
    0.0%
  1. TrangVAML123

TrangVAML123 Bán hàng online

Chắc hẳn trong các chị em ở đây nhất là các nàng ở độ tuồi teen rất thích sắm cho mình những bộ đồ nhìn cực xinh cực xịn phải hông nè. Nhưng không phải ai cũng có điều kiện để mua những món hàng real, hàng thật, hàng sang chảnh. Bởi vì đơn giản rằng cuộc sống bây giờ nói thẳng ra là sống về vật chất nhiều hơn là bất cứ thứ gì, việc bạn ăn mặc đẹp,hàng hiệu sẽ khiến những mọi người chú ý, thu hút ánh nhìn của người khác, dễ là chỗ đứng trong mắt mọi người. Môi trường học tập của các sinh viên và học sinh giờ đây không còn như ngày xưa nữa, dường như nó cũng chia ra những tầng lớp giàu nghèo. Đặc biệt là trong tình cảm,người có phong cách ăn mặc chất, con nhà giàu luôn là thành phần được mọi người yêu thích, nhất là crush một ai đó. Mặc dù học nói gu sao cũng được chỉ cần yêu họ thật lòng, nhưng thật chất cái vẻ bề ngoài đã đánh đổ cái ý tưởng đó. Kể cả trong công việc, bạn mặc đồ rẻ tiền hay phong cách thời trang '' lạ ''trong mắt mọi người cũng bị đem ra bàn tán soi mói. Thật vậy, việc ăn mặc là thứ tất yếu quan trọng trong mắt mọi người mà bản thân mình cần chiếm ưu thế từ đó. Để tìm được nơi bán đồ vừa rẻ vừa chất lượng lại càng khó hơn khi thị trường giờ đây chỉ tồn tại '' cái tôi lớn hơn lợi ích người dùng ''.
    Nếu ai đã từng gặp phải trường hợp này hay có suy nghĩ gì thì cho em xin ý kiến ạ, mọi đóng góp của mọi người em xin ghi nhận ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi TrangVAML123
    Đang tải...

2. Nhà Đẹp S House

Nhà Đẹp S House Thiết kế nhà đẹp S House

Quan trọng em đã hình thành cái gu của mình chưa? em đã biết mình cần gì, mục đích của em, em muốn thành ai? hình thành được cho bản thân em 1 chuẩn mực/1 lối sống ... thì khi đó tự sẽ có phong cách thôi. đâu nhất thiết em phải đắp đồ hiệu lên người.
    Còn nữa, post của em dài quá đọc cũng khó tóm được ý mà em muốn ???

TrangVAML123 thích bài này.