Muốn Giảm Cân Sau Khi Hoàn Thành Nhiệm Vụ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Con Yêu Là Tất Cả, 9/5/2017.

1. lovekute0508

lovekute0508 Thành viên chính thức

muốn nhanh thì dùng thuốc, muốn tốt thì tập gym mn ạ :> dùng thuốc thì nên cẩn thận !

Đang tải...

2. Con Yêu Là Tất Cả

Con Yêu Là Tất Cả Thành viên chính thức

vâng ạ, em thấy các chị mách uống eva body slim của mỹ, em đang tính thử dùng xem sao

3. nguyetminh88

nguyetminh88 Thành viên rất tích cực

Em muốn tăng cân còn không được :((

4. Biingo

Biingo Thành viên sắp chính thức

Các mẹ thay vì uống nước lọc chọn nước hoa quả thanh lọc hết cặn bã trong cơ thể đi. Uống nước detox này đi vừa đẹp da lại giảm mỡ.
    Cứ ăn uống bình thường đi đừng có nhin ăn làm gì khổ thân mà sau ăn lại thì đâu lại vào đấy
    Hướng dẫn làm chi tiết đây này:http://fresh.com.vn/10-cach-giam-can-voi-mat-ong-hieu-qua/

Các mẹ muốn mua mật ong nguyên chất về làm nước detox có thể mua ở đây nạ​

Phương halloween thích bài này.
  5. Con Yêu Là Tất Cả

mn thích thế, em cứ tăng vì vì

6. Con Yêu Là Tất Cả

Detox và trà giảm cân em dùng chỉ thay lọc cơ thể thôi, ko giảm cân c ạ

7. duongtuankiet

duongtuankiet Thành viên mới

em cũng vừa đặt mua lọ evabody slim này cm ạ. hy vọng 30 ngày có niềm vui đến 20170509_105622.jpg

Con Yêu Là Tất Cả thích bài này.
  8. MyNhan Nguyen

MyNhan Nguyen Iu gia đình

Mẹ có thể uống bột trà xanh chung với chanh và mật ong mỗi ngày 2ly sáng và tối nhé, mẹ uống liên tục trog 6 tuần sẽ thấy kết quã rõ nhất nha, không những giúp giảm cân uống bột trà xanh còn giúp da mẹ trắng sáng và đẹp hơn rất nhiều, giúp giảm hàm lượng cholesterol cao trong cơ thể nha mẹ

9. MyNhan Nguyen

MyNhan Nguyen Iu gia đình

Mẹ ơi mẹ đã thử uống bột trà xanh thêm chanh với mật ong để giảm cân chưa? Mẹ mún biết thêm thông tin mình chỉ cho

10. trang.miyu

trang.miyu Thành viên tập sự

Hi chị
    Em cũng vừa giảm cân thành công bằng thuốc giảm cân của Nhật Bản
    Hồi em đẻ em tăng 22 kg, đẻ xong mà vẫn 72kg
    Em dùng Bộ đôi THUỐC GIẢM CÂN & MỠ BỤNG CAO CẤP KRACIE - NHẬT BẢN
    [​IMG] 480k - tuýp thuốc mỡ
    [​IMG] 1.150k - hộp 312 viên uống

GIẢM CÂN AN TOÀN & HIỆU QUẢ chỉ sau 1 tháng giảm được 2-3 kg nếu kiên trì.
    Sau 3 tháng giờ em chỉ còn có 52kg thôi :) Nếu chị cần mua thuốc thì cứ báo em nhé

[​IMG]Viên giảm béo bụng Kracie được chiết xuất hoàn toàn từ thảo dược tự nhiên .
    [​IMG]Công dụng:
    - Đốt cháy mỡ thừa ,chất béo làm cho vòng 2 săn chắc thon gọn.
    - Hỗ trợ điều trị tận gốc các nguyên nhân béo phì như táo bón.
    - Thúc đẩy sự bài tiết chất thải của cơ thể đồng thời tăng cường quá trình trao đổi chất.
    - Ngoài ra còn có tác dụng xóa sạch mụn trứng cá do ảnh hưởng của béo phì gây ra.
    - Sản phẩm chiết xuất từ các thành phần tự nhiên sử dụng an toàn không gây tác dụng phụ.
    [​IMG] Liều dùng:
    Ngày uống 3 lần, mỗi lần 4 viên với nước nóng, uống trước bữa ăn 30 phút. Kết hợp uống thêm nước ấm để phát huy tối đa hiệu quả tốt nhất.

[​IMG] Chú ý những đối tượng sau không nên dùng Viên giảm béo bụng Kracie:
    Không dùng đối với trẻ dưới 15 tuổi, những người bị bệnh huyết áp cao, bệnh tim mạch, bệnh thận và phụ nữ mang thai và cho con bú
    ------------------------
    [​IMG]❤️Kem tan mỡ Body Hot Massage Gel
    ĐÁNH TAN MỠ BỤNG CHO VÒNG EO XINH
    [​IMG]Giá 480k

[​IMG]‼️Được sản xuất với công nghệ Nhật Bản sẽ đem lại cho bạn một sản phẩm ưng ý nhất.

THÀNH PHẦN :
    [​IMG]Glycerin, clorua Na, BG, silica, polyethylene, sáp Candelilla, sáp cám gạo, chiết xuất gừng, ớt đỏ, chanh, tảo, mật ong, ethanol, carrageenan, Xanthan Gum, parafin, nước, hương thơm, methyl paraben.
    [​IMG]Chiết xuất từ ớt đỏ và gừng siêu nóng làm tan mỡ trong cơ thể, nó giúp mỡ thừa trong cơ thể tan ra trong khi gel nóng lên khi bạn xoa bóp trong một chuyển động tròn lên trên da, phục hồi làn da trở nên săn chắc, và không gây chùng da do mất chất béo, cho bạn phần bụng phẳng, mông nhỏ gọn và gợi cảm và đùi kích thước nhỏ hơn. Điều này đặc biệt nhắm vào bụng, đùi và bắp chân. Có rất nhiều người dùng cho đôi chân và một số khác nhắm vào bụng.
    [​IMG]Tảo biển giúp tẩy tế bào chết cho da mịn màn tươi trẻ.
    [​IMG]Mật ong thấm vào da bạn, làm làn da của bạn trở nên tinh tế hơn, mềm mại hơn.

[​IMG]‼️Sử dụng thường xuyên để làm cho cơ thể của bạn thon gọn và săn chắc.
    Chỉ sau 60 ngày sử dụng gel esteny body bạn sẽ có kết quả:
    [​IMG]Giảm lượng chất béo bên trong 60% – 80%
    [​IMG]Tăng độ săn da 28%
    [​IMG]Giảm sần vỏ cam 10%

Do sự giãn nở mạch máu, các chất béo trong tế bào chất béo sẽ bị phá vỡ và được loại bỏ, mà không gây tổn hại bất kỳ lớp tế bào nào, cho phép các khu vực mát xa được mềm mại và dẻo dai.
    Kem tan mỡ bụng, giảm béo esteny body hot massage gel không phải là phương pháp giảm cân, tiêu mở vĩnh viễn, sau một thời gian sử dụng khi vòng eo của bạn đã đạt đến mức mong muốn để duy trì cân nặng và thể hình như mong muốn bạn phải kết hợp với một chế độ thể dục thể thao hợp lý, ăn uống và sinh hoạt phù hợp thì mới duy trì được vốc dáng đó.

HƯỚNG DẪN :
    [​IMG]Lấy 1 lượng gel vừa đủ ra tay rồi thoa đều đặc biệt là những bộ phận tích tụ mỡ.
    [​IMG]Sau đó, bạn massage nhẹ nhàng khoảng 15 phút theo hình xoắn ốc từ dưới đi lên, hoặc từ ngoài vào trong để làm tan mỡ và chống sự chảy xệ của làn da.
    [​IMG]Cuối cùng, bạn đi tắm.
    [​IMG]Sau khi xoa gel nên massage 15 phút, cơ thể bạn có thể cảm nhận được sức nóng từ gel. Mức độ tùy thuộc từng cơ địa, lượng gel và cách sử dụng.

[​IMG]‼️Hiệu quả sẽ thấy nhanh chóng hơn nếu kết hợp với các dụng cụ hỗ trợ như đai rung, đai quấn …Tuy nhiên đây không phải phương pháp tiêu mỡ, giảm cân vĩnh viễn, khi đạt được kết quả như ý muốn vẫn cần duy chì chế độ kiêng khem để giữ dáng.

LƯU Ý :
    [​IMG]Không sử dụng trên vết thương hở. Làn da của bạn có hiện tượng ngứa, sưng tấy, phát ban, … Xin hãy ngưng sử dụng sản phẩm.
    [​IMG]Khi bị dính vào mắt không nên dụi mắt vì có các hạt muối. Bạn hãy rửa mắt ngay với nước.
    [​IMG]Không sử dụng sản phẩm trên mặt.

11. trang.miyu

trang.miyu Thành viên tập sự

Em up ảnh em trước và sau khi giảm cân để chị xem nhé :))))) Thật là kinh ngạc ;))))

Attached Files:

12. Con Yêu Là Tất Cả

em vừa mua lọ này rồi chị ạ. hy vọng giảm cân tốt như các chị.

13. muội meo

muội meo Thành viên tập sự

e chia sẻ thật lòng ạ. thuốc gì thì thuốc, kem gì thì kem, nếu không vận động với ăn theo chế độ thì khó mà giảm, e chỉ uống trà giảm cân bên học viện quân y kết hợp tập gym và ăn uống hợp lý là giảm vèo vèo

14. fitwitha2016

fitwitha2016 Thành viên tập sự

Hi mọi người,

Em hiện là huấn luyện viên cá nhân tự do chuyên về giảm mỡ cho chị em ạ. Em đã có chứng chỉ Women's Fitness Specialization của Học viên Y Khoa Thể Thao Hoa Kỳ ạ.

Phương pháp của em là giảm mỡ dựa trên chế độ dinh dưỡng và tập luyện hợp lý, không dùng bất kỳ sản phẩm chức năng hỗ trợ nào. Đây là phương pháp DUY NHẤT và AN TOÀN nhất giúp chị em giảm cân, giảm mỡ và duy trì cân nặng và sức khỏe và lâu dài ạ.

Tất cả các chế độ ăn kiêng, viên thuốc giảm cân,....có thể giúp mọi người giảm cân nhanh trong thời gian đầu nhưng sau đó mọi người sẽ tăng trở lại, thậm chí nhiều hơn vì chúng làm rối loạn hệ trao đổi chất trong cơ thể. Ngoài ra, chúng còn khiến cơ thể mệt mỏi, đầu óc kém minh mẫn (vì ăn quá ít, đặc biệt là ít tinh bột mà tinh bột là nguồn năng lượng chính cho tim, não, phổi ....hoạt động)

Chế độ dinh dưỡng của em 100% thức ăn tươi (không whey, không trà detox, không sản phẩm chức năng), giống như bữa ăn hàng ngày của mình nhưng em điều chỉnh lượng thức ăn và loại thức ăn 1 chút cho phù hợp với thể trạng của từng người. Khi ăn uống hợp lý, mọi người sẽ không chỉ có cơ thể thon gọn hơn mà còn tràn đầy năng lượng.

Chế độ tập luyện của em cũng chỉ gói gọn 45-60'/buổi, 6 buổi/tuần (em có phòng tập nho nhỏ dành riêng cho chị em phụ nữ). Chế độ giúp mọi người giảm mỡ, thon gọn săn chắc nhưng vẫn có độ mềm mại, nữ tính.

Mọi người liên lạc với em qua địa chỉ dưới đây nhé ạ:
    FITWITHHA*
    Đ/c: phòng 311, Chung cư CT2B, Ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, HN
    Đ/T: 01234.053.705 (em dùng cả Viber/Whatsapp/Zalo)
    FB: www.facebook.com/fitwithha
    (fb có nhiều thông tin bổ ích và hình ảnh khách hàng của em)

100% khách hàng của em đều có kết quả.
    Dưới đây là 1 số hình ảnh ạ
    W6-1.jpg W6-2.jpg 17308783_376685596050084_5531003982047986904_n.jpg 17425002_376685636050080_7899822468594125122_n.jpg

15. lylypham96

lylypham96 Thành viên chính thức

em muon tang khong dk cac chi a

16. Hồng phúc 26

Hồng phúc 26 ICY CREAM - ĐÁNH THỨC VẺ ĐẸP CỦA LÀN DA

Chị ơi, chị dùng trà thảo mộc giảm cân đi, đảm bảo ko cần ăn kiêng.

Attached Files:

17. phuongphuong36

phuongphuong36 Thành viên tích cực

Cách giảm cân an toàn và nhanh chóng nhất là "chạy". Trước mình cũng như bạn sau sinh, chịu khó sáng thức dậy chạy thể dục tầm 30 phút, hạn chế ăn đồ ngọt, nhiều dầu mỡ đi một thời gian là khác ngay.

18. Mèo Béo21

Mèo Béo21 Thành viên mới

Vấn đề nan giải của các mẹ sau sinh :))

19. lacbuoccodon

lacbuoccodon Mèo ^ Méo^ Meo ^Meo ^ . ^

phải két hợp cả ăn uống, rồi mn dùng đai quấn nóng ấy

20. duongtuankiet

duongtuankiet Thành viên mới

em chắc phải uống thuốc giảm cân thôi, béo lắm rồi