Muốn phanh thây những bọn yêu râu xanh quấy rối trường học

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi baotranxinh, 17/9/2009.

1. baotranxinh

baotranxinh Thành viên chính thức

Các mẹ các bố à, dạo này yêu râu xanh quấy rối trường học quá. Từ ông hiệu trưởng chuyên "phá" trinh các cháu phổ thông rồi đến chồng của cô giáo trường tư thục dày xéo bé 3 tuổi... Có con rồi nên đọc những tin này mà thương các cháu, bị ám ảnh mãi. Bức xúc kinh khủng, nếu có luật trong tay, mình sẽ cho tử hình hết những loại súc vật đội lột người này. Chẳng lẽ các cấp chính quyền, các nhà chức trách không thấy đau lòng, xót xa cho những cháu bé thơ dại này hay sao mà ko có một hình phạt thích đáng cho những kẻ đạo đức suy đồi, thú tình này? chứ tù vài ba năm ra chả nhằm nhò gì so với nỗi đau đớn về thể xác, tinh thần của các bé. Thật đau lòng quá! Mình cũng có bé gái, ko biết cho học ở đâu thì yên tâm bây giờ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi baotranxinh
    Đang tải...

2. anhabui

anhabui Thành viên tích cực

Ya, em đọc tin thấy bé gái 3 tuổi bị như vậy làm em kinh hoàng quá, thú tính không hà ... lạy trời cho các bé không phải gặp như vậy nữa, gặp em chắc em điên lên quá

3. F.A.M.I.L.Y

F.A.M.I.L.Y Banned

Nếu đủ khả năng tài chính thì nên cho học ở trường quốc tế. :D Học ở đó mức độ tin tưởng về chất lượng giáo dục lẫn chăm sóc trẻ yên tâm 99,9%. :D

4. gacon2006

gacon2006 Thành viên rất tích cực

Mình cũng có con gái nên đọc những tin này sợ lắm. Những tên dâm dục này phải tử hình thôi. Không thể tồn tại một lúc hai dạng vừa người vừa vật được.

5. misslinh

misslinh Thành viên nổi tiếng

mình chưa đc đọc bài báo đó nên mình ko biết, nhưng những bọn râu xanh đó nhà nước mà cho phép thì mình sẽ bắn thẳng tay, sao có những bọn vô nhân tính như vậy. Mong rằng ko có cháu nào bị như vậy nữa

6. mimi68

mimi68 Thành viên mới

Theo mình nghĩ , các bác hoạn lợn đang bị thất nghiệp vì không cho nuôi lợn tại nhà nữa.
    Hay là chúng mình thuế các bác HOẠN LỢN này giải quyết các "Lợn nọc" trá hình đi nhỉ.
    Vì cứ cho các Lợn nọc thành Thái Giám thi hay hơn