Cần giúp: Muốn tăng cân !

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi ThanhHien9091, 9/12/2013.

Tags:
  1. ThanhHien9091

ThanhHien9091 Bắt đầu tích cực

Em 1m6,47kg, ai cũng chê em gầy, mà em ăn mãi chẳng béo được, mong các mẹ có bí quyết ăn uống gì cho em tham khảo tý ạ, em xin chân thành cảm ơn các mẹ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ThanhHien9091
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. haluu279

haluu279 Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Muốn tăng cân !

Mình đẻ con thứ 2 thiếu tháng nên dc co 2,7kg, bé nhất trong 5 cháu cùng xóm. Đến 16thang cháu cũng chỉ được 8,5kg. Nhưng bg cháu đã 2,5 tuổi và cân năngj đc gần 16kg, trộm vía nặng và cao nhất lớp. Lúc đi học cô giáo còn bảo cháu vào nhầm lớp cơ. Bí quyết của mình là cho con dùng dinh dưỡng của Herbalife từ lúc 16 tháng ấy. 1 năm chau tăng đc 8kg. Nhờ kqua này mà mình cũng giúp đc nhiu người đấy. Sdt 0944356667

3. moment_net

moment_net Thành viên chính thức

Em cũng đánh dấu nhờ học hỏi kinh nghiệm các mẹ. Em cao 1m54 mà nặng tận 39kg liền :((. Em ăn cũng được nhưng k thể tăng kg nào? Các mẹ giúp em với
    Em có được bà chị mách dùng mật ong pha với sữa ông thọ (1thia mật ong+2 thìa sữa) uống vào buổi sáng sau ăn. Chị ấy làm như thế thì tăng cân vù vù. Em làm cả tháng rồi chả thấy thay đổi gì. Buồn lòng lắm ạ :((

4. Ngon Ngon

Ngon Ngon Thành viên rất tích cực

Bạn tớ ngày trước toàn uống thuốc bắc mấy năn rồi ko lên cân. Đợt này uống thuốc tổng hợp 3B (B1,B6,B12) hoặc chỉ B1 thôi rồ ngày nào nàng í cũng chén đc tầm 3 lạng thịt bò. Hai tháng sau lên 6kg liền. Mọi ng choáng luôn.
    Bạn thử áp dụng xem

5. thanhbinhhn

thanhbinhhn Thành viên kỳ cựu

MÌnh chỉ uống sữa tươi buổi tối trước khi đi ngủ mới tăng được kg, chứ uống thuốc bắc, thuốc tây, thuốc vitamin... mãi cũng không tăng lạng nào

6. Ngon Ngon

Mẹ nó dạy cho mình cách làm chữ ký với, đang mò mẫm mà chưa ra

7. moment_net

moment_net Thành viên chính thức

Tức là uống 3B và thực đơn ngày nào cũng có thêm 3 lạng thịt bò ah? @@

8. Yeuphong

Yeuphong Thành viên tích cực

Em cuNg muốn tăng cân lắm ik cao met 63 năng 41 cân dù em wan rất khỏe Nhung em chua dám dung biện pháp j vi k biết làm hihihihihihi co các nảo mọi người chỉ em vs nhé

9. haluu279

haluu279 Thành viên đạt chuẩn

Ban tim hieu lo hoi cua Herbalife di. www.herbalife-vietnam.com. Con nha minh dung cai nay cai thien duong tieu hoa tang can tot lam. B gay nhung thuoc dien an duoc thi nhanh co ket qua thoi ma.

10. Ngon Ngon

Đúng rồi bạn ạ, cô ý uống thuốc Bắc mấy năm ko tăng cân xong đợt vừa rồi có ng bảo cách đó cô ý cứ thịt bò chén, ngày nào cũng ăn thịt bò luôn, mình đi chợ với cô ý mà nhìn cô í mua thịt bò cứ 1-2kg về xào, nấu, hầm..mà mình cũng phục về độ ăn thịt giỏi của cô í.

11. yumebeauty

yumebeauty Thành viên tích cực

Em 1m6 mà có 43kg đây ạ, nhìn chán lắm luôn, đã gầy mà ngồi văn phòng nhiều còn bị bụng to nữa chứ :(

12. Suzzyshop

Suzzyshop Bắt đầu tích cực

mình 1m68 mà có 51 can, nhin van gay lam, muon tang len 55 can cho can doi, uống sữa buỏi tối cũng k hiệu quả i :(

13. ThanhHien9091

vâng ạ. em thanks chị nhé, em sẽ áp dụng

14. ThanhHien9091

Ôi, nói ra mới biết nhiều chị em còn gầy hơn mình, em thì chân và vòng 3 cũng to, có điều từ eo mà trở lên thì gầy, cổ thì xương quai xanh, ngực cũng ko đầy, nên====> gầy lém, huhu, e sẽ cố gắng ăn nhiều thịt bò và uống vitamin như các chị chia sẻ, nhưng mà ko biết thế nào vì em là thành phần ăn khỏe

15. Nadeptrai2920

Nadeptrai2920 Thành viên đạt chuẩn

Mua sữa tăng cân uống đi bạn ơi, mình gầy còm, uống nhiều cũng mập lên thôi

16. YeuYeuSpa

YeuYeuSpa Thành viên chính thức

Bạn đã nghe bột ngũ cốc tăng cân chưa??? :h:

Bột ngũ cốc tăng cân chiết xuất từ các loại ngũ cốc, dễ uống, dễ pha, dễ hấp thụ giúp người gầy tăng cân từ từ và hiệu quả. Bột ngũ cốc tăng cân chứa nhiều giá trị dinh dưỡng: protid, tinh bột, chất béo và chất xơ. Bột ngũ cốc tăng cân chứa rất nhiều vitamin như vitamin E, B1, B2, B3, B6, C, D, tiền vitamin A, vitamin K, acid folic; và các khoáng tố gồm Ca, Mg, K, Na, Zn, Fe, Cu, …

CHÚ Ý: Bột ngũ cốc tăng cân còn có tác dụng tăng vòng 1, tăng chiều cao bởi trong đó có đủ các vitamin:

- Vitamin giúp tăng vòng 1: C, E, A, B6, Fe, Cu, Zn
    - Vitamin giúp tăng chiều cao: D, A, Zn

Duy trì tuổi thanh xuân

Một trong những yếu tố làm bột ngũ cốc trở nên cần thiết cho sức khỏe con người đó là rất giàu chất chống ôxy hóa. Các chất chống ôxy hóa cũng là những vi chất giúp bảo vệ cơ thể chống lại các gốc tự do. Các gốc tự do này thường tấn công các tế bào khỏe mạnh, gây ra bệnh tật và những ảnh hưởng không mong đợi như sự lão hóa và ung thư. Điều này có nghĩa rằng bột ngũ cốc đó có khả năng hỗ trợ, bảo vệ cơ thể khi đang mắc bệnh ung thư, cũng như giúp kéo dài tuổi xuân và tinh thần lạc quan, tươi trẻ.

Bột ngũ cốc tăng cân giúp bổ nguyên khí, thanh nhiệt mát gan, giải độc, có thể làm sạch mát nước tiểu, chữa lở loét, làm sáng mắt, nhuận họng, hạ huyết áp, mát buồng mật, bổ dạ dày, hết đi tả, thích hợp với các bệnh nhân say nắng, miệng khát, người nóng, thấp nhiệt, ung nhọt, viêm tuyến má, đậu mùa, nhìn mọi vật không rõ.

Giảm nguy cơ mắc ung thư

Những nghiên cứu mở rộng cho thấy việc ăn bột ngũ cốc thường xuyên sẽ giúp cơ thể giảm nguy cơ mắc bệnh tim mạch, tiểu đường, béo phì và thậm chí là cả ung thư vú và tuyến tiền liệt một cách tự nhiên.

Một nghiên cứu tại ĐH Bang Michigan chỉ ra rằng những người ăn bột ngũ cốc thường xuyên sẽ giảm tới 22% nguy cơ mắc các bệnh tim mạch cũng như các giá trị dinh dưỡng trong bột ngũ cốc sẽ giúp cơ thể "quản lý” các nguồn năng lượng hiệu quả hơn, đồng thời hỗ trợ giảm cân. Tức là bạn có thể duy trì sự hoạt bát, năng động cả ngày nhờ bổ sung nguồn dinh dưỡng từ bột ngũ cốc.

Nếu bạn thực sự muốn tăng cân thì thử call 0965365292 xem nhé

17. banbuonquanao

banbuonquanao

có ai uống vitamin tăng cân chưa ạ?
    cái ước mơ tăng cân của em mãi ko thực hiện được mặc dù ăn cũng tốt

18. xuanminh1102

xuanminh1102 Thành viên rất tích cực

mình thì cứ ăn nhiều là béo, toàn phải kìm ăn :)

19. xingau90

xingau90 Thành viên tập sự

Khi trước mình ốm lắm, đã vậy còn lùn nữa nên nhìn rất ghê ( nặng có 34kg, dùng nhiều loại thuốc mà chẳng xi nhê gì hết. có khi còn giảm nhiều hơn lúc ngừng thuốc. Nhưng kể từ khi dùng Trà thuốc Bắc thì mình tăng cân và đẹp lên trông thấy, thật sự bất ngờ, nói thật luôn ấy, vậy là trong vong 1 thang mình tăng đc 3-5kg ( hiện tại mình 43kg ) người thì k hề mệt mỏi gì luôn. Đặc biệt khi ngưng uống k hề giảm cân lại luôn nha. Cứ đà này nếu ăn bình thường nó vẫn tăng cân cũng nên. Mập lên có nhiều cái lợi lắm, da dẻ đẹp và trắng sáng hơn nha, dáng thì mũm mĩm diện được nhiều đồ đẹp! Mình đã dùng và thành công rồi nên mình giới thiệu cho m.ng. giá cũg rất sinh viên. Bạn gái nào có nhu cầu thì đt: 0932 363 390

20. ReviewMyPham

ReviewMyPham Bắt đầu tích cực