Muốn tìm lớp học múa và đàn ở Thanh Xuân Bắc

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi Jupiter_shop, 17/9/2009.

1. Jupiter_shop

Jupiter_shop Hội Dê 79

Tớ rất muốn cho con gái 5 tuổi đi học múa và đàn ở khu Thanh Xuân bắc mà chẳng biết có lớp nào ở gần khu đó không? Ai biết chỉ dùm tớ nhé! Cảm ơn nhiều!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Jupiter_shop
    Đang tải...

2. Jupiter_shop

Jupiter_shop Hội Dê 79

cảm ơn em nhiều!!! chị muốn học ở gần nhà thôi, đi xa ngại lắm, có lớp học đàn ko hả em?

3. Me He

Me He The hidden charm

Nhờ có thông tin này mà hôm nay mình đã cho con gái qua ĐC này để học múa. Con gái có ấn tượng tốt với cô giáo Mai ngay từ buổi học đầu tiên. Mọi người quanh khu vực này nên đến đây học đi, lớp học khá tiêu chuẩn và học phí rất hợp lý. Lớp múa mới khai giảng thôi, hy vọng Trung tâm hoạt động tốt để mình có thể tin tưởng cho con theo học lâu dài ở đây - vì gần nhà mình mà.
    Không phải mình quảng cáo đâu nhưng đúng là ở quận Thanh Xuân tìm được lớp học múa cho các con khó thật

4. bO.3bie

bO.3bie Thành viên mới

0936991989 đây là sdt cua giáo viên dạy múa bạn nhé cô ý ở triều Khúc dạy giỏi lắm

5. antonyohai

antonyohai Thành viên sắp chính thức

học đàn thì to nhất chỉ nên đưa cháu sang khu hào nam, như ow đây có musicland nhuwng phải yêu cầu giáo viên là co loan hay co thien huong ấy, hoặc thầy giáo thì học thầy nam chứ đừng để họ phần vì ở đó không phải giáo viên nào cũng tốt đâu