Muốn tìm lớp tiếng Anh cho con tại Hưng Yên, có ai biết ở đâu dạy không ạ?

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi Mẹ của Binbin, 8/1/2013.

1. Mẹ của Binbin

Mẹ của Binbin Thành viên tập sự

Chào các mẹ, hôm nay Mẹ của Binbin mới lập tài khoản mới sau một hồi nghỉ sinh em của Binbin, đầu óc lú lẫn hết cả, quên nick trước đã lập :rolleyes::))
    Các mẹ cho mẹ Bin hỏi tí nhé, ở Hưng Yên, chỗ Bần, hoặc Phố Nối ấy, có chỗ nào đang dạy tiếng Anh cho trẻ con không nhỉ? Con nhà mình mới học lớp mẫu giáo 3 tuổi, trong trường của bé cũng bắt đầu cho học tiếng Anh rồi. Nhưng mình thấy không yên tâm lắm nên muốn tìm một địa chỉ tin cậy cho con. :( nhưng mỏi cả mắt chẳng thấy chỗ nào dạy.
    Vừa nãy mình có search thì ra một trường sắp mở nhưng phải tận tháng 3. Chờ lâu sốt ruột quá các mẹ ơi.
    Ai biết chỗ nào thì chỉ cho Mẹ Binbin với nhé.
    Thanks các mẹ :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ của Binbin
    Đang tải...

2. hoangvubaovy

hoangvubaovy Thành viên tập sự

Ðề: Muốn tìm lớp tiếng Anh cho con tại Hưng Yên, có ai biết ở đâu dạy không ạ?

Mẹ Binbin ơi, có Trung tâm Ngoại ngữ Hoa Việt đấy. Mình cũng có con 4 tuổi đang học ở đấy. Con thích lắm. Mình thấy chỗ đấy học cũng tốt, cũng có giáo viên nước ngoài nữa. Nếu mẹ muốn cho con học ở đấy thì gọi điện đến số 0321 3987 965 nhé. Trung tâm ở đường Giai Phạm, Yên Mỹ ấy (gần trường CĐ Công nghiệp HY)

3. BEPANDA

BEPANDA

Ðề: Muốn tìm lớp tiếng Anh cho con tại Hưng Yên, có ai biết ở đâu dạy không ạ?

Mẹ Bin Bin ở đâu vậy ? Ở SG mình thấy học ILA cũng tốt lắm, ít tiền hơn thì có nhà văn hóa thanh niên cũng mở lớp dạy cho trẻ con ...

4. xuanthanhminhdung

xuanthanhminhdung Thành viên chính thức

Trung tâm ngoại ngữ tốt nhất ở Hưng Yên thì mình thấy có trung tâm Harvard có địa chỉ đối diện UBND TT Bần là đào tạo tốt nhất thôi. Mn gọi theo số 0987 965.965 nhé