Hà Nội: MỨT DỪA SIÊU SẠCH - Nhà làm 100% nguyên liệu tự nhiên

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Mẹ Đu Đu, 20/1/2015.

1. Mẹ Đu Đu

Mẹ Đu Đu Guest

Chào các mẹ, Tết lại đến rồi, nhà em lại quay lại giới thiệu mứt dừa nhà làm đảm bảo siêu sạch, nguyên liệu hoàn toàn tự nhiên, ngon bổ rẻ.

Mấy năm nay nhà em tự làm mứt dừa dịp Tết đến cho người thân, họ hàng, bạn bè và túc tắc làm cho những khách quen đặt hàng, được khen lắm nên 2 năm nay em cũng mạnh dạn giới thiệu trên LCM.

Rất mong các bác các chị các em ủng hộ, không ngon không lấy tiền ạ.

Năm nào nhà em cũng làm 3 loại vị mứt dừa: Độ ngọt cực kì vừa phải, dễ ăn, vừa miệng

1. Vị lá dứa: màu xanh lá dứa được xay từ lá dứa tươi, ép lọc lấy nước cô đặc, làm cực lắm để được nước sánh và đặc, cho màu mứt dừa được xanh mướt và mùi lá dứa thật đượm. Đây là loại được ưa thích nhất đấy ạ.

50K/ túi 200g

2.Vị sữa dừa: mứt dừa trắng được sên với sữa bột rất thơm ạ.

40K/ túi 200g

3.Vị cà phê:: mứt dừa được sên với nước cà phê nguyên chất thơm lừng, vừa ngon vừa lạ miệng.

40K/ túi 200g

Các mẹ có nhu cầu mua mứt dừa biếu, tặng hoặc dùng cho gia đình, vui lòng nhắn tin cho em trên 4rum này, hoặc viber em theo số đt Mẹ Đu - 0-9-3-2-2-2-6-1-9-0.

Cảm ơn các mẹ đã ủng hộ thật nhiều ạ (u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Đu Đu
    Last edited by a moderator: 20/1/2015
  2. Mây Tần

Mây Tần Thành viên tích cực

Ðề: MỨT DỪA SIÊU SẠCH - Nhà làm 100% nguyên liệu tự nhiên

Vừa nhắn tin mua mứt dừa của mẹ nó nhé.
    Mỗi loại 2 túi x 200g/túi = 6 túi.
    Cho tớ loại mới nhất nhé. Tks

3. Mẹ Đu Đu

Mẹ Đu Đu Guest

Cảm ơn bạn đã ủng hộ nha, vì nhà tớ chỉ có 2 mẹ con tự làm thôi nên mỗi ngày làm cũng không được nhiều, làm tới đâu là hết tới đó nên bạn yên tâm mứt luôn mới nhé, bạn mua ăn thử sẽ thấy, hihi. ^^

4. Mẹ Đu Đu

Mẹ Đu Đu Guest

Hihi, phải cảm ơn mẹ Mây Tân hôm nay mở hàng topic, mứt dừa nhà mình hnay được nhiều mẹ nhắn tin order quá, mai lại là ngày bận rộn nữa rồi, tặng hoa cho cá mẹ ạ, hihi (u)(u)(u)

5. mesonthao

mesonthao Thành viên nổi tiếng

Nhìn hấp dẫn quá. Chúc bạn đắt hàng nhé.

6. Mẹ Đu Đu

Mẹ Đu Đu Guest

Cảm ơn mesonthao nhiều nhé :D Các mẹ thử mứt dừa nhà em tự làm nhé, mấy năm rồi đều được họ hàng bạn bè khen lắm, từ 2 năm nay gần Tết em với bà ngoại cũng làm nhiều hơn, vừa giới thiệu thêm với các mẹ, vừa là để bà ngoại có việc làm thêm cho vui :D

7. Mẹ Đu Đu

Mẹ Đu Đu Guest

Mời các mẹ thưởng thức món mứt dừa thơm ngon đảm bảo chất lượng và sạch sẽ tuyệt đối của nhà em ạ :D

8. Mẹ Đu Đu

Mẹ Đu Đu Guest

Ngày mới, nhà em lại tất bật với các mẻ mứt dừa, rất vui nếu được giới thiệu mứt dừa ngon và sạch tới thật nhiều gia đình trên LCM ạ :)

9. Mẹ Đu Đu

Mẹ Đu Đu Guest

Sắp Tết rồi, bận rộn quá các mẹ ạ. Ngày ngày đều đặn em với bà ngoại cứ hết mẻ này tới mẻ mứt dừa khác ạ, mỗi chảo chỉ xào được từng này mứt dừa thôi ạ.

10. Mẹ Đu Đu

Mẹ Đu Đu Guest

Mời các mẹ ủng hộ mứt dừa nhà làm, ngon, sạch tuyệt đối ạ ^^

11. Mẹ Đu Đu

Mẹ Đu Đu Guest

Gần Tết bận nhiều việc quá ạ, các mẹ có nhu cầu và ủng hộ nhà em xin vui lòng đặt trước để nhà em chuẩn bị cho kịp ạ :) Cảm ơn các mẹ nhìu nhìu :D

12. Mẹ Đu Đu

Mẹ Đu Đu Guest

Up topic để giới thiệu với các mẹ món mứt dừa sạch và thơm ngon đặc biệt, nhà làm thấy rõ ngay sự khác biệt các mẹ ạ, ko tin các mẹ cứ ghé thử nhà em mời nếm thoải mái ạ :D

13. Mẹ Đu Đu

Mẹ Đu Đu Guest

Tết đến gần quá rồi ạ, nếu các mẹ có nhu cầu mứt dừa cho Tết năm nay, xin mời các mẹ thử mứt dừa home-made của nhà em ạ,cực kì sạch sẽ và ngon miệng, nếu ưng ý thì vui lòng đặt sớm giúp em vì gần Tết nhà nào cũng lu bu việc nhà, việc quê quán nên bận lắm ạ.

Em cảm ơn các mẹ ^^