Mỹ Phẩm Authentic Síley, Guerlain, Lancomme, C.Dior, Este Lauder, Clinique,..

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Lilyboutique, 11/3/2011.

?

Bạn vui lòng nhận xét, đánh giá về chất lượng, dịch vụ của Lilyboutique

Bình chọn được kết thúc ngày 13/5/2011.
  1. Chất lượng hàng hóa tốt

0 phiếu
    0.0%
  2. Chất lượng hàng hóa bình thường

0 phiếu
    0.0%
  3. Chất lượng hàng hóa kém

0 phiếu
    0.0%
  4. Dịch vụ, chăm sóc khách hàng tốt

0 phiếu
    0.0%
  5. Dịch vụ, chăm sóc khách hàng bình thường

0 phiếu
    0.0%
  6. Dịch vụ, chăm sóc khách hàng kém

0 phiếu
    0.0%
  7. Giá tốt nhất

0 phiếu
    0.0%
  8. Giá tương đối phù hợp

0 phiếu
    0.0%
  9. Giá đắt

0 phiếu
    0.0%
  10. Shop có uy tín

0 phiếu
    0.0%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Lilyboutique

Lilyboutique Cosmetic & Perfum

Thanh lý mỹ phẩm khoáng Fresh Mineral

Mình có 2 hộp phấn nền khoáng của Fresnh Mineral loại minisize (2 g) mình chỉ mới dùng được 3 lần.
    - 1 hộp tông màu sáng dành cho da từ trung bình --> sáng ===>> Đã bán
    - 1 hộp tông màu vàng nâu, dành cho bạn nào có làn da ngăm.
    Hộp như thế này này:
    Còn đây là bảng màu
    1 chút thông tin về sản phẩm:
    Phấn nền tự nhiên giúp tạo lớp phấn mềm mại và hoàn toàn tự nhiên. Giúp màu da sáng đều. Tạo nên sự mượt mà mềm mại và giữ nét đẹp trang điểm lâu hơn. Tạo gương mặt nhẹ nhàng thậm chí không có khuyết điểm.freshMinerals được tạo từ công thức phức cô đặc và cũng có thể trang điểm dạng nhiều lớp mỏng như bạn mong muốn.

- Xài thì Ok lắm, mình chỉ dùng base mỏng rồi đánh FM lên là mỏng mịn, tự nhiên lắm.
    - Cần thanh lý lại cho Bạn nào có nhu cầu sử dụng ít, hoặc muốn dùng thử nhe!
    Phấn khoáng của Fresh Mineral thì xài khỏi chê rồi. :)
    Tại da mình hơi khô vùng má nên sử dụng nền dạng lỏng hợp hơn, đành phải thanh lý cho ai có nhu cầu ạ.
    - Mình mua trong Parkson là 330k, giờ thanh lý lại 100k thôi. Mình đã thanh lý rẻ rồi, nên các bạn chịu ship giúp mình! Bạn nào thích thì để lại tin nhắn, số điện thoại cho mình, mình sẽ liên lạc nhe.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Lilyboutique
    Sửa lần cuối: 17/3/2011
  2. tukelly

tukelly Thành viên rất tích cực

Ðề: Thanh lý mỹ phẩm khoáng Fresh Mineral

để lại cho mình hộp màu cho da ngăm nhé. Mình là Giang (sdt:0946705816)

3. lehang218

lehang218 Thành viên tích cực

Minh muon thu dung hop mau da sang, nhung loai nay chat luong the nao ha ban? Da minh kha nhay cam. pm minh sdt:0975759646 nhe. Minh la Hang.

4. lehang218

lehang218 Thành viên tích cực

sap trong parkson lai co gia re vay nhi? Minh nghe noi chat luong loai nay cung trung binh phai k ban?

5. NhimPanda

NhimPanda Bắt đầu tích cực

Để cho mình tông sáng nhé! ĐT 09 ko bốn 38 bốn 02 bốn nhé

6. maimeo140288

maimeo140288 Thành viên tích cực

nick mới, lại k cho số đt địa chỉ để liên lạc , b muốn tl nhanh thì cho số mng pm có phải nhanh hơn k, mà trong PS cũng k có giá này đâu ạ , e k nhầm thì giá này là giá trên mạng search google là ra

7. Lilyboutique

@Tukelly: mình mới check mã số của nó, hộp màu sáng là:906152 và màu ngăm là: 906157, bạn cứ xem màu theo bảng màu ở trên rồi sure giúp mình nhe! Nếu bạn ở TP thì mình sẽ giao hàng cho bạn tận nơi (chỉ vào ngày chủ nhật thôi, ngày thường mình phải đi làm) rồi thu tiền luôn, để bạn yên tâm. Còn nếu ở tỉnh thành khác mình sẽ cho bạn địa chỉ và số TK cụ thể để bạn chuyển tiền rồi mình gửi hàng cho bạn qua bưu điện, bạn chịu ship dùm mình. Số đt của mình: 0918425941 cứ gọi mình là Ly.

@Lehang218: Giá 330k là giá đúng của hãng, 1 hộp màu sáng mình mua trong Parkson Lê Thánh Tôn, còn hộp màu ngăm mình mua ở Lê Văn Sỹ, Q3(Đây là địa chỉ showroom chính thức của FM tại HCM đó bạn) bạn có thể tham khảo giá của FM trên trang Yes24.vn: http://www.yes24.vn/Display/ProductDetail.aspx?FCategoryNo=444160&ProductNo=691229
    Còn chất lượng thì mình kg biết các bạn khác thế nào, riêng mình thì mình dùng 1 ít Primmer cũng của FM thoa đều khắp mặt và dùng bông phấn chấm nhẹ Phấn nền của FM (có nhũ nhẹ, nên trông da căng bóng) là da rất mỏng mịn, tự nhiên, có khi mình trộn 1 ít phấn bột với primer thành 1 dạng kem đặc để đánh, vì da mình bị nhờn vùng T, nhưng lại khô, thiếu nước 2 bên má.
    @NhimPanda: ok. mình sẽ liên lạc với bạn.

@ Maimeo100288: Mình mua trong Parkson Lê Thánh Tôn, bạn có thể đến đó để kiểm chứng.

8. Lilyboutique

Các bạn thông cảm, vì mình mới vào diễn đàn, mà thấy quá nhiều chức năng, công cụ, vẫn còn đang mò mẫm để nắm hết các chức năng, nên trang của mình chưa được hoàn chỉnh, đầy đủ, mình sẽ cố gắng update sớm nhất.
    Sắp tới mình sẽ thanh lý thêm 1 số mỹ phẩm mà mình ít sử dụng và cả đầm váy nữa, mong các bạn ủng hộ.

9. Lilyboutique

Mỹ phẩm chính hãng Sisley, Guerlain, Ck, Clinique, Lancome,...

Lancome- Sparkling Cherub Sheer Warming Illuminating Powder Phấn Má hồng Sáng Lung Linh - # 02 Pinkish Cherubin ----->>580k

Lancome
    Photogenic Phấn Phủ Nén Tuyệt Đối - Màu Nhẹ 10g/0.35oz

• Phấn nén hiệu quả 3 chiều tuyệt vời, Giúp khuếch tán ánh sáng nào ở bất kỳ góc độ hiệu quả, đặc biệt đảm bảo giữ lớp trang điểm, Giảm thiểu sự xuất hiện của nếp nhăn, tạo làn da tự nhiên & vô cùng hoàn mỹ.

Em này mỏng mịn, đánh lên da bắt sáng khá tốt, lên hình cực ăn hình, chứ kg bệt ra như 1 số loại phấn khác.

10. Lilyboutique

Mỹ Phẩm Authentic Sisley, Guerlain, Clinique, Lancome,...giá tốt đây các bạn

Lancome
    Photogenic Phấn Phủ Nén Tuyệt Đối - Màu Nhẹ 10g/0.35oz

• Phấn nén hiệu quả 3 chiều tuyệt vời
    • Giúp khuếch tán ánh sáng nào ở bất kỳ góc độ hiệu quả
    • Đặc biệt đảm bảo giữ lớp trang điểm
    • Giảm thiểu sự xuất hiện của nếp nhăn
    • Tạo làn da tự nhiên & vô cùng hoàn mỹ

11. Lilyboutique

Ðề: Mỹ phẩm chính hãng Sisley, Guerlain, Ck, Clinique, Lancome,...

Bị lỗi mạng rồi, đang up bài thì đứng rồi out ra luôn.

12. Lilyboutique

Chỉ còn màu 906157 thôi nhe các bạn!

13. Lilyboutique

Ðề: Mỹ Phẩm Authentic Sisley, Guerlain, Clinique, Lancome,...giá tốt đây các bạn

GUERLAIN

Phấn phủ khoáng hoa hồng, cực mịn, cho cảm giác nhẹ tựa không trang điểm, chứa thành phần khoáng chất, tốt cho da , không gây bí và bít lỗ chân lông, hơi nhũ nhẹ, nên có khả năng bắt sáng và hiệu chỉnh màu da, em này thì quá ồn ào rồi, mình không quảng cáo thêm nhiều nhe! Mùi hương hoa hồng thoang thoảng nhẹ, cực thích.

SISLEY
    Là 1 loại kem lót trang điểm giúp thu nhỏ lỗ chân lông, khả năng kiềm dầu tốt, chứa silicon làm đầy các nếp nhăn, giảm các đốm nâu, cho lớp makeup bền màu với chiết xuất từ đậu nành , bổ sung colagen làm dịu vùng mắt, cho 1 làn da rạng rỡ, mịn màng hơn.

14. Lilyboutique

Ðề: Mỹ Phẩm Authentic Sisley, Guerlain, Clinique, Lancome,...giá tốt đây các bạn

Bị sao nữa rồi, lại phải up lại

15. Lilyboutique

Mình đã gửi hàng cho bạn lúc tối hôm qua rồi nhé!

16. Lilyboutique

GUERLAIN

Phấn phủ khoáng hoa hồng, cực mịn, cho cảm giác nhẹ tựa không trang điểm, chứa thành phần khoáng chất, tốt cho da , không gây bí và bít lỗ chân lông, hơi nhũ nhẹ, nên có khả năng bắt sáng và hiệu chỉnh màu da, em này thì quá ồn ào rồi, mình không quảng cáo thêm nhiều nhe! Mùi hương hoa hồng thoang thoảng nhẹ, cực thích. Mình đang có màu số 2 ===>>> 1.100k/hộp 20g. (cái này là do tỷ giá Ngân Hàng lên nên khi nhập hàng mình cũng phải chịu tỷ giá cao, các bạn thông cảm.)

BIOTHERM

Aquaradiance Phấn Phủ Tổng Hợp Sáng - # 200 20g/0.7oz

• Sản phẩm bột nhẹ cho làn da trắng sáng, làm giảm lỗ chân lông và những khiếm khuyết trên da, chứa khoảng 5.000 lít nước nóng trong một sản phẩm nhỏ gọn, dưỡng ẩm làn da với tác dụng lâu dài, đem đến 1 cảm giác tươi mát và mềm mại khi sử dụng. Cho làn da của bạn mịn mượt. ===>>450k/hộp 20g

[SIZE="6"][B][COLOR="red"]GUERLAIN [/COLOR][/B] [/SIZE]

[COLOR="black"][SIZE="3"]Phấn phủ khoáng hoa hồng, cực mịn, cho cảm giác nhẹ tựa không trang điểm, chứa thành phần khoáng chất, tốt cho da , không gây bí và bít lỗ chân lông, hơi nhũ nhẹ, nên có khả năng bắt sáng và hiệu chỉnh màu da, em này thì quá ồn ào rồi, mình không quảng cáo thêm nhiều nhe! Mùi hương hoa hồng thoang thoảng nhẹ, cực thích. Mình đang có màu số 2 ===>>> [COLOR="red"][SIZE="5"]1.100k/hộp 20g[/SIZE][/COLOR]. (cái này là do tỷ giá Ngân Hàng lên nên khi nhập hàng mình cũng phải chịu tỷ giá cao, các bạn thông cảm.) [IMG]http://www.feteafete.com/storage/post-images/2010-july-dec/september-2010/Guerlain_VOILETTES.jpg?__SQUARESPACE_CACHEVERSION=1283374764457
    [/COLOR]
    SISLEY[/SIZE] Là 1 loại kem lót trang điểm giúp thu nhỏ lỗ chân lông, khả năng kiềm dầu tốt, chứa silicon làm đầy các nếp nhăn, giảm các đốm nâu, cho lớp makeup bền màu với chiết xuất từ đậu nành , bổ sung colagen làm dịu vùng mắt, cho 1 làn da rạng rỡ, mịn màng hơn. ===>>>1.130k/tuýp 20ml [​IMG] Bobbi Brown Bảng Màu Phấn Mắt: 7x Màu Mắt + 1x Cọ - • Bảng Màu Mắt: • 4x Phấn Màu Mắt Ánh Bạc 1.1g/0.04oz ( # Champagne Quartz, # Ice Blue, # Platinum, # Rockstar ) • 3x Phấn Màu Mắt 1.1g/0.04oz ( #Baby Pink, #Ivory, #Mahogany ) • 1x Brush • Sản phẩm màu sắc mịn mượt kết hợp hoàn hảo, màu sắc bền lâu, cho bạn ánh nhìn cuốn hút. ===>>>950k/hộp [​IMG][/IMG]

SISLEY
    Là 1 loại kem lót trang điểm giúp thu nhỏ lỗ chân lông, khả năng kiềm dầu tốt, chứa silicon làm đầy các nếp nhăn, giảm các đốm nâu, cho lớp makeup bền màu với chiết xuất từ đậu nành , bổ sung colagen làm dịu vùng mắt, cho 1 làn da rạng rỡ, mịn màng hơn. ===>>>1.130k/tuýp 20ml

Bobbi Brown

Bảng Màu Phấn Mắt: 7x Màu Mắt + 1x Cọ -

• Bảng Màu Mắt:
    • 4x Phấn Màu Mắt Ánh Bạc 1.1g/0.04oz ( # Champagne Quartz, # Ice Blue, # Platinum, # Rockstar )
    • 3x Phấn Màu Mắt 1.1g/0.04oz ( #Baby Pink, #Ivory, #Mahogany )
    • 1x Brush
    • Sản phẩm màu sắc mịn mượt kết hợp hoàn hảo, màu sắc bền lâu, cho bạn ánh nhìn cuốn hút. ===>>>950k/hộp

Attached Files:

Sửa lần cuối: 15/3/2011
  17. Lilyboutique

Bạn ơi! Mìng gửi hàng cho bạn hôm kia, nhưng có 1 chút xíu trục trặc (bưu điện bảo hộp hàng bé quá nên trả lại yêu cầu đóng gói lại hộp lớn hơn), nên tối qua, hàng của bạn mới được chuyển, chắc bạn nhận hơi muộn hơn bạn Tukelly 1-2 ngày, bạn thông cảm nhe.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.