Dismiss Notice
Hội Chợ Mùa Thu, cơ hội mua sắm không thể bỏ qua! Bạn có thể đăng ký tham gia hội chợ LÀM CHA MẸ ngày 20/10/2019 tại Triển lãm Vân Hồ, Số 2 Hoa Lư, Hà Nội.

Cần giúp: Mỹ Phẩm Cỏ Mềm Có Tốt Không?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi dungnguyen10, 13/6/2019.

1. dungnguyen10

dungnguyen10 Thành viên tập sự

Hi mọi người!
    Mình đang tìm hiểu về các sản phẩm thiên nhiên, lành tính. Mình có thấy mỹ phẩm của Cỏ mềm được khen khá nhiều.
    Không biết đã có ai dùng mỹ phẩm của hãng này chưa?
    Mỹ phẩm của Cỏ mềm có tốt không ạ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dungnguyen10
    Đang tải...

2. phuongnt9393

phuongnt9393 Thành viên tập sự

Cỏ mềm có rất nhiều sản phẩm mình đánh giá cao sự an toàn khi dùng mỹ phẩm ở đây. Mặc dù có thể như là son thì ko nhiều màu lắm hoặc nước hoa khô mùi cũng khá nhẹ nhưng họ có nhiều điểm cộng khác mình nghĩ là thực sự đáng tin dùng và đúng là hàng Việt Nam uy tín.
    Bao bì sản phẩm của Cỏ mềm rất đặc trưng theo kiểu green thảo mộc ấy nhìn rất hay, mình đã dùng thử son môi ở đây rồi. Màu lên chuẩn, nhưng nó ko phải là loại lì hoàn toàn, có chút dưỡng gần giống kiểu son của L'oreal ấy.

3. Crazis

Crazis Thành viên đạt chuẩn

Mĩ phẩm Việt Nam à bạn :)) nói chung mình không phải chê nhưng có tiền thì nên đầu tư vào mĩ phẩm nổi tiếng nhật, hàn, pháp cho chắc ce ạ :)) kb bao h mĩ phẩm việt nam mới phát triển

4. redapple

redapple CAFE BAN MÊ RANG XAY TẠI NHÀ ^_^

Mình thích sản phẩm của Cỏ Mềm lắm, son có vẻ như họ thiên về dưỡng nên màu ko nhiều nhưng dưỡng rất sướng, mình dùng son gạo cải thiện được màu môi tự nhiên.