Sài Gòn: [mỹ Phẩm Nhật] Sale Giá Rẻ Mỹ Phẩm Nhập Trực Tiếp Từ Nhật

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi phuongthao0193, 28/9/2017.

1. phuongthao0193

phuongthao0193 Thành viên tập sự

Chào các mẹ, các chị ^^ Chẳng là nhà em vừa đi vi vu bên Nhật vài ngày, sẵn tiện có xách về 1 ít hàng mỹ phẩm chính hãng. Giờ em xin phép sale lại các chị, các mẹ giá yêu thương để kiếm thêm ít tiền uống trà sữa, hihi.
    Em cam kết hàng chính hãng Nhật ạ, vì em cũng có lấy trộm 1 vài sản phẩm để dùng và cho Mama em dùng nữa, không lo hàng giả, hàng nhái đâu ạ.
    Giá em ghi trên mỗi sản phẩm nhé. Về ship thì em nhận free ship ở quận 1, quận 3, Phú Nhuận, Bình Thạnh với tổng hóa đơn từ 300k trở lên, còn dưới 300k em xin các mẹ 20k tiền ship để mua nước mía uống trong quá trình chạy xe ship hàng nhé. Các mẹ ở quận khác chúng mình sẽ thỏa thuận phí ship sau nhé, đảm bảo phí cũng yêu thương và ngọt ngào như ly trà sữa em hay uống mỗi ngày ạ.

Son Shu uemura - 550k
    Son này em lấy về đến 4 cây, mà lấy dùng 2 cây rồi ạ, màu sắc tươi tắn và ăn son không cần phải bàn luôn. Em dùng mất màu orange rồi nên chỉ còn 2 màu này thôi ạ, màu lên đều môi cực đẹp, em có dùng lớp son dưỡng dhc ở dưới mà làm 8 tiếng son vẫn không trôi bao nhiêu hết.

Kem đánh răng Apagrad - 190k
    Kem đánh răng này em có cả 3 loại luôn ạ, đồng giá hết ^^ Mỗi loại một công dụng khác nhau nha, chưa có dịp xài thử nhưng mà các mẹ có thể tìm thấy các review khá tốt về em nó trên mạng ý ạ.
    - Loại Smokin (màu hồng): dùng cho các bố hay hút thuốc nè, giúp trắng răng và giảm ố vàng do thuốc lá gây ra ý.
    - Loại Premio (màu vàng): vừa trắng răng vừa bảo vệ nướu, thích hợp với các mẹ có răng nướu nhạy cảm, dễ đau nhức nè.
    - Loại M-plus (màu xanh): vừa giúp răng trắng vừa làm hơi thở thơm tho luôn, 2-in-1
    Chốt lại là công dụng nổi bật của loại kem đánh răng này là làm trắng vượt trội ý ạ, mẹ nào thích nụ cười tỏa nắng như em gái mưa thì quẹo lựa ngay kẻo muộn.

Lăn khử mùi Biore - 190k
    Cái tên nói lên tất cả...

Nước hoa hồng Aqualabel - 300k
    Dành cho da thường và da khô ạ, dung tích 200ml

Nước hoa hồng Muji - 190k
    Mẫu này em có loại light toning water light dùng cho da thường, da hỗn hợp thiên dầu hoặc da dầu ạ.

Sửa rửa mặt Softymo Kose 190g - 120k
    Nhà em có 2 màu này, mỗi màu công dụng khác nhau ý ạ.
    Màu hồng kute ngoài tác dụng làm sạch sâu cho da, còn có thành phần chống lão hóa da (quan tâm hàng đầu của các mẹ đây rồi!!!). Loại này hợp với da khô hoặc da thiên khô nhé, rửa hoài mà không tạo cảm giác khô da, khó chịu luôn.
    Màu xanh thì ngoài công dụng tẩy sạch bụi bẩn, nổi bật hơn là khả năng làm trắng da, làm mờ vết thâm và nám siêu hiệu quả (bái bai thâm mụn rồi, hihi).

Sửa rửa mặt Perfect Whip 120g - 125k
    Màu xanh huyền thoại của thương hiệu hàng đầu Nhật Bản - Shiseido. Không cần phải nói nhiều về sản phẩm này vì em cũng hông biết nói gì hết, ahihi. Nói chung là cái tên đã nói hết lời em muốn nói: rửa sạch và sâu đến tận chân răng ... à nhầm chân lông luôn. Tẩy trang và tẩy mọi bụi bẩn triệt để mà lại dưỡng ẩm, phù hợp mọi loại da. Đọc xong công dụng thấy mê quá, thôi em cũng lấy 1 chai xài luôn.

Kết thúc chương trình truyền hình em xin combo 3 sản phẩm dành riêng cho các bé (các mẹ muốn xài ké cũng được). Bộ ba thuốc xịt bỏng - xịt côn trùng - xịt rôm sảy luôn ạ.

Kem xịt trị bỏng Kobayashi 40g - 235k

Xịt chống muỗi, chống côn trùng - 180k

Xịt rôm sẩy Kobayashi 40g - 215k

Làm xong cái liveshow rồi, huhu. Các mẹ quẹo lựa được sản phẩm nào ưng ý hay cần thêm thông tin có thể nhắn tin trực tiếp cho em qua sdt 0933 04 35 38 nhé, hoặc inbox trên diễn đàn cũng được ạ, mà tốt nhất là qua sdt vì em cũng đi làm nên tương tác qua forum có thể sẽ hơi chậm 1 xíu. Cám ơn mọi người đã dành ít phút lăn chuột cho cái post dài như thế lày.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phuongthao0193