Mỹ phẩm quần áo Zara,YSL,9W,MNG,HM,Tommy,Dior,CK,VS,EL,Gymboree,Cr azy 8,Children Place...

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi aphi82, 10/4/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. aphi82

aphi82

Topic thanh lý cũ dài quá 15 trang nên em mở topic mới. Vẫn tiêu chí cũ là:
    - Không bán hàng fake, hàng cũ nát, hàng có sao em nói vậy.
    - Không mặc cả quá đáng
    - Không free ship, chỉ free ship nếu tiện đường em đi làm & chắc chắn lấy.
    Link topic cũ đây ạ
    http://www.lamchame.com/forum/showt...my-Dior-CK-VS-Gymboree-Crazy-8-Children-Place

Đ.chỉ xem hàng:
    -CQ: TT Anh ngữ Cleverlearn số 2C Vạn Bảo (ngã tư Kim Mã - Vạn Bảo, khu Ngoại giao đoàn)
    - Hoặc nhà em khu Văn Quán, Hà Đông
    Đt: 0905176666

Trang 1: ĐỒ CHO MẸ NEW 100% + USED
    Trang 2: ĐỒ CHO BÉ NEW 100% + ĐỒ CHO BÉ USED (có nhiều đồ Cún Lu)

HÀNG NEW 100%

Cardigan Zara mới nhận từ chị Gauconuk, sz 13-14 tuổi, tầm 47-52kg mặc vừa, em mặc rộng tiếc quá hix....
    Mùa này khoác ngoài áo 2 dây hoặc váy đều ổn ạ

Jean MNG Aut, new 100% em order web Anh, màu như hình sz32 Anh tương đương sz0 của Mỹ nhé => 400k

Sơmi Ann Taylor sz S VNXK mua nhà bác Hương Cún Lu, new 100%, chất bóng nhưng có co dãn, ở ngoài màu trầm hơn 1 chút => 150k (em mua 250k đấy ạ)

Túi này mới order nhà em shoptuixinh.tk rất nhiều mẹ biết nhé, nên mượn lời em ý luôn:

Túi xuất xịn của hãng Igni của Nhật, mà hàng Nhật thì các mẹ cũng biết rồi rất bền và perfect vì người Nhật không chấp nhận sản phẩm và kiểu dáng lỗi, kiểu dáng giống Classic Channel nhưng giá thì mềm hơn nhiều màu đen, chất da PU mềm lắm, size:28*19*9cm.
    ĐÃ BÁN

Túi 9w da mềm new 100% giá 650k ĐÃ BÁN

Time Zone Line and Wrinkle Reducing Creme SPF 15 for Normal/Combination Skin

Thành phần chứa các tinh chất trái cây thiên nhiên từ quả Lựu cho khả năng chống ô xy hóa mạnh nhất thực sự đem lại sinh lực cho làn da của bạn, săn chắc căng mịn sau 4 tuần sử dụng . với chỉ số chống nắng 15 Time zone tạo một lớp màng bảo vệ ban ngày cho da bạn khỏi tác động có hại từ môi trường nhưng vẫn cung cấp đầy đủ dưỡng chất lý tưởng cho da. dùng cho da thường và da hỗn hợp ạ. Theo như quảng cáo của hãng thì làn da sẽ được trẻ lại 10 tuổi khi sử dụng sản phẩm này trong 4 tuần.
    Em cũng đang dùng, nhưng có tận 3 hộp nên sợ k dùng hết đc. Mỗi hộp 15ml bán 250k, giá rẻ hơn lúc mua nhiều rồi ạ! mượn hình em Poloni ạ

Áo len VS kiểu như hìng nhưng màu hồng sen new 100% sz 2 tương đương XS, áo cài đc hết chứ ko phải bỏ lửng như ảnh mẫu đâu nhé =>360k. em bán giá này để thanh lý nhanh chứ trên web đang bán 31.5$ đấy

màu thứ 3 từ trên xuống

Cardigan HM VNXK mua nhà Cún Lu szM tầm 45-50kg mặc vừa => 290k

Khoác kaki 1 lớp VS new 100% sz S dành cho các mẹ trên 50kg => 700k. Áo này mình mua 950k bán giá này lỗ rồi nên mọi người làm ơn giữ phép lịch sự đừng mặc cả xuống 500k với 550k ĐÃ BÁN

Bra sz34AA hiệu Apt.9 made in thailand. form to tương đương 36A, order trên kohls giá tag 28$ em mua off về đến tay 300k, push dày & mềm mại ko kém bra VS chút nào. new nguyên tag => 200k

Sơmi lụa Bebe sz XS màu hồng như hình => 700k

Xăng đan Charlotte Russe sz6 form to tương đương 6.5 => 400k ĐÃ BÁN

Xăng đan 9W new 100% (no box) sz6 => 700k

Túi 9w quai xích => 700k. chất da mềm kt khoảng 30x25cm dễ sử dụng, ko to quá ko nhỏ quá. ĐÃ BÁN

VÍ MANGO gấp 3 màu xanh như hình =>500k=> giảm 450k ĐÃ BÁN

MANGO đen => 500k => giảm 450k

Xắc 9w chất satin đen, đính đá, dây xích, new 100% => 650k ĐÃ BÁN

ALDO màu xanh đen có gắn nơ, quai xích => 700k

ALDO da beo kết hợp da màu da bò=> 950k (túi kiểu này trên Parkson đang bán 1.5tr đấy)

ALDO da beo kết hợp da màu đen

Bộ ngủ satin Winny sz S => 70k ĐÃ BÁN

Thắt lưng F21 => 150k

Panties CK vợt từ Idelli sz S màu hồng nhạt chấm bi chất cotton mềm mại=> 80k rẻ hơn cả Triump (em mua về đến tay là 120k:()

ĐỒ USED

Nước hoa Dior Homme for men chai 100ml, hàng tester unbox & ko có nắp (chỉ có nắp nhữ trong) nhưng chuẩn, thơm ngon đến giọt cuối cùng ạ. Em mua ở bestbuy Sing tặng ax nhưng ax ko thích mùi này :( . Mua 1.3tr, thanh lý 950k chai còn new đến 99%. giá chai này tầm 2tr nếu full box đó.Chai này cực nam tính và lịch sự, Jude Law là hình ảnh quảng cáo cho em nó đấy ah
    Mùi hương đặc trưng:
    Xô thơm, Oải hương, Cam hương, Hoa Iris, Cacao, Hổ phách, Hương lau Haiti, Hoắc hương Indonesia, Da thuộc.
    Phong cách:
    Cổ điển, nam tính, sang trọng

Courture Courture by Juicy Courture, EDP 100ml còn box, dùng 1-2 lần còn như hình. Cá nhân em thấy chai này mùi hay nhất trong các chai của Juicy, nhẹ nhàng cực kỳ nữ tính, quyến rũ mà không quá nồng. Em mua gần 1.6tr, thanh lý 1.3tr

Sơ mi Bershka szS mới mặc 1 lần còn như mới, áo lên form rất đẹp, chất thô mát, mẹ nào cao 1m6 tầm 43-47kg là vừa xinh ạ, thanh lý 180k
    áo màu be như hình

lên dáng như thế này ạ

Phấn mắt YSL tông nâu tím, có nhũ nhẹ, màu mắt YSL bám & sâu mắt cực ạ. New 99% còn hộp đầy đủ. Mua hơn 50$ thanh lý 790k

Pump BBR fake sz 37 new 99% mầu như hình => 200k em mua 390k đấy ạ ĐÃ BÁN

Áo hoa Zara fake mặc vài lần mua 250k => thanh lý 90k ĐÃ BÁN

Len VS cổ tròn màu hồng sen sz S còn 80% => 100k ĐÃ BÁN

Váy dạ mỏng cổ kiểu Peter Pan nhái Asos, sz S mới mặc 1 lần => 190k

Váy dạ mỏng kẻ caro nâu tầm 40-43kg mặc vừa còn 90% => 100k

Cổ lọ thun lạnh da báo mặc 1 lần ko hợp, mua 380k => 180k ĐÃ BÁN

Xăng đan Elle order trên Kohls.com sz 6.5 còn 95% => 400k

Xăng đan Guess order trên Amazon, sz7, còn 90% => 450k ĐÃ BÁN

Áo sơmi lụa Nem sz2=S còn 98%, em mua 600k => 300k

Sơmi voan Bebe fake màu hồng da, buộc nơ cổ, free sz new 99% => 100k

Đây là đống giày dép em đã bán:

Hàng used còn nhiều váy áo em chưa chụp đc hình

Xem thêm các chủ đề tạo bởi aphi82
    Sửa lần cuối: 10/4/2012
  2. aphi82

aphi82

Ðề: Mỹ phẩm quần áo Zara,YSL,9W,MNG,HM,Tommy,Dior,CK,VS,EL,Gymboree,Cr azy 8,Children Plac

up sang trang................................

3. phuonguyen1411

phuonguyen1411 Thành viên rất tích cực

Ðề: Mỹ phẩm quần áo Zara,YSL,9W,MNG,HM,Tommy,Dior,CK,VS,EL,Gymboree,Cr azy 8,Children Plac

chờ đồ em bé..............................

aphi82 thích bài này.
  4. smallpig

smallpig Thành viên đạt chuẩn

đồ đẹp quá. chúc c đắt hàng ạ.:)

aphi82 thích bài này.
  5. manriko_87

manriko_87 Thành viên tích cực

Sơmi voan Bebe fake màu hồng da, buộc nơ cổ, free sz new 99% => 100k
    Cai nay co ren den phai ko chi, con moi ko? Free CPN cho em nhe

6. aphi82

aphi82

ren đen em ạ, áo này chị mới giặt nhưng chưa mặc vì đến lúc mặc thử vào người thấy gầy quá nên phải thanh lý, chị mua 270k + ship nữa đấy nên chị k free ship đc nữa đâu.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.