Hà Nội: Mỹ phẩm xách tay Nga đặc trị mụn

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Tiffanydo, 2/1/2015.

1. Tiffanydo

Tiffanydo Mẹ Bi Tit

Mình thanh lý bộ mỹ phẩm xách tay Nga đặc trị mụn. Hàng này dùng cực kỳ thích, mùi thơm dễ chịu, đảm bảo ưng luôn nhé!
    1. Mặt nạ than hoạt tính 120g (1 tuần/1 lần)tha hồ lâu: Mua 360k, mới dùng 1 lần -> Thanh lý: 260k
    2. Kem dưỡng trắng da đặc trị mụn 100% từ thiên nhiên (Dùng hàng ngày, mình chỉ dùng ban đêm): Mua 195k, dùng chưa được 1 tuần -> Thanh lý: 135k
    3. Mặt nạ dưỡng trắng da trị mụn 100% tự nhiên: Mua 195k, dùng 2 lần (Mặt nạ này dùng khoảng 3 ngày/lần và xem kẽ với mặt nạ than hoạt tính) Thanh lý 135k
    4. Sữa rửa mặt 100ml: Cái ngày 95k mình cũng dùng khoảng 1 tuần: Thanh lý 65k hoặc tặng cho mẹ nào lấy cả bộ 3 loại ở trên. (Cái này em để trong nhà tắm nên làm biếng lấy ra chụp)

5. Ké em kem dưỡng trắng da New Today giá 125k, mới dùng vài lần -> thanh lý hộ con em giá 70K. Giảm mạnh cho vài lần bôi thôi đó cm.

Mình sẽ freeship cho mn lấy cả bộ (vừa tặng SRM vừa freeship), còn lấy lẻ thì cm đến lấy giúp mình trong giờ HC, Mình ở Thanh Xuân nhé! ĐT của mình 0 một hai ba 989 năm 182. Minh SN80 cho dễ xưng hô

Mn tốt bụng đi qua ủn giúp mình để mình thanh lý được đến tay các bạn cần nhé! Thanks cm đã đọc tin!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Tiffanydo
    Đang tải...

2. Tiffanydo

Tiffanydo Mẹ Bi Tit

Ðề: Mỹ phẩm xách tay Nga đặc trị mụn

Hàng này thơm dịu, dễ chịu kinh khủng nhưng mình vừa được xã tặng bộ khác nên thanh lý bộ này. CM ủng hộ mình với ạ!