3 tháng cuối: Nám Da Khi Mang Bầu Bí

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi conlonvang2007, 3/6/2007.

1. conlonvang2007

conlonvang2007 Thành viên tập sự

em muốn hỏi các bà mẹ một chút, em đang mang bầu ở tuần thứ 32 .Nên em muốn hỏi các bà mẹ đã và đang mang bầu là sao cổ em nó cứ bị đen hết phần cổ, liệu sau khi sinh xong thì có đỡ ko ạ ?nếu ko hết thì phải dùng thuốc gì bôi , các bà mẹ hãy giúp em với . Thank

Xem thêm các chủ đề tạo bởi conlonvang2007
    Đang tải...

2. Mẹ Bưu

Mẹ Bưu Thành viên rất tích cực

he he, mẹ này vui tính nhỉ?chỉ là thay đổi nội tiết tố thôi, sau khi sinh dần dần sẽ biến mất, không chỉ ở cổ đâu thôi, mà chỗ nào có ngấn cũng đen đúng không nào? yên tâm nhé? không cần bôi gì cung hết, còn nếu muốn trắng đẹp hơn bôi nghệ tươi khắp người sau khi sinh xong sẽ giữ được nước da trắng lâu cực,

3. Golden

Golden GV dạy trang điểm

Cũng tùy đấy bạn ạ, cũng thử đi hỏi bác sỹ xem trường hợp này có nhiều kô? Chứ như tớ đây mới chán, hồi có bầu bé Bông, cũng thay đổi nội tiết bạc hết cả phần tóc mái bên phải (chứ không bạc cả đầu mới kỳ chứ), nhưng "di chứng" đến giờ luôn, bây giờ trông tớ như bà già ý.

4. nguyentranlananh

nguyentranlananh Thành viên tích cực

Ngày mang bầu cu Phỗng mình cũng bị như thế đấy, ngại lắm nhất là lúc đó lại vào mùa đông nữa, ai không biết thì cứ nghĩ chắc mình ở bẩn đấy, sau khi sinh khoảng 2 tháng thì tự hết, không phải dùng thuốc gì đâu mẹ nó ạ, mẹ nó cứ yên tâm nhé!

5. MẸ WINNI

MẸ WINNI HỘI DÊ 79 SG

Mang bầu đúng là nhiều cái hay và ngộ các mẹ nhỉ .. người thì gặp vấn đề này người gặp vấn đề khác ....:D

6. Jeany

Jeany Thành viên tích cực

Ừ, buồn cười lắm, mình cũng bị thâm ở nách, sinh xong 1 tuần nó biến đâu mất tiêu, à, lại còn bị nổi mụn ở lưng nữa chứ . Mẹ nó đừng lo, rồi sẽ trở về như cũ thôi