Kinh nghiệm: Nâng Mũi Bằng Chất Làm Đầy Filler Có An Toàn Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 25/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Nâng mũi bằng chất làm đầy filler có phải là mình tiêm chất vô mũi mình không? Nhưng mà tiêm như vậy thì mất bao lâu và hiệu quả được bao lâu. Mà cái chất đó vô mũi mình có ảnh hưởng gì đến sức khỏe không không? Trời ơi nâng mũi thôi mà sao nhiều thứ phải lo ghê. Trước giờ chưa từng đụng tới nên em ngơ ngơ trong vụ này quá ạ!!!!!

Em thấy nâng mũi bằng chất làm đầy filler giờ không còn hot nữa đâu. Em thấy nâng mũi phẫu thuật giờ được chuộng hơn đó chị ơi

Ủa vậy hả em. Vậy thì bây giờ cái nào nó tốt hơn chứ

Cái đó thì em không biết được chị ơi. Vì cái nào nó cũng có ưu điểm riêng mà. Mà em nghe nói nâng mũi bằng chất làm đầy filler được thời gian là nó tan ra à

Chị thấy được 1 năm thì cũng lâu rồi em. Vậy là được rồi

Dạ thì tùy chị thôi. Chứ em thì em vẫn thấy phẫu thuật tốt hơn

Lúc đầu chị cũng định đi nâng mũi bằng chất làm đầy filler này nè. Nhưng mà sau khi chị đến chỗ BVTM để tư vấn thì chị quyết định nâng mũi phẫu thuật luôn rồi

Điều gì đã làm chị thay đổi quyết định vậy

Do là chị so sánh giá dịch vụ, thời gian duy trì này kia đó em. Mà giờ chị nâng xong mũi đẹp thiệt. Nên chị không còn nhớ gì đến nâng mũi bằng chất làm đầy filler kia nữa rồi

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: nâng mũi bằng chất làm đầy giá bao nhiêu

Xem ngay dáng mũi đẹp ưng ý của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi bằng chất làm đầy filler

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 12/1/2023