Kinh nghiệm: Nâng Mũi Bằng Chỉ Được Bao Lâu Vậy Chị Em

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 25/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Nâng mũi bằng chỉ được bao lâu hả chị em? Coi mấy cái clip thấy nâng mũi kiểu này nhanh ghê luôn á. Thích quá chừng thích luôn. Mà không biết là cái này giữ được bao lâu nữa. Chị em ai có từng làm cái này hay có kinh nghiệm trong “nghệ thuật nâng mũi”, thì chỉ em nha! Em cảm tạ nhiều!!! meow~

À cách này tui cũng có nghe nè. Mà nâng mũi bằng chỉ được bao lâu thì theo tui biết là chỉ được giai đoạn đầu thôi, chứ nó không duy trì được lâu đâu

Vậy hả bà. Vậy mà tui cứ nghĩ nó giống nâng mũi bọc sụn này kia mà thay đổi vật liệu với cách thức làm thôi chứ

Khác nhau đó nha. Mà nếu vậy thì thay vì bà đi tìm hiểu nâng mũi bằng chỉ được bao lâu thì sao không thử đi tìm hiểu nâng mũi bọc sụn đi cho nhanh. Đã vậy hiệu quả nó cũng lâu nữa

Sao mà bà biết rõ quá vậy. Vậy là có kinh nghiệm rồi à. Chia sẻ cho tui với

Cũng đâu có kinh nghiệm gì đâu. Chỉ là do tui nâng mũi được 2 năm rồi nên biết chút thôi mà

Hời ơi…. Có mũi đẹp vậy mà nãy giờ giấu. Vậy này là bà nâng mũi bọc sụn đó hả?

Có giấu đâu chứ tại không hỏi sao người ta dám khoe ? ?. Đùa thôi chứ đúng là tui nâng mũi bọc sụn á bà

Mà mũi này mê quá à. Quên luôn là mình đang tìm hiểu nâng mũi bằng chỉ được bao lâu luôn á. Mà bà nâng ở đâu vậy?

Bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng á bà. Bà lên fb search cái là nó ra liền chứ gì

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: nâng mũi bằng dụng cụ

Xem ngay dáng mũi đẹp ưng ý của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi bằng chỉ được bao lâu

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 12/1/2023