Toàn quốc: Nâng Mũi Bằng Chỉ Ở Đâu Đẹp Tại Hcm

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi maihuong20, 1/10/2021.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Chị em thường tìm chọn cho mình địa chỉ nâng mũi ở đâu đẹp để cải thiện vóc dáng mũi của mình. bài viết sau đây là tổng hợp những vấn đề chị em quan tâm để có được hình dáng mũi ưng ý.
    Chị em ơi!
    Mũi em là dang thấp bẩm sinh, nên em rất muốn nâng mũi. Em nghe nói nâng mũi bằng chỉ đơn giản, đẹp, không đau đúng k ạ? Mấy chị nào làm cái này rồi, thì chỉ dẫn cho em với, sẵn cho em hỏi là nâng mũi bằng chỉ giá bao nhiêu tiền luôn? Sợ tới đó thiếu k biết đâu mà đắp. Chị em giúp em nhiệt tình nhé, em nôn lắm luôn rồi!!! Đa tạ chị em nhiều nhiều!

Có vụ nâng mũi bằng chỉ nữa hả, sao mà giờ nhiều kĩ thuật quá vậy
    Có đó chị ơi, em tìm thấy trên mạng nói làm cái này đơn giản nhẹ nhàng lắm
    Vậy đó hả đó h chị nghe có nâng mũi hàn quốc, nâng mũi sụn gì gì đó thôi, còn nâng mũi bằng chỉ này là lần đầu tiên chị nghe luôn đó
    Thôi thôi chị ơi đừng có nâng mũi bằng chỉ hổm giờ bác sĩ thẩm mỹ đồ người ta khuyên k nên đó chị ơi
    Hồi đợt chị cũng định nâng mũi bằng chỉ, mà tìm hiểu thấy dễ viêm nhiễm lắm. Nên chị chịu tốn chút nâng luôn S line luôn

>>> Tham khảo thêm nâng mũi giá bao nhiêu tại bệnh viện thẩm mỹ uy tín, chất lượng tại Hồ Chí Minh

Đẹp quá chị ơi, chị nâng S line có bị đỏ đầu mũi không chị, em nghe nói nhiều ng nâng lên bị đỏ đầu mũi lắm
    Chị ơi chị nâng mũi ở đâu mà đẹp quá vậy, em cũng thích nâng dáng mũi giống vầy nè
    K có bị đỏ đầu mũi gì hết luôn đó em. Hôm nâng lên thì nó nề nề sưng, xong r gom form luôn đó. Còn nhiều ng mà bị đỏ đầu mũi chị nghe nói chắc là do da mỏng á
    Chị nâng bên bác sĩ Hùng bên quận 3 đó em ơi, hôm chị cũng được bạn chị dắt đi chứ hồi đầu chị cũng k biết ở đây ?

Em cực thích dáng mũi y như chị luôn đó, nhìn nó sang với k có bị giả. Mà nâng lên vầy đau không chị, nghe dao kéo em ớn ớn sao đó
    Nâng mũi này nhiều tiền k chị. Hồi đầu em định nâng mũi bằng chỉ cho nó rẻ đó, mà h chị nói nó dễ viêm nhiễm làm em cũng k biết làm sao nữa
    Có thuốc tê mà em nên k có đau dữ lắm đâu, em cứ suy nghĩ rồi tự mình hù mình thôi à
    Chị nâng đây là 35tr đó, đáng lẽ là 50tr lận mà giảm giá nên còn 35tr. Còn nâng mũi bằng chỉ đó, mấy vụ bị viêm nhiễm rồi, do bác sĩ không khéo với thêm là cơ thể mình k hợp với chỉ á, là nó đào thải à. Trên đây nè, nhiều chị bị rồi, phải đi rút chỉ ra đó, em tìm mà xem đi
    Gì mà ghê vậy chị rút ra luôn hả, rồi rút ra mũi có bị ảnh hưởng gì k chị
    Này chị cũng k rành nữa, chị nghĩ là nó cũng ảnh hưởng đến mũi của mình đó em. Mà chị nghĩ em chịu tốn hơn chút cho nó an toàn chứ lỡ nâng bậy nâng bạn. Làm lên k đẹp đã đành xong r còn hư sửa lại các kiểu, tốn tiền còn hơn
    Vậy để em nghiên cứu lại thêm xem sao, chứ nãy h cũng nhiều người nói em vụ nâng mũi bằng chỉ không an toàn rồi

>>> Nguồn bài viết: nâng mũi bằng chỉ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20