Kinh nghiệm: Nâng Mũi Bao Lâu Thì Đẹp Webtretho Vậy Chị Em

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 5/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mấy chị, mấy mẹ ơi!

Ai nâng mũi rồi thì cho em hỏi là nâng mũi bao lâu thì đẹp webtretho bên đó không có nói cụ thể lắm. Có các nào để biết chính xác được khi nào lành k ạ? Em sắp đi ăn cưới rồi mà cứ hồi hộp chuyện cái mũi. Sợ nó k lành kịp là buồn lắm luôn. Cưới chị ruột nên k có vắng em được. Hay có cách nào cho nó mau lành cũng được nữa ! hic..

Nâng mũi bao lâu thì đẹp webtretho là gì vậy chị???

Nó cũng giống với trang này của mình nè em. Nhưng chị hỏi thăm nâng mũi bao lâu thì đẹp webtretho bên đó thì không có nói rõ gì hết làm chị hoang mang quá đi. Nên hỏi chị em ở đây nè

Em cũng chưa làm mũi nên không biết sao nữa. Mà chị yên tâm đi!!! chị em trên này nhiệt tình lắm. Biết là người ta chỉ cho mình hết hà

Uhm chị cũng đang chờ mọi người nè. Mà nóng trong bụng ghê ấy chứ

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng mũi bao lâu thì lành

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi bao lâu thì đẹp webtretho

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...