Kinh nghiệm: Nâng Mũi Không Cần Phẫu Thuật Có Nguy Hiểm Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 28/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Hi cả nhà.

Nhờ mấy chị giúp đỡ giùm em. Em tìm trên mạng thấy có nâng mũi không phẫu thuật rồi phẫu thuật nâng mũi. Em chỉ muốn có mũi cao thôi còn phẫu thuật hay không phẫu thuật em không ngại. Nhưng không phẫu thuật thì có vẻ nhẹ nhàng hơn nhưng không biết nâng mũi không cần phẫu thuật có nguy hiểm không ha. Nếu nâng mũi thì làm loại nào cho đẹp mà giữ mũi cao lâu được vậy mấy chị? Mấy chị tư vấn nhiệt tình giúp em với nhé!

Đã nói là không phẫu thuật rồi thì còn hỏi nâng mũi không cần phẫu thuật có nguy hiểm không là sao em. Không phãu thuật có đụng chạm dao kéo gì đâu mà nguy hiểm

Ko chị nhiều tại em tìm hiểu thấy nâng mũi không phẫu thuật thường nó sẽ tiêm filler ấy. Mà em ko biết tiêm cái đó vô người có sao không đo trước giờ em chưa là nên ko biết á chị

Thấy nhiều người làm đâu có sao đâu nè em. Với lại giờ muốn đẹp lâu thì người ta tìm chỗ nào uy tín nâng mũi luôn á. Chứ còn băn khoăn nâng mũi không cần phẫu thuật có nguy hiểm không chi nữa.

Em cũng đang tính hỏi thăm mấy chị trong diễn đàn mình nè. Do bữa giờ em cũng tìm hiểu mà chưa ưng được chỗ nào hết á

Trong đây nhiều người có kinh nghiệm nè chỉ cho em. Chứ chị thấy giờ cũng nhiều chỗ á tìm thì cũng rối á em.

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: nâng mũi không phẫu thuật bằng chỉ

Xem ngay dáng mũi đẹp ưng ý của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi không cần phẫu thuật có nguy hiểm không

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...