Kinh nghiệm: Nâng Mũi Phẫu Thuật Giúp Bạn Sở Hữu Dáng Mũi Cao Đẹp Trên 40 Năm

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Lannguyen86, 16/12/2019.

1. Lannguyen86

Lannguyen86 Thành viên mới

Câu hỏi:

Chào bác sĩ! Em khá sợ đau, sợ sưng nề,... nên khi quyết định đi nâng mũi thì em sẽ lựa chọn các phương pháp không phẫu thuật. Một lần đọc quảng cáo trên Facebook em biết đến nâng mũi bằng chỉ giúp nâng cao sống mũi mà không bị đau, không cần nghỉ dưỡng nên cũng đang tính sang tháng sẽ thực hiện. Tuy nhiên, bác sĩ cho em hỏi nâng mũi bằng chỉ vĩnh viễn được hay không? Tối đa được bao nhiêu năm? Vì em không muốn phải thực hiện nhiều lần vừa tốn kém vừa mất thời gian. Mong bác sĩ hồi đáp sớm!

(Bạn Hồng Hải, 26 tuổi - Địa chỉ Phạm Văn Đồng, Hà Nội)

Nâng mũi phẫu thuật giúp bạn sở hữu dáng mũi cao đẹp trên 40 năm
    Như vậy, nâng mũi bằng chỉ vĩnh viễn chỉ là những lời quảng cáo của các địa chỉ thẩm mỹ mà thôi. Nếu bạn mong muốn sở hữu dáng mũi dáng mũi cao lâu dài thì tốt nhất nên lựa chọn phẫu thuật nâng mũi. Với công nghệ nâng mũi Model hiện đại bạn sẽ không còn phải lo lắng về vấn đề sưng nề, bầm tím hay thời gian duy trì của dáng mũi.

Sở dĩ nâng mũi Model có khả năng làm được điều này đó là bởi phương pháp này sử dụng chất liệu sụn tự thân kết hợp sụn sinh học cao cấp để chỉnh sửa dáng mũi. Sụn tự thân không chỉ có độ tương thích cao với cơ thể người thực hiện mà còn đảm nhiệm nhiều chức năng như:

Nâng mũi cấu trúc Model 4D có tốt không? | BVTM Đông Á

+ Sụn vành tai có chức năng bảo vệ đầu mũi, chúng được ví như một chiếc đệm đàn hồi giúp ngăn chặn sự ma sát của sụn sống mũi lên vùng da đầu mũi. Từ đó bạn sẽ không còn lo lắng về rủi ro như bóng đỏ đầu mũi, lộ sóng, tụt chất liệu sụn

+ Sụn sườn có nhiệm vụ dựng lại khung trụ mũi một cách chắc chắn: Ngoài việc sử dụng để nâng cao sống mũi, sụn sườn còn được tận dụng để gia cố lại khung trụ mũi một cách chắc chắn, an toàn hơn bất kể chất liệu nào khác. Đặc biệt, đối với những trường hợp mũi hỏng do phẫu thuật, nâng mũi sụn sườn luôn là phương pháp tốt nhất để khắc phục.

+ Sụn vách ngăn có chức năng kéo dài đầu mũi: Nếu như nâng mũi bằng chỉ không có khả năng kéo dài đầu mũi thì nâng mũi Model lại cho phép bác sĩ làm điều này. Sụn vách ngăn sẽ được chỉnh sửa cân đối, giúp kéo dài đầu mũi, nâng cao chóp mũi tạo nên nét lai tây cho người thực hiện.

Ngay sau khi thực hiện, mũi không hề có dấu hiệu sưng nề, bầm tím nhiều

Đặc biệt, thực hiện nâng mũi cấu trúc Model tại Bệnh viện Thẩm mỹ Đông Á, bạn còn được cấp thẻ bảo hành VĨNH VIỄN ngay sau khi phẫu thuật. Điều này giúp bạn có thể hoàn toàn yên tâm khi đi làm đẹp.

Như vậy, nâng mũi bằng chỉ vĩnh viễn chỉ là lời quảng cáo có cánh mà thôi, bạn hoàn toàn có thể lựa chọn và thay thế bằng một phương pháp khác an toàn hơn, đảm bảo quyền lợi cho mình hơn với mức tiền không hề chênh lệch quá nhiều. Nếu vẫn còn bất cứ thắc mắc nào xin vui lòng để lại câu hỏi tại nút ĐĂNG KÝ TƯ VẤN bên dưới để được giải đáp miễn phí.

Nguồn: https://benhvienthammydonga.vn/tham-my-mui/nang-mui-bang-chi-vinh-vien/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Lannguyen86
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự: