Kinh nghiệm: Nâng Ngực Không Cần Phẫu Thuật Có Đau Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 11/7/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Thật mà chị đau ít lắm, này ngta cắt có vết ngắn bên nách à nên đâu có đau nhiều đâu à. Đừng có tự hù mình thì biết chừng nào mới hết sợ được

Ủa v là làm ở bên nách hả chị e nghĩ là nó mổ cả ngực ra chứ, mà mổ vậy thì bên nách mình có sẹo sao chị? sẹo nách thì xấu lắm

Vết mổ ngắn lắm về mình thoa thuốc sẹo là nó mờ nhanh lắm, như của chị giờ nó mờ nhìn thường đâu có thấy được đâu nè
    Đúng là không thấy thật luôn. Mà chị nâng ngực bằng phương pháp nào vậy ạ?

Chị nâng ngực nội soi đó em, cái hót nhất hiện nay luôn nè

À e biết cái này, mà chị nâng ngực ở đâu vậy? cho e xin tên của bên đó để e tham khảo với

Chị làm bên thẩm mỹ viện bác sĩ ngô mộng hùng đó em, e mún tìm thông tin rõ thì vô fb của bên đó là đủ thông tin luôn đó, fb của họ là này nè

Dạ e cảm ơn chị nhiều lắm. Chị chia sẽ cho e nhiệt tình quá chừng luôn

Đâu có gì đâu, biết gì thì chia sẽ thôi chứ hồi trước cũng nhờ mấy chị làm rồi chia sẽ lại chị mới được như giờ đấy

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực không cần phẫu thuật

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 22/12/2022