Kinh nghiệm: Nâng Ngực Nội Soi 3d Tốn Bao Nhiêu Tiền

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 28/7/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Ad duyệt bài e đi ạ! Em hiện đang có nhu cầu đi sửa soạn lại vòng 1 vì nó lép kinh khủng luôn các chị ạ. Cũng tìm hiểu kha khá chỗ và cày nát thông tin báo đài. E quyết tâm trong tháng 6 phải đi làm ngực nội soi 3d mới được. E đã quyết làm phải làm ngay cho nó nóng luôn. Ngực em nè, nhìn mà buồn. Nhưng e có cái đắn đo là nâng ngực nội soi 3d giá bao nhiêu tiền thì hợp lý vậy các chị. E có nghe tư vấn ở một vài nơi. Thấy giá nó chênh lệch nhau nhiều quá nên em hoang mang lắm. Đến chỗ giá rẻ thì sợ không đảm bảo, còn đến cho mắc tiền thì lại ko đủ kinh phí, ngoài ra em cũng sợ không biết nâng ngực nội soi có đau không. Thấy khó quá các chị ai làm rồi tư vấn giúp cho e nhé. Em cảm ơn nhiều nhiều lắm lắm luôn

Bữa tôi đi nâng ngực là giá 55 triệu xong là thấy kết quả sạu đó cực kỳ ưng ý luôn đấy chị, giá này tôi làm thì thấy ổn cực kỳ lắm ngta ko có phát sinh chi phí là lo từ bước khám sức khỏe đến chăm sóc sau khi làm xong nữa đó. Giờ kết quả thì ưng ý lắm

55 triệu này mình trả sau khi làm hay trước khi làm vậy chị? Mà chị nâng bằng túi ngực gì vậy?

Mình thanh toàn trước ấy chị, bữa tôi làm bằng túi ngực mentor cái túi ngực này đc tổ chức FDA quốc tế kiểm duyệt luôn đấy

Chị ơi mình nâng ngực nội soi này xong thì có bị đau nhiều lắm không chị? e nghe mọi ng nói là đau như đau đẻ v ko biết đúng ko chị?

Vậy đó hả, có quốc tế kiểm thì túi này tốt quá luôn rồi mà chị làm ở chỗ nào vậy cho e xin địa chỉ của bên đó với

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực nội soi ở đâu đẹp

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực nội soi 3d

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...