Kinh nghiệm: Nâng Ngực Nội Soi Bằng Đường Nách Giữ Được Trong Bao Lâu

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 2/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Chào cả nhà. Hồi lúc đầu em đến là trong định nâng ngực bằng mỡ tự thân. Tại cái đó nó tự nhiên trong người mình. Em không lo mấy chuyện xui xẻo xảy ra. Nhưng tới thì Bác bảo em nâng ngực nội soi đường nách đi. Chứ làm cái kia khá đau mà thời gian giữ cũng không lâu. Bác cũng bảo với em túi gel của nội soi bảo hành suốt đời luôn. Phương pháp này là OK và hiện đại nhất cho ngực rồi đấy. Lúc đầu có phân vân mà khúc sao nghĩ tới chuyện miễn đẹp là em chịu hết. À em nói với mấy chị cái này nha. Nâng ngực nội soi bằng đường nách tốt lắm. Nó giấu sẹo, sẹo nó cũng nhỏ xíu à. Kiểu nhìn tự nhiên ấy, tại em cũng làm size 400 à. Bự quá nhìn ghê lắm. Giờ thì ngực em nó lành lặn rồi. Nhưng em vẫn max sa với ăn uống kỹ càng cho nó đẹp lâu bền. Chị em nào có đọc thả tim và vào tám cho vui nha. Chị nào muốn biết gì rõ hơn khi sửa ngực, inbox em. Sắp xếp được em truyền tí bí kíp cho. ^^

Chị ơi cho em hỏi nâng ngực nội soi giá bao nhiêu vậy ạ, em đang tính đi nâng ngực nhưng không biết gì hết lên mạng đọc thì cũng mơ màng chưa hiểu rõ hết được. mong chị tư vấn giúp em với ạ !

Nâng ngực nội soi có đau không hả chị. e cũng tính đi làm luôn cho nóng mà sợ dao kéo nên e còn phân vân! chị chia sẻ kinh nghiệm cho em vơi ạ

Cái này là tui đồng ý nha. Nâng ngực nội soi bằng đường nách dễ giấu sẹo hơn mấy đường khác. Với cả cũng an toàn hơn nữa.

Ủa b làm rồi hả? Sao biết hay vậy ta?

Thì có mới nói chứ hahah. Đây sẵn khoe luôn ngực làm cũng được gần nửa năm rồi á. Thấy khá ưng với dáng ngực này.

Cũng nghon nghẻ đó nha. Nhìn dáng ngực vậy ưng ý đúng rồi kkk

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực nội soi bằng túi inspira

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực nội soi bằng đường nách

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 26/12/2022