Hà Nội: Nấu Cỗ Tại Nhà, 5 Mâm Tại Hà Nội

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi ngoc tiệc, 25/7/2016.

1. ngoc tiệc

ngoc tiệc Chuyên nấu cỗ tại nhà ở Hà Nội

Chào bạn. bên gia đình mình đã có nhu cầu đặt tiệc bên nào chưa, bên công ty mình có kinh nghiệm trong lĩnh vực dịch vụ tiệc lưu động, đi lên và phát triển dựa trên tiêu chí: “Uy tín - Chuyên nghiệp - Chất lượng”. Cho đến nay đã có nhiều bước tiến quan trọng và cải thiện thêm những phong cách mới lạ, độc đáo và sang trọng cho mỗi buổi tiệc, sự kiện.
    Với đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp được đào tạo theo hệ thống chuẩn của nhà hàng, khách sạn. Chúng tôi đã và đang cố gắng hoàn thiện hơn nữa để đem đến sự hài lòng, mến mộ và chắp cánh niềm tin của Quý khách.
    chúng tôi cam kết sẽ nỗ lực mang đến sự thành công và ấn tượng nhất cho ngày trọng đại của Quý vị.
    nấu cỗ lưu động, nấu cỗ tại nhà khắp các khu vực quanh thành phố Hà Nội. mang thực phẩm tươi sống chế biến trước mặt gia chủ. quan trọng là giá cũng hợp lý định lượng lại đầy đặn giá giao đông từ 950 k đến 1tr1 1tr2. Hơn các trung tâm (họ hét giá cao vì hội trường) mình nghĩ bạn nên bóc tách ra sẽ hợp lý hơn.
    mình tên ngọc bạn cần tham khảo
    trần mạnh ngọc: 0967.678112
    manhngoc.buigia@gmail.com

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngoc tiệc
    Sửa lần cuối: 27/9/2017
  2. philong85

philong85 Thành viên rất tích cực

Oánh dấu khi cần

ngoc tiệc thích bài này.
  3. ngoc tiệc

Cảm ơn anh long, em nhận làm tiệc 5 mâm cũng có nhân viên phục vụ tại nhà, có nhu cầu anh ủng hộ dịch vụ bên em anh nhé, em cam ơn
    Em ngọc : 0967.678.112

Sửa lần cuối: 27/9/2017
  4. thuyha1961

thuyha1961

Có mẹ nào đặt ở đây chưa, cho phản hồi ạ

5. ngoc tiệc

Em chào chị hà, em tên ngọc làm nhiều tiệc quanh hà nội, tiệc công ty hay làm cho viettel M1. Honda.... Cho viên 198, 103. Trường thcs cầu giấy
    Tiệc gia đình 5 mâm em nhận
    Bên em đảm bảo thực phâm tươi sống vì mục tiêu khách hàng lâu dài và khách ăn được quảng bá luôn, mong chị tham khảo
    Chị hà ở khu vực nào hà nội em xin phép " xin gmail của chị em sẽ gửi thực đơn tự chọn"
    Em cam ơn chi

6. ngoc tiệc

thực đơn tự chọn

Attached Files:

7. ngoc tiệc

ảnh tiệc các bác ạ

Attached Files:

Kích thước file:
      85.2 KB
      Lượt xem:
      29
      Kích thước file:
      121.8 KB
      Lượt xem:
      30
      Kích thước file:
      86.3 KB
      Lượt xem:
      33
      Kích thước file:
      73 KB
      Lượt xem:
      25
  8. ngoc tiệc

Chào bạn. bên gia đình mình đã có nhu cầu đặt tiệc bên nào chưa, bên công ty mình có kinh nghiệm trong lĩnh vực dịch vụ tiệc lưu động, đi lên và phát triển dựa trên tiêu chí: “Uy tín - Chuyên nghiệp - Chất lượng”. Cho đến nay đã có nhiều bước tiến quan trọng và cải thiện thêm những phong cách mới lạ, độc đáo và sang trọng cho mỗi buổi tiệc, sự kiện.
    Với đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp được đào tạo theo hệ thống chuẩn của nhà hàng, khách sạn. Chúng tôi đã và đang cố gắng hoàn thiện hơn nữa để đem đến sự hài lòng, mến mộ và chắp cánh niềm tin của Quý khách.
    chúng tôi cam kết sẽ nỗ lực mang đến sự thành công và ấn tượng nhất cho ngày trọng đại của Quý vị.
    nấu cỗ lưu động, nấu cỗ tại nhà khắp các khu vực quanh thành phố Hà Nội. mang thực phẩm tươi sống chế biến trước mặt gia chủ. quan trọng là giá cũng hợp lý định lượng lại đầy đặn giá giao đông từ 950 k đến 1tr1 1tr2. Hơn các trung tâm (họ hét giá cao vì hội trường) mình nghĩ bạn nên bóc tách ra sẽ hợp lý hơn.
    mình tên ngọc bạn cần tham khảo
    trần mạnh ngọc: 0967.678112
    manhngoc.buigia@gmail.com