Nên mua máy Kích Điện hay máy phát Điện? Xin các mẹ cho xin chút Kinh Nghiệm

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi nhoctieuthu318, 24/9/2013.

1. nhoctieuthu318

nhoctieuthu318 Thành viên tập sự

Mùa này rồi mà khu nhà mình cứ mất điện luôn,chẳng hiểu mấy ông điện lực làm ăn thế nào mà chán thế không biết! Mình mới có cháu,bao nhiêu việc bận bịu mà nhiều hôm đi làm về đến nhà...mất điện,tức điên người!Khó chịu vì cứ phải lọ mọ trong bóng tối,mọi việc chăm con nhỏ cũng thành bận nhiều hơn :( ! Minh muốn mua một chiếc máy phát điện ko biết có bố mẹ nào có kinh nghiệm về vấn đề này thì chia sẻ ,tư vấn giúp mình với :D ...Làm sao vừa tiện vừa rẻ nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhoctieuthu318
    Đang tải...

2. nhoctieuthu318

nhoctieuthu318 Thành viên tập sự

Ðề: Nên mua máy Kích Điện hay máy phát Điện? Xin các mẹ cho xin chút Kinh Nghiệm

Mình thấy có nhiều thread nói về máy phát điẹn và máy kích điện nhưng ý kiến của mọi ngươi là sao vậy?

3. ThuNga18072005

ThuNga18072005 Thành viên tập sự

Ðề: Nên mua máy Kích Điện hay máy phát Điện? Xin các mẹ cho xin chút Kinh Nghiệm

Theo mình thì nên mua máy kích điện bạn àh. Nhà mình cũng có cháu nhỏ,thỉnh thoảng mất điện cũng thấy thật bất tiện nhưng từ khi mua máy phát điện về cũng chẳng mấy khi dùng đến! Nhà mình nhỏ nên tiếng ồn phát ra từ máy phátddieeenj khiến cháu nhà mình hay giật mình và hơn nữa thì mùi xăng mùi khói nồng nặc khắp nhà! Tớ nghĩ là mua máy kích điện thì hơn