Toàn quốc: Nếu Gặp Khó Khăn Về Khởi Nghiệp, Đừng Bỏ Qua Sê-ri "thang Tiến" Cùng Shark Link Và Bca Solutions

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Mẹ SuSi 156, 28/4/2021.

1. Mẹ SuSi 156

Mẹ SuSi 156 Thành viên chính thức

Nhà mình có mẹ nào đang muốn khởi nghiệp kinh doanh, làm chủ cuộc sống, tăng thu nhập cho bản thân và gia đình mà đang gặp khó khăn không ạ? Em mới xem được chương trình có Ms. Thái Vân Linh, nghe tên quen quá đúng ko ạ? Chính là Shark Linh lừng lẫy trong mấy mùa “ Shark Tank “ đó ạ. Chương trình rất đáng xem và học hỏi được nhiều điều luôn các mẹ ạ. Xem series này em cũng học hỏi được nhiều điều bổ ích mà trước giờ chưa có ai chỉ dạy các mẹ ạ. Nói chung nếu gặp khó khăn về ý tưởng khởi nghiệp, các mẹ đừng bỏ qua sê-ri "Thang tiến" cùng shark Link và BCA Solution nhé. Em xem mà mê quá luôn. Bổ ích thật sự, các mẹ nên tìm xem nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ SuSi 156
  2. fresh.garden

fresh.garden Thành viên sắp chính thức

Giờ mới biết
    Thế chắc là mình phải tìm video để xem mới được
    Biết đâu học hỏi được gì hay

3. Peel Da Sinh Học

Peel Da Sinh Học Thành viên sắp chính thức

Xem ở đây mom ơi. Mà 2h chiều nay trên fanpage của BCA Solutions có livestream Shark Linh chia sẻ, tư vấn cho những người khởi nghiệp đấy ạ
    Nhiều điều hay lắm mom nha.

Mẹ SuSi 156 thích bài này.
  4. Bối ViVi

Bối ViVi Thành viên chính thức

Các cao nhân đi trước từng khởi nghiệp, từng có kinh nghiệm, cho em lời khuyên với. Em muốn bán sp về trà thảo dược , muốn phân phối cho các đại lý, làm thị trường rộng hơn. Em có thể tìm dc những kênh tương tác nào ạ.

5. Gingerworld Vietnam

Gingerworld Vietnam Thành viên sắp chính thức

Kênh này thường sẽ k đi theo mkt onl kiểu thường đc mà phải có tay to gánh để chạy quảng cáo
    Nên dùng hình ảnh K.O.L sẽ có chiều sâu hơn
    Bác chạy kênh off thì bác tìm nhóm "Sales và nhà phân phối". Nhớ lựa mấy ông NPP làm về bánh kẹo đường sữa chứ đừng tham về trà sẽ bị đá lẫn.
    Bác chạy kênh on thì kiếm agency hoặc một bên đối tác có kinh nghiệm chạy ads face lâu năm để hợp tác triển khai thì chắc ăn. Nếu muốn làm tất ăn cả thì bác đi học rồi tự chạy. Bác vào Kinh Doanh Online Support học hỏi hay phết.
    Đấy là nếu bác dầm đạn thì chơi dài hơi có chiến lược chiến thuật lớp lang đàng hoàng vậy. Còn nếu vốn mỏng thì lại vô nhóm Sales và NPP rồi rủ rê mấy anh sale máu chiến chạy kết hợp cho mình. Khi có brand thì quay qua kiếm nhà đầu tư, đi Shark Tank càng tốt rồi lại chạy chính thống như phần trên. Chúc bác thành công

6. Tiểu Cốt

Tiểu Cốt Thành viên chính thức

công nhận là nền tảng BCA Solutions hỗ trợ nhiều cho người bán hàng như các mẹ bỉm sữa thật đấy ạ. em chân ướt chân chẳng biết j về bán buôn cả, thế mà gia nhập gia đình BCA được đào tạo online đầy đủ, bạn bè cũng ko nhiều, nên cứ lo chẳng biết bán cho ai, ai mua cho mình
    thế mà may sao được cung cấp cả list danh sách KH có nhu cầu mua hàng, cứ thế cần cù bù thông minh hí hí em có lượng khách ổn định vào thời điểm hiện tại
    lương cũng ổn định, hỗ trợ chi tiêu cho gia đình nhiều lắm luôn

7. TP Bank Tây Hồ

TP Bank Tây Hồ Thành viên đạt chuẩn

Cảm ơn chị đã chia sẻ ạ, em đang muốn tìm công việc nào đó nhẹ nhàng để mẹ em túc tắc, để em nghiên cứu mảng này xem sao

8. Mẹ SuSi 156

Mẹ SuSi 156 Thành viên chính thức

Cần thì m nó vào đây tham khảo cho chuẩn ạ https://bcasolutions.vn/
    Em thấy giờ kinh doanh online như này đang hot đấy ạ
    Nhất là trong thời điểm dịch dã như hiện tại thì bán buôn kiểu này được nhiều KH tìm đến thay vì đi lại bất tiện

9. Rosaliza Hotel

Rosaliza Hotel Thành viên chính thức

Mình cũng mới xem xong, công nhận được đấy. Đúng là nếu gặp khó khăn về khởi nghiệp đừng bỏ qua seri " thang tiếng " cũng Shark Linh và BCA Solutions nha cm