Toàn quốc: Ngâm Rượu Trưng Bày Trong Cửa Hàng, Nhà Hàng, Quán Bia Đẳng Cấp Với Bình Ngâm Sâm Yongcheon-hàn Quốc

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi emcutaibebe, 13/5/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. emcutaibebe

emcutaibebe Thành viên tập sự

Bình ngâm rượu sâm Hàn Quốc

Các cửa hàng bán thực phẩm, bán rượu, bán đồ ngâm rượu, đặc sản hay các nhà hàng, quán bia, khách sạn…nếu có sản phẩm trưng bày đẹp mắt hẳn sẽ rất đắt khách, vì thế e đưa ra ý tưởng, các bác có thể dùng bình ngâm rượu loại to, đẹp của Hàn Quốc để trưng bày tạo điểm nhấn cho cửa hàng, nhà hàng, quán bia của mình.
    Đây hẳn sẽ là việc làm nhất cử lưỡng tiện cho các bác ạ, vừa ngâm rượu để mình uống, mời bạn bè, vừa trưng bày để mình ngắm, khách ngắm… nhà hàng thêm đông.

Bình ngâm rượu Hàn Quốc Yongcheon

Em đưa ra ý tưởng trưng bày đối với loại bình to cho các bác nhé, vừa hoành tráng, vừa đẹp, và theo ý kiến chủ quan của e có lẽ các bác nên chọn 1 cặp để đối xứng là hoành tráng nhất
    Đây ạ, e xin đưa 1 vài cặp cho các bác tham khảo ạ:

Chum ngâm rượu Hàn Quốc

Bình ngâm rượu đứng Yongcheon

Bình ngâm rượu đặc sản

Bình thủy tinh cao cấp

Để xem thông tin chi tiết và giá cả các cặp bình này các bác vào đây xem nhé: facebook.com/binhngamruousam

Còn nếu các bác chơi sâu về rượu ngâm, chơi đẳng cấp hẳn 1 phòng trưng bày rượu, 1 tủ rượu, trưng bày trên bàn thờ…mà chọn nhiều loại bình từ to đến nhỏ thì các bác vào chọn nhé, e có tất ạ, các kiểu dáng luôn ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi emcutaibebe
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.